Thảm sàn bằng nhựa rối

transporter.hn

Xe đạp
Thảm này ưu điểm là vậy, nhưng nhược điểm là dùng lâu có mùi hôi, nếu lái xe là nữ thì giầy cao gót có thể bị vướng khi nhấn ga và phanh ko ổn lắm. Giá tương tự ưu điểm tương tự nhưng khắc phục được những nhược điểm đó là lót sàn cao su nổi mà Kingkong auto kengnam 09 85 733 717 đang cung cấp, Trân trọng mời bạn qua xem và sử dụng sản phẩm của Kingkong!

Tí Sửu

Xe tải
Em không hiểu sao người ta làm cái thảm sàn này. Bẩn kinh. Chỗ em giờ nó toàn dùng cái này, xe em đang đi cũng dùng. Nhưng nó là tài sản cơ quan nên em không dám vứt (thực ra là cũng có tí keo kẹt) :)
Bụi đất, ẩm ướt, vi khuẩn nó chìm hết xuống dưới, lâu ngày nó mới bốc mùi lên. Nếu chăm chỉ vệ sinh thì mua béng cái thảm phẳng cho nó dễ vệ sinh.

Biv1826

Xe hơi
Chợ giời cụ ạ, cg nhiều loại lắm, giá thì loanh quanh đâu đấy 1 củ rưỡi ~ 2 củ rữoi 1 cuộn 1m2 x 3m thì phải

CAP_LTA

Xe máy
E hóng loại my tom, xe 7 chỗ thì bao nhiêu nhể!

nhtutehy

Xe điện
Website
www.facebook.com
Cụ tìm mấy tiệm nội thất quanh quanh kiểu gì cũng có.
Ngoài lề: em khuyên cụ dùng thảm cao su có ô caro ấy. Loại này sạch sẽ và rễ vệ sinh
Được dùng phổ biến cho các loại xe đập đi là sạch
Em cũng đang dùng loại thảm cao su caro như cụ nói
Thảm này ưu điểm là vậy, nhưng nhược điểm là dùng lâu có mùi hôi, nếu lái xe là nữ thì giầy cao gót có thể bị vướng khi nhấn ga và phanh ko ổn lắm. Giá tương tự ưu điểm tương tự nhưng khắc phục được những nhược điểm đó là lót sàn cao su nổi mà Kingkong auto kengnam 09 85 733 717 đang cung cấp, Trân trọng mời bạn qua xem và sử dụng sản phẩm của Kingkong!
Giầy cao gót chọc vào thảm này rất nhanh thủng .
Em không hiểu sao người ta làm cái thảm sàn này. Bẩn kinh. Chỗ em giờ nó toàn dùng cái này, xe em đang đi cũng dùng. Nhưng nó là tài sản cơ quan nên em không dám vứt (thực ra là cũng có tí keo kẹt) :)
Bụi đất, ẩm ướt, vi khuẩn nó chìm hết xuống dưới, lâu ngày nó mới bốc mùi lên. Nếu chăm chỉ vệ sinh thì mua béng cái thảm phẳng cho nó dễ vệ sinh.
Đúng là thảm này bẩn, không may dính kẹo hoặc kẹo cao su hoặc những thứ dinh dính, nhớp nhớp, tanh tanh thì bỏ mệ luôn .
Nhà em đã chơi thảm nỉ, thảm nhựa, thảm rối và bây giờ đang dùng thảm cao su caro em thấy thảm cao su caro là ổn áp nhất . Cụ chủ đừng mua thảm rối vì thảm rối còn bẩn hơn cả thảm nỉ và không tiện lợi sạch sẽ bằng các loại thảm khác đâu .

616818

Xe tải
thảm nhựa rối loại dầy đẹp chất lượng luôn đấy ạ, đấy là cắt cho xe 7 chỗ, xe 4 chỗ thì rẻ hơn :D
Vì em cũng hay đi những chỗ nhiều đất cát và cũng dùng loại này thấy được, của em 5ch 650k cả mấy mép ạ.

Whitetiger

Xe tải
Thảm cao su caro có vệ sinh sạch hơn thảm rối ko các cụ? Địa chỉ nào làm thảm sàn OK ở HN ạ? E cảm ơn