[CCCĐ] Thăm bảo tàng BMW Munich

phuongnlh

Xe tải
Chào các cụ, cháu vừa xuất hành du xuân về, Hanoi đường lại bắt đầu đông, chứng tỏ các cụ đang tham gia giao thông với mật độ cũng tương đối đông :-$ nhưng nhẹ nhàng và không chen lấn. Một lần nữa, cháu xin chúc tất cả các cụ, các mợ một năm mới an khanh thịnh vượng, an toàn tay lái trên mọi cung đường.
Không để các cụ chờ lâu, cháu xin tiếp (b) các cụ nhé.

Một chân lý, một thiết kế mà không ai có thể phủ nhận được sự chính xác và hoàn hảo của bộ óc và cái đầu Đức. Các cụ đã biết đến Z3, Z4 sê ri và Z9 GT mà cháu ủn lên, giờ cháu lại mời các cụ thêm 1 em Z nữa nhé, nhỏ hơn, mềm mại hơn, nhưng anh bạn cháu lại được thưởng thức món convertible, và không biết có phải dùng cơm nữa =)). Nào 1999, Z8, các cụ có thấy mắt mũi em đấy không, cụ Nam Vũ mà thấy thế này thì chắc là khóc thét:

Và nội y em nó đây, sáng loáng, chi tiết , căng đầy trong sự sang trọng và đầy cá tính :x

Chỉnh sửa cuối:

phuongnlh

Xe tải
Nào tiện đường với em gái xinh đẹp Z sê ri, cháu tranh thủ ngó qua anh bạn đẹp trai đầy công lực M sê ri, chắc chắn anh ấy có đầy đủ khả năng để vờn em Z8. Kính các cụ (b)

Civic TN

Xe lăn
E Z8 đẹp quá

RogerF

Xe tải
Ảnh Cụ chụp đẹp quá! Ảnh đẹp, xe đẹp, bia ngon, ... ngon nốt... Năm mới xem thế nó mới hừng hực có động cơ chiến đấu. Vote các Cụ ạ !

JaWa 350

Xe hơi
hay quá tiếp đi cụ..............

JaWa 350

Xe hơi
Người Đức thì khỏi nói các cụ nhỉ...............=D>

phuongnlh

Xe tải
Chào này mới tất cả các cụ, cháu lại kính chúc các cụ một năm mới an khang thịnh vượng, sức khỏe dồi dào, tinh thần sảng khoái, lái xe an toàn và quan trọng là tiền luôn đầy túi cũng như tình luôn đầy ắp (b)

Hôm nay cháu mới đi làm, do đó việc up ảnh có đôi chút chậm trễ, mong các cụ đại xá và tiếp tục (b) cho cháu nhé :D

Nào, chuyến dạo chơi của cháu lại tiếp bằng em sê ri 3 315 nhé, màu sắc, tông suộc tông chưa

Trực diện mắt mũi em nó nhé

Và cháu chẳng biết nói gì hơn, từ năm 1934 mà 315 nó đã thế này, thật là quá khủng

phuongnlh

Xe tải
Ảnh Cụ chụp đẹp quá! Ảnh đẹp, xe đẹp, bia ngon, ... ngon nốt... Năm mới xem thế nó mới hừng hực có động cơ chiến đấu. Vote các Cụ ạ !
Cám ơn cụ, người Thụy Sĩ cũng nhiều động cơ lắm cụ nhé :>

phuongnlh

Xe tải
Cháu tiếp chủ đề mui xếp các cụ nhé.
Nào thì sờ pai 007 này

Giờ càng hiểu tại sao anh Bond này cua girl dễ thế các cụ nhỉ

Thế nên phải làm tí này cho nó phá cách các cụ nhé

phuongnlh

Xe tải
Chào 2 anh bạn mui xếp, em lại tung tăng di chuyển tiếp sang phòng bên. Và... đập vào mắt em, đây có phải là cái gì mà chắc chắn cảm nhận của em vào ngày đầu tiên đi làm trong năm mới, mưa phùn, tắc đường, có em nó thì chắc Hà nội đỡ tắc hơn chăng X_X , hay có em nó mình tung tăng khi tắc đường mà không sợ tốn (b), hay em nó giúp mình đỗ đâu cũng như là sờ mạc pho tu nhỉ ~X(. Nhưng nói gì thì nói, em nó 1955 mà vẫn đê mê lắm, nào mời các cụ

phuongnlh

Xe tải
Em xin tiếp vẻ đẹp cổ kính nhưng đầy cá tính

Và cái gì đây nữa, tha hồ mà độ đèn nhé cụ Nam Vũ

Đấy, cá tính nó phải thế này mới đúng là một huyền thoại các cụ nhé

phuongnlh

Xe tải
Và để minh chứng 1 lần nữa vẻ đẹp cổ điển lạnh lùng nhưng đầy cá tính, em dừng lại cầu thang, cố làm thêm vài shot nữa để các cụ cảm nhận được phần nào niềm đam mê bất tận với những chú ngựa chiến bất kham, cảm nhận vẻ đẹp xuyên thời gian, cảm nhận con người Đức, sự lạnh lùng nhưng khẳng khái và nó đấy, cơ khí Đức, con người Đức, cái đầu Đức :-?

Trực diện các em nó đây nhé

Chốt lại với cái ảnh cực kỳ sim pờ nhưng không biết bên trong là bao nhiêu chú ngựa bất kham chỉ chờ các cụ đạp ga và ....