[Funland] Tháng 7 - Nhân duyên

MiTa

Xe lăn

Pumzen

Xe ba gác
Nhớ năm ngoái mợ chủ cũng có thớt Tháng 7 dư lày. Nhà cháu đã còm " Tháng 7 luôn là tháng thất bát, thất thu ", tình hình năm ngoái còn dư vậy thì năm nay chắc chắn còn tệ hại hơn nữa rồi. :))

Gianthienly

Xe container
Nhớ năm ngoái mợ chủ cũng có thớt Tháng 7 dư lày. Nhà cháu đã còm " Tháng 7 luôn là tháng thất bát, thất thu ", tình hình năm ngoái còn dư vậy thì năm nay chắc chắn còn tệ hại hơn nữa rồi. :))
Ha ha, tháng 7 năm nay chuyển mình chứ Cụ. Không thất bát đâu, vì dự kinh tế như tháng 5 của tháng bt. Chưa kể bđs hình như ấm lên.:))

Pumzen

Xe ba gác
Ha ha, tháng 7 năm nay chuyển mình chứ Cụ. Không thất bát đâu, vì dự kinh tế như tháng 5 của tháng bt. Chưa kể bđs hình như ấm lên.:))
Thường những người lãng mạn như mợ chủ luôn tự tin vào ngày mai lắm ! : ))

Tiểu Bánh Bao

Xe tải
Vậy là cũng có duyên gặp gỡ, duyên nợ rồi. Nếu tháng 7 năm nay thì hi vọng kết duyên đến với Cụ:D
Em hiện tại lại không mong muốn ạ, từng rất khao khát tới lúc ấy, kiếm một cái cớ để vô tình gặp nhau, nhưng hiện tại khi mọi thứ tĩnh lặng hơn, mình bình tĩnh và nhìn nhận mọi thứ tổng quan hơn, thấy việc này thật không cần thiết. Có thể lúc đó đưa ra lời hẹn là một người không chịu nhìn nhận thất bại, hợp rồi tan - tan lại hợp liệu vết nứt có được gắn lại hay là nó vỡ tan tành luôn.

Gianthienly

Xe container
Thường những người lãng mạn như mợ chủ luôn tự tin vào ngày mai lắm ! : ))
Ha ha, em luôn thấy ngày mai sẽ tốt hơn ngày hôm qua và tươi hơn ngày hôm nay. Và ngày mai sẽ chín hơn ngày hôm qua :))

Gianthienly

Xe container
Em hiện tại lại không mong muốn ạ, từng rất khao khát tới lúc ấy, kiếm một cái cớ để vô tình gặp nhau, nhưng hiện tại khi mọi thứ tĩnh lặng hơn, mình bình tĩnh và nhìn nhận mọi thứ tổng quan hơn, thấy việc này thật không cần thiết. Có thể lúc đó đưa ra lời hẹn là một người không chịu nhìn nhận thất bại, hợp rồi tan - tan lại hợp liệu vết nứt có được gắn lại hay là nó vỡ tan tành luôn.
Khi mọi thứ bình lặng hơn có lẽ cả 2 đều không muốn đào xới những thứ khiến chia ly, đau đớn, dằn vặt.
Muốn hay không cũng nên ngồi lại và trân trọng nhau. Vỡ tan hay gắn lại đều là một kết thúc mà cả hai buộc phải chấp nhận. Chắc gì cái nào đã khiến người ta vui hơn cái nào.

Vậy cứ tùy duyên mà làm Cụ ạ :D

Tiểu Bánh Bao

Xe tải
Khi mọi thứ bình lặng hơn có lẽ cả 2 đều không muốn đào xới những thứ khiến chia ly, đau đớn, dằn vặt.
Muốn hay không cũng nên ngồi lại và trân trọng nhau. Vỡ tan hay gắn lại đều là một kết thúc mà cả hai buộc phải chấp nhận. Chắc gì cái nào đã khiến người ta vui hơn cái nào.

Vậy cứ tùy duyên mà làm Cụ ạ :D
Em đóng cửa ko đi đâu ra khỏi nhà cả tháng xem có hữu duyên không ạ =)) găp đc thật thì em tin duyên này chắc chắn bám mình cả đời rồi haha :D

Tiểu Bánh Bao

Xe tải
Cụ quên là thời nay có fb, zalo .....sao.

Chứ đâu như thời ông bà anh :)) :))

Ông bà anh bây giờ cũng sờ mát phôn, sờ mát ti vi =)) nhưng mà nhất quyết ông bà anh không nói chuyện với nhau qua mấy cái sờ mát ấy.

Đùa chứ, còn thương còn vương là còn tội ạ :(

Kuu

Xe lăn
Nhân duyên...:|