Thẩm mỹ viện cho vợ hai Focus

hutapa

Xe hơi
Chỗ GP với chỗ Đường Láng là 1, em thấy hội nó làm có vẻ chuyên và chả làm gì ngoài dán kính. Hôm lái xe đi dán kính đúng là giờ bày em mới được 2-300km, các chú thợ bắt mình tiến vào buồng dán, vỉa ìe thì cao có 2 cầu lên xuống chú thợ cứ đứng trước mũi xe, em chỉ sợ quá ga thì toi.
e cũng đang định đi dán chỗ kụ tuấn Llumar ợ, cụ cho e hỏi chỗ đường láng và giải phóng chỗ nào tay nghề ngon hơn ạ? e định dán gói đặc biệt ko biết có ổn k...lúc trước tìm hiểu V kook thì thấy chát quá 8->

Hd99

Đi bộ
Các cụ cho hỏi chỗ nào bán 4 miếng inox ốp trên vô lăng với. Xem Xin thề, thấy ốp phê quá. Dạo này ford cũng PR gớm các cụ nhỉ.

An Dong

Xe điện

ford focus 2010

Xe điện
Các cụ cho hỏi chỗ nào bán 4 miếng inox ốp trên vô lăng với. Xem Xin thề, thấy ốp phê quá. Dạo này ford cũng PR gớm các cụ nhỉ.
cụ này vào dc topic này rồi, mà copnf hỏi mua ở đâu thì em chịu cụ. cụ chịu khó đọc từ đầu nhé, chả nhẽ cụ bân thế chả kịp đọc?

Đức NA

Xe tải
Hôm qua bác Viet wagen đã thi công giúp e mấy món ốp pêdan, chắn gầm, đèn trần, phê quả đèn quá, Tks bác nhé!
Hôm nay e đã vác đi thay đèn bi xenon, và chế 2 cái đèn gầm để lắp vừa đèn lét của audi, lắp thêm loa tép ở gương bị cắt giảm.
Lúc nào xong e chụp ảnh để các cụ nghía.
E vẫn nhờ bác Thắng mua thảm với hộp kính đấy bác nhé!

v_t

Xe buýt
Hôm qua bác Viet wagen đã thi công giúp e mấy món ốp pêdan, chắn gầm, đèn trần, phê quả đèn quá, Tks bác nhé!
Hôm nay e đã vác đi thay đèn bi xenon, và chế 2 cái đèn gầm để lắp vừa đèn lét của audi, lắp thêm loa tép ở gương bị cắt giảm.
hớ hớ, cụ Thắng đang làm nhà, em đặt đồ rồi nhưng còn chưa xuống lắp vì sợ phiền cụ í, thế mà cụ í lại lén lút là cho cụ à =))

thumotty

Xe buýt
Hàng cụ về chưa? Nếu cụ chưa cần thì để em làm trước nhá. Em cũng order cụ Thắng một thời gian lâu lâu rồi nhưng chưa có hàng về.
@Viet: em nhắc khéo cụ tí nhá. Có tin gì mới update cho em.
hớ hớ, cụ Thắng đang làm nhà, em đặt đồ rồi nhưng còn chưa xuống lắp vì sợ phiền cụ í, thế mà cụ í lại lén lút là cho cụ à =))

v_t

Xe buýt
Hàng cụ về chưa? Nếu cụ chưa cần thì để em làm trước nhá. Em cũng order cụ Thắng một thời gian lâu lâu rồi nhưng chưa có hàng về.
@Viet: em nhắc khéo cụ tí nhá. Có tin gì mới update cho em.

cụ biết em đặt cụ Thắng cái gì mà để em làm trước :D, cụ mà đoán được thì nhường cụ luôn

Mắt Kính

Xe điện
Tam Hoa city: Hoa Phượng, Hoa Hậu và...Hoa Cải
Chỉnh sửa cuối:

Mắt Kính

Xe điện

Sonbh

Xe tăng
Cụ vietwagen xem nghiên cứu chuột bạch cái nhỉ :D, để anh em nghiên cứu cái .

Mắt Kính

Xe điện
Chỉnh sửa cuối:

puremoon

Xe buýt
e cũng đang định đi dán chỗ kụ tuấn Llumar ợ, cụ cho e hỏi chỗ đường láng và giải phóng chỗ nào tay nghề ngon hơn ạ? e định dán gói đặc biệt ko biết có ổn k...lúc trước tìm hiểu V kook thì thấy chát quá 8->
Em cũng mới dán ở đó tuần trước. Thợ khéo tay ra phết , giá lại rất OF . Hàng thì em chệu , nhưng mà đỡ nóng hẳn cụ ạ .

Mắt Kính

Xe điện
Cụ vietwagen xem nghiên cứu chuột bạch cái nhỉ :D, để anh em nghiên cứu cái .
Em chuyển sang Ếch rồi chứ nếu còn chạy Focus thì kiểu gì em cũng chuột bạch, nhất là cái hiển thị thông số trên mặt đồng hồ.

VietWagen

Xe buýt
@ một số cụ đã đặt hàng: dạo này tớ bận chuyện nhà cửa nên cũng sao nhãng chuyện phụ kiện focus, mặt khác cậu bạn Tung cửa cũng đi công tác vắng nên chưa nhờ đặt mua đc, sang T5 sẽ cố gắng trả đặt hàng của các cụ.

@ bác MK: nếu mua bộ cruise control (điều khiển tốc độ) này phải đem đến ĐL Ford để lắp và lập trình, nhưng chắc chắn ĐL Ford VN sẽ từ chối "cho nó lành" vì chưa biết làm ntn và sợ trách nhiệm nếu ko may sảy ra sự cố "tay ga" (giống kiểu "chân ga" của Toy).

thumotty

Xe buýt
cụ biết em đặt cụ Thắng cái gì mà để em làm trước :D, cụ mà đoán được thì nhường cụ luôn
Cụ Thắng lại confirm là bận rồi nên em cũng chả đoán làm giề. Đợi lúc nào cụ ý xong chuyện nhà cửa lại vào hóng tiếp vậy.

Mắt Kính

Xe điện
@ bác MK: nếu mua bộ cruise control (điều khiển tốc độ) này phải đem đến ĐL Ford để lắp và lập trình, nhưng chắc chắn ĐL Ford VN sẽ từ chối "cho nó lành" vì chưa biết làm ntn và sợ trách nhiệm nếu ko may sảy ra sự cố "tay ga" (giống kiểu "chân ga" của Toy).
Nếu thế thì không biết quả này có cần lập trình lại không? hoặc nó có giắc chờ sẵn trên cổ lái không? Đây là món mà ngày trước khi còn chạy Focus 1.8AT em máu nhất, nhưng chưa kịp làm thì em nó đã xòe túi khí nên phải bỏ:
http://translate.googleusercontent.com/translate_c?hl=vi&sl=zh-CN&tl=vi&u=http://item.taobao.com/item.htm%3Fid%3D9768860953&rurl=translate.google.com&usg=ALkJrhhJRutPbooWLn6T1_nQK1XovF7BQQ

Xebogio

Xe hơi
Kụ DucNA up ảnh lên cho anh em nghía tí nhá. Tks Kụ!