[Funland] Tham vọng cực lớn đưa võ thuật Trung Quốc "hóa rồng"

NovRainInFall

Xe tăng
cụ bảo môn Pencak-Silat hả cụ?
Không, đá bóng ấy cụ. Thắng được indo mới nghĩ tới chuyện hóng khi nào Việt Nam mở lòng cho đá giao hữu để học hỏi.

HT_ủn ỉn

Xe đạp
Không, đá bóng ấy cụ. Thắng được indo mới nghĩ tới chuyện hóng khi nào Việt Nam mở lòng cho đá giao hữu để học hỏi.
kaka, e tưởng cụ bảo môn võ kia thì em chịu luôn

Roman

Xe điện
Nó có tiền thì nó cứ đề xuất rồi mua phiếu thôi. Anh chủ alibaba còn dùng dolla thần chưởng đánh bay 1 loạt tên tuổi phim hành động mà.

Quan_woodman

Xe điện
Các cụ cẩn cmn thận không lại bị "cách không điểm huyệt", đơ ra mất!
Đm, võ thuật mà chúng nó đấu online thì hiểu cái tầm nó ntn rồi!
Thằng Đông Á bệnh phu này chỉ giỏi thủ zâm. Bị Nhật lùn nó híp zâm nhục ngàn năm không rửa hết được!

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
Tốt nhất là ông thớt nên đóng góp cho nước Việt mình. Nên đưa, quảng bá môn gì....tiến tới đóng góp vào môn thi ở OLP :))
Chả cần thi với đấu thì Ta luôn nhất cmn tất tật cả mọi thứ rồi. Nếu ta đứng thứ 2 thì éo thằng nào dám có ý nghĩ cũng đứng thứ 2 ngang hàng nhá...

Đấy là em nghe đài,đọc báo và hóng trên truyền thông thôi nhá!

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
Thủa hồn ma của Trương Tam Phong, trong những lần giao lưu võ thuật trên đỉnh Hy Mã Nạp Sơn, cũng có nhờ cậy em về việc này. Cả Đạt Ma Sư Tổ của Thiếu Lâm nữa, rất khẩn khoản. Tuy nhiên, thời thế chưa đến.
Thôi các Cụ OF thương tình, dù chỉ là mấy miếng mèo cào hay dưỡng sinh thôi, nhưng cũng là trăn trở của nhiều thế hệ người TH, là bộ mặt & quốc thể của họ. Bận này, các Cụ OF duyệt vớt cho.
Nếu được, em xin thay mặt dân tộc TH vĩ đại, trân trọng cảm ơn các Cụ OF. Xin hứa, sẽ không bán hàng đểu cho các Cụ nữa :(
Nghe chả có tí thành tâm nào cả.
Thượng đài. Kẻ thắng được tất cả.

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
Các cụ cẩn cmn thận không lại bị "cách không điểm huyệt", đơ ra mất!
Đm, võ thuật mà chúng nó đấu online thì hiểu cái tầm nó ntn rồi!
Thằng Đông Á bệnh phu này chỉ giỏi thủ zâm. Bị Nhật lùn nó híp zâm nhục ngàn năm không rửa hết được!
Thực ra vui thì vui thôi bác,em nghĩ cũng không nên đào bới đến chính trị hay thể diện quốc gia quá sâu. Chúng ta cũng từng có thời kỳ Bắc thuộc đó thôi.
Lẽ tự nhiên thôi bác.

đại dương xanh 06

[Tịch thu bằng lái]
Trước khi HK về tầu thì Jakie Chan đóng ổn, phim xem cũng ổn. Nhưng khi về tầu thì em không thể nuốt nổi.
Gần đây em chót xem cái phim của JC thấy có công ty vệ sĩ ở châu Âu mà nhân viên ra đường mặc như swat là em không ngửi được rồi, cứ như châu Âu là 1 tỉnh của tầu.
Sao cụ lại nói vậy ? Từ ngàn năm trước Châu Âu đã là phần đất không thể tách rời của Trung Hoa đế cuốc được hoàng đế Thiết Mộc Chân có công mở cõi nhá nhá

