Thái Nguyên Thái nguyên online 24/24 - Ngôi nhà số 73 - Xuân An Khang mang Tài Lộc :x

hungmanhTNG

Xe buýt
Cam lùi các cụ ơi.

E muốn lắp cam lùi cho xe, các cụ chỉ bảo nên lắp ở địa chỉ nào, lắp loại nào, giá cả ra sao ah. Cụ nào biết chỉ e với.

hungmanhTNG

Xe buýt
E lập thớt phân hội Lac Ex Thái Nguyên.

Với tiêu chí trao đổi học hỏi kinh nghiệm vận hành, bảo dưỡng, sửa chữa các vấn đề liên quan đến xe. Lịch sinh hoạt offline phân hội Lac Ex. E mạnh dạn lập thớt để phân hội Lac Ex Thái Nguyên tụ họp. Mong các cụ ủng hộ.

20m66595

Xe tăng
E muốn lắp cam lùi cho xe, các cụ chỉ bảo nên lắp ở địa chỉ nào, lắp loại nào, giá cả ra sao ah. Cụ nào biết chỉ e với.
Nếu cụ ra được Nguyễn Công Trứ ở HN thì tầm 4tr đổ lại là có 1 bộ Màn hình DVD liền khối + cam lùi dùng ok lắm.

20m66595

Xe tăng
Cụ chủ đax xử lý được chưa? Ko thấy report gì nhỉ?

BMW_X7

Xe điện
Chúc cụ sớm có vợ 3! @};-
lạy cụ, gấu em làm ngân hàng, bận quanh năm, em phải đón con, lại cae việc nhà nữa nên mới tính thế cụ ạ, chứ đồ nhà dùng còn trả hết, em không có tính đấy cụ ạ
có cả nhu cầu này nữa cơ ak
em nghĩ là hay, vì bọn bạn em đã làm, theo kiểu cộng sinh, Sinh viên chi phí sinh hoạt 1 tháng ăn uống, điện nước cũng phải 2tr, thế thì thay vì đi làm thêm thì ở kiểu này cũng là tiết kiệm cho gia đình, lại có thời gian học tập, mà mình cũng có lợi, bỏ thêm tý chi phí nhưng rảnh rỗi hơn
Ô hay, cháu nó ra trường rồi thì phải tự bươn chải mà sống chứ, không lẽ cụ muốn cháu nó cứ ở nhà cụ mãi à.
em cho ở, lúc nào thích đi thì đi, giờ họ hàng ở quê các cháu nó học xong hết rồi, chứ không nuôi 1 cháu thế cũng được
Cụ này làm em nghi lắm, chắc lúc trước có cháu nó làm gì đó nên vui vui, giờ cháu đi rồi nên mới chán :D
chắc thế
Đứa nào cũng thế thôi cụ . Nó đủ lông đủ cánh nó phải sống tự lập chứ . Khi nó đi làm được tiền thì tốt nhất cho nó ra ở riêng để va vấp cuộc sống bên ngoài cho nó trưởng thành hơn . Quan điểm em là thế, khi học còn bao bọc học xong phải ra ngoài mà chiến đấu .
Em cũng tìm 1 , 2 hay... nhiều nữ sinh viên đến ở cùng nhà em- mỗi em đến em cho ở một nhà riêng, miễn phí, nuôi ăn uống ợ !
Yêu cầu : cao trên 1,7m, trắng trẻo, chân dài, mặt ưa nhìn, tính tình " cởi, mở " nữa thì càng tốt ợ ;) !!!
Ở cùng em không phải làm gì cả, chỉ cần ... ;) - em fun tí !
he he em không xấu như cụ đâu
Gấu của cụ đúng là hiền như ... gấu trúc ợ :) !
nếu em không tơ tưởng gì, không nghĩ gì lắm thì ok thôi mà, em là quan điểm rõ ràng, không kiểu cùng nhà rồi loằng ngoằng, bí thì ra ngoài
Gấu cụ đồng ý vụ này quả là dũng cảm :D
em nghĩ tin tưởng nhau và em ko có tính khuất tất thì ok thôi mà
Một việc làm rất tốt, nhà em trước cũng nuôi 1 đứa cháu ở quê, bây giờ ra trường nó lặn mất luôn. Chán toàn tập
em cũng trả nghĩ hay cần họ trả ơn gì cả, thậm chí thích đi lúc nào thì đi, giờ họ hàng hết cháu nên học chứ không em nuôi 1 đứa ăn học cũng được, ngược lại nó cũng hộ mình khối việc
Cụ chủ có ý tưởng quá hay :), và hay hơn là cụ thuyết phục được GẤU thực hiện ý tưởng này của cụ
vâng em nghĩ kiểu cộng sinh này hay, đôi bên cùng có lợi, còn gấu em tin tưởng em mà em thì trong sáng thì có vấn đề gì đâu ạ, hôm qua có 1 em đến rồi, em đang xác minh chuẩn lý lịch em nó ạ, ở với mình thì lý lịch và gia cảnh cũng phải xem cho cẩn thận ạ
Cụ sang bên lamchame đăng thì sẽ có nhiều bạn sv đọc được bài của cụ hơn đấy.
vâng em cũng có 1 mối rồi, nếu không được em sẽ sang bên đó ạ

BMW_X7

Xe điện
thời buổi này tìm được người tốt như cụ thật là khó!
em nghĩ không ai nghĩ để làm thôi chứ làm thế cũng bình thường thôi mà cụ, vì nếu giờ thuê osin 1 tháng cũng phải trên 2tr, mà việc nhà mình thì có mấy đâu, đưa đón con đi, cho ăn uống thì vợ chồng em lo rồi, còn ngày 2 bữa cơm, quét dọn nhà chắc 2 ngày/1 lần, quần áo thì có máy, giờ vợ chồng em vẫn tự làm, thế nên thuê giúp việc thì chắc để họ chơi cả ngày mất, nên tính tìm các bạn sinh viên mà gia cảnh khó khăn tý thì hay hơn, 1 tháng các bạn cũng đỡ đôi triệu, đỡ phải đi làm thêm, mà việc lại nhàn hạ, quan trong là có thời gian mà học tập, đôi bên cùng có lợi thôi, giờ 2 bên họ hàng hết cháu đi học, chứ không có đứa nao em nuôi ăn học thì cũng tốt

BMW_X7

Xe điện

gentