Thăm chiến hạm MINSK

GiangtrocTài khoản đã xác minh

Thành viên sợ vợ
Cuối năm rách việc mấy AE la cà Tung Của, có mấy cái ảnh thăm chiến hạm Minsk phụt lên hầu các bác:

Bác cho hết spec lên đê, đặc biệt là mấy quả thủy quân cái gì cũng chiến này :D

giangtroc nói:
Mà nó cầm cái gì ý nhể, em thấy nó giông giống :))

pvc

Xe buýt
công nhận mấy em thủy quân nhìn chiến thật
(y) (y) (y)

CuongGu

Xe máy
Chỗ này ở Thẩm quyến hả ông Giang trọc. Ông đừng lôi "hội chắn" của ông ra dọa anh em nhé

Giặc lái

Xe tải
Cái tàu trong còn chiến thế mà đã làm bảo tàng bán vé lên xem rồi hả bác ơi, tàu này nếu làm s9t vụn VN mua giá rẻ sơn phết lại vác ra biển đậu doạ được khối thằng. Tàu này có gọi là tàu sân bay được không các bác, mà cuối cùng chẳng biết chiếc này là tàu Nga hay TQ bác nhỉ, nhưng mấy chiến binh 1 mý TQ xinh quá cơ

GiangtrocTài khoản đã xác minh

Thành viên sợ vợ
Cái tàu trong còn chiến thế mà đã làm bảo tàng bán vé lên xem rồi hả bác ơi, tàu này nếu làm s9t vụn VN mua giá rẻ sơn phết lại vác ra biển đậu doạ được khối thằng. Tàu này có gọi là tàu sân bay được không các bác, mà cuối cùng chẳng biết chiếc này là tàu Nga hay TQ bác nhỉ, nhưng mấy chiến binh 1 mý TQ xinh quá cơ
Quả này từ hồi thế chiến 2, mang về mông lại cho khách thăm quan, toàn tên lửa + ngư lôi, trông kinh phết

TranMinhKhoa nói:
Chỗ này ở Thẩm quyến hả ông Giang trọc. Ông đừng lôi "hội chắn" của ông ra dọa anh em nhé
Ơ chính xác đội chắn, Gu gồ hử :D

DUC_REDSKINS

Xe tải
2snguyen nói:
Có phải chiến hạm Minsk này tụi tàu mua về định phá ra lấy sắt vụn sau đó đổi ý giữ lại làm bảo tàng ko?
Chắc claf thế các bác nhể - vì em thấy han rỉ tùm lum - chẳng thấy dầu mỡ gì nhỡ đâu lúc có địch - ngu lôi phóng đi lại dek chịu phóng nổ cái bùm tại chỗ :))

Super_FOX

Xe đạp
giangtroc nói:
Quả này từ hồi thế chiến 2, mang về mông lại cho khách thăm quan, toàn tên lửa + ngư lôi, trông kinh phết

Ơ chính xác đội chắn, Gu gồ hử :D
Thế chiến 2 chưa có tên lửa loại hạm đối hạm Trọc ạ

Chính xác cái này là tàu sân bay lớp Kuznetsop của Nga, bị thanh lý vì Nga thay đổi học thuyết chiến tranh, 1 đại gia Tàu mua về định làm cassino nổi, tuy nhiên sau đó ko đc nên bán vé tham quan. Cu này đã tháo hết các thiết bị điện tử và vũ khí (đề phòng Tàu copy (h)), các con Su22 va Mi26 bày trên tàu là loại cũ gom lại đem bày lên cho vui. Đặc sắc nhất là team naval force toàn các lady trẻ đẹp, đặc biệt các em chia làm 2 ca, sáng và chiều, nếu đến buổi sáng có thể rủ đi ăn tối (l)