[Funland] [Thần Tài] Chụp cái gì khoe cái nấy, tiếp nhận và phân loại đá.

chuotlang

Xe lừa
Thôi thế nhìn chuối quá, em show cho cụ xem banner em chèn luôn đây
Ko lẽ viết thêm dòng chữ chú thích ở dưới thì nhìn lại chuối hehe

Kéo thêm khách vào box này, 3 mod tha hồ đi xóa Spam hehe

Chỉnh sửa cuối:

Thần Tài

Xe điện
Thôi thế nhìn chuối quá, em show cho cụ xem banner em chèn luôn đây
Ko lẽ viết thêm dòng chữ chú thích ở dưới thì nhìn lại chuối hehe

Kéo thêm khách vào box này, 3 mod tha hồ đi xóa Spam hehe
Đẹp quá rồi

Thần Tài

Xe điện
Màu bức này thích thật, chỉ ko thích cái mái tôn màu nâu thôi ợ :) :x
Vâng, em cũng ghét cái mái tôn. Cụ có thể nói rõ hơn vì sao cụ thích màu bức này không.
Mà thực sự là em cũng chả tin tưởng ở màu em làm vì em dùng Lap Elitebook 2540p, màu chắc chắn không chuẩn. Theo cụ em có nên đầu tư bộ calibrate dạng Spider không?

Bình X-Five

Xe container
Vâng, em cũng ghét cái mái tôn. Cụ có thể nói rõ hơn vì sao cụ thích màu bức này không.
Mà thực sự là em cũng chả tin tưởng ở màu em làm vì em dùng Lap Elitebook 2540p, màu chắc chắn không chuẩn. Theo cụ em có nên đầu tư bộ calibrate dạng Spider không?
Bức này em thích về sự hoà trộn màu 1 cách tự nhiên ạ, từ màu hoa, màu lá... đến màu áo dài, màu quần rất nhuần nhuyễn với nhau... nói chung là màu rất chín ợ. :x (Quê em gọi là sự tương quan của màu sắc)
Lap của cụ là dòng Business chứ ko phải dòng hỗ trợ đồ hoạ, Calibrate cũng ko đem lại vấn đề gì cụ ợ, cứ để nguyên thế đi cụ (b)

Chỉnh sửa cuối:

Thần Tài

Xe điện
Bức này em thích về sự hoà trộn màu 1 cách tự nhiên ạ, từ màu hoa, màu lá... đến màu áo dài, màu quần rất nhuần nhuyễn với nhau... nói chung là màu rất chín ợ. :x (Quê em gọi là sự tương quan của màu sắc)
Lap của cụ là dòng Business chứ ko phải dòng hỗ trợ đồ hoạ, Calibrate cũng ko đem lại vấn đề gì cụ ợ, cứ để nguyên thế đi cụ (b)
Hi, đã hiểu ý nhà thơ.

Chuối nhể, em mới đầu tư thêm 8GB Ram vì lên đời D600, giờ chả nhẽ lại phải mua em Macbook Pro rồi cài W7 (chả biết dùng iOS một tý nào và cũng chả thích dùng).