[Funland] Tháng 6 - Mùa yêu

Ba Ngơ

Xích lô

thngaylangthang

Xe ngựa
Khẽ mỉm cười khi thấy dòng ....
Ai lang thang rồi cũng sẽ quay về
Chỉ là phải chờ lâu hơn đôi chút
Ngóng ai kia sẽ nhớ... ai kia
Tớ thấy chính cậu dùng nick không dấu " Mai Cho " mà up bài thơ trên thì đảm bảo bạn kia không quay cũng phải quay về đấy ;)
Năm ngoái em nhớ cụ cũng đi vào tầm này. ;)
Vài tháng phải đi một lần rồi chị, lẽ ra đầu năm phải đi nhưng vì em Cô Vy nên giờ mới đi được ;)
Hình như có vẻ những còm trên là một đội ... ;;)
Em đâu uống rượu mà lo tỉnh đâu:))

Mãi Chờ

[Tịch thu bằng lái]
Theo hiểu biết của em là hơi nhiều đấy Mơ nhé:))

Hôm nay có gì vui không Mợ
:))
Chuẩn Mợ, Em thấy hơi buốt.... r....ăng :D .Today của Em là ngày chạy miệt mài, cảm giác mỡ chảy ròng ròng.
Cố tý, về tối lại ăn kem vậy. Lọ hoa vẫn đẹp phải không Mợ :)?

Gianthienly

Xe container
Chuẩn Mợ, Em thấy hơi buốt.... r....ăng :D .Today của Em là ngày chạy miệt mài, cảm giác mỡ chảy ròng ròng.
Cố tý, về tối lại ăn kem vậy. Lọ hoa vẫn đẹp phải không Mợ :)?
Ha ha, Mợ thật tinh khi có một câu hỏi dễ thương. Đã một số bông héo cánh, nhưng vẫn thơm một cách quyến rũ. Mai e sẽ cắm bình mới.

Mợ nên rì viu một cách tường tận khi ăn kem kẻo có một số Cụ tò mò ghê quá:))

Mãi Chờ

[Tịch thu bằng lái]
Ha ha, Mợ thật tinh khi có một câu hỏi dễ thương. Đã một số bông héo cánh, nhưng vẫn thơm một cách quyến rũ. Mai e sẽ cắm bình mới.

Mợ nên rì viu một cách tường tận khi ăn kem kẻo có một số Cụ tò mò ghê quá:))
Em thèm cắm sen mà từ đầu mùa Em chưa cắm được. Em cứ tưởng tượng là lọ đấy cắm sen chắc đẹp. Mợ thả mấy chú cá nữa. Sen thì ướp chè, còn cá thì lúc nào hết sen thì rán ;)).

Gianthienly

Xe container
Em thèm cắm sen mà từ đầu mùa Em chưa cắm được. Em cứ tưởng tượng là lọ đấy cắm sen chắc đẹp. Mợ thả mấy chú cá nữa. Sen thì ướp chè, còn cá thì lúc nào hết sen thì rán ;)).
Ha ha, em cắm sen hoài nhưng các bạn ý nhanh tàn lắm nên em yêu loa kèn hơn chút chút.

Hôm nay Mợ có gì vui không:))

Mãi Chờ

[Tịch thu bằng lái]
Ha ha, em cắm sen hoài nhưng các bạn ý nhanh tàn lắm nên em yêu loa kèn hơn chút chút.

Hôm nay Mợ có gì vui không:))
Không ạ. Hôm nay chán lắm ạ. Còn Mợ có gì vui không ạ. Có gặp khách nào không đáng yêu không ạ? :)

Gianthienly

Xe container
Không ạ. Hôm nay chán lắm ạ. Còn Mợ có gì vui không ạ. Có gặp khách nào không đáng yêu không ạ? :)

Ngày nào với em cũng là ngày mới, đáng yêu và vui vẻ. Hôm nay em toàn gặp người đáng yêu.
Mấy cô, cậu nv hôm nay rất đáng yêu. Khen em nữa, nó bảo không muốn đi với em vì người ta nghĩ sao khi cứ phải gọi em là chị:)):))

Mãi Chờ

[Tịch thu bằng lái]
Ngày nào với em cũng là ngày mới, đáng yêu và vui vẻ. Hôm nay em toàn gặp người đáng yêu.
Mấy cô, cậu nv hôm nay rất đáng yêu. Khen em nữa, nó bảo không muốn đi với em vì người ta nghĩ sao khi cứ phải gọi em là chị:)):))
Còn Em toàn bị chào bằng Bác mà tính ra ... cũng đúng dưng mà không thích zậy :D

Gianthienly

Xe container
Còn Em toàn bị chào bằng Bác mà tính ra ... cũng đúng dưng mà không thích zậy :D
Ha ha, bọn nó âm mưu đấy.
Có những thứ biết là âm mưu nhưng vẫn vui vì còn được quan tâm đó mà Mợ:))

Chắc gọi Mợ bằng Bác để trêu Mợ thôi:))