VnUeT

Xe tăng
Dồng gì kệ họ, lo thân mình đi.

cocsku

Xe cút kít
Việt nam ta đề xuất những 4 môn cơ, nhưng ub olympic họ sợ mình ko đối thủ nên chưa dám duyệt:
- chọc gậy bánh xe
- qua cầu rút ván
- ném đá giấu tay
- gắp lửa bỏ tay người

Johnny Cupcakes

Xe điện
E tưởng môn đấy là dưỡng sinh chứ đánh đấm j

VW Golf

[Tịch thu bằng lái]
Thủa hồn ma của Trương Tam Phong, trong những lần giao lưu võ thuật trên đỉnh Hy Mã Nạp Sơn, cũng có nhờ cậy em về việc này. Cả Đạt Ma Sư Tổ của Thiếu Lâm nữa, rất khẩn khoản. Tuy nhiên, thời thế chưa đến.
Thôi các Cụ OF thương tình, dù chỉ là mấy miếng mèo cào hay dưỡng sinh thôi, nhưng cũng là trăn trở của nhiều thế hệ người TH, là bộ mặt & quốc thể của họ. Bận này, các Cụ OF duyệt vớt cho.
Nếu được, em xin thay mặt dân tộc TH vĩ đại, trân trọng cảm ơn các Cụ OF. Xin hứa, sẽ không bán hàng đểu cho các Cụ nữa :(
Bác mỉa mai anh Tập êm kinh quá.
Bạn tôi tập khoản này, khen nhiều.
Nó tu tập đến đâu không rõ, nhưng chỉ sau 6 tháng, nó úp được cái bát vào bụng và kéo được cái ô tô đi.
Tôi là thằng ngồi trên cái xe đó.
Đến khi nó tập được khoản: Chồng 2 viên gạch xây dựng (gạch tây nó cứng như gạch vậy), và đập vỡ viên bên dưới, thì nó chuyển đi; và sau đó nó không tu luyện khoản đó nữa.

Từ lâu rồi, thằng tây có dịch vụ đưa con mình qua tu tập ở Shaolin temple.
Một dạng nghỉ hè, có vẻ khá có ích đối với bọn trẻ con và thanh niên (toàn cỡ 15 - 20 tuổi).

Thế nên, cái gì tập và có ích, thì nên làm hoặc học tập chúng nó.
Còn việc tụi nó thi nhau thổi kèn nâng bi cho thằng lãnh tụ Tập, kệ chúng nó chứ.

Arabia

Xe tăng
Mọi người nói hơi quá. Võ nó cũng có phân chia, biểu diễn và đối kháng. Nếu mà để biểu diễn, Thái cực đẹp số 1, và để dưỡng sinh cũng rất tốt. Chứ còn MMA thì ko thể biểu diễn bởi khi đấy ai quan tâm đẹp xấu, miễn là đối thủ hộc máu đo sàn nên nó cục súc bỏ bố, cứ nhìn anh Từ Hiểu Đông thì biết, U50 mà cứ như con gấu vai u thịt bắp vì gym với tạ, mà những người già, người thể chất yếu sao nhằn nổi mấy cái ấy. Thái cực dễ phổ biến hơn, có điều xác định là học món ấy ko phải để đi đánh nhau. Vài nghìn năm văn hóa nó cũng có cái hay riêng của nó

tomtomchát

Xe container
Xem phin Hô ly Uất, thấy vài bộ mặt Trung cuốc góp vào thì hiểu là do bọn hãng phin nó muốn móc túi người Tàu qua đường sĩ diện mà thôi. Nếu có hóa rồng cũng chỉ là con rồng rạp xiếc. Nhìn cái mặt cười nhe nhởn nham nhở của Thành Long Dác ki Chan thấy người Tàu đúng là không. Biết nhục. Đóng vai &¿'0 nào cũng như thằng hề mồi. Mất hết nhân cách.
cách nay 30 năm các diên đàn kinh tế cũng gọi Tung của lả tung của sẻng là cọp giấy, rồng tre đấy lão :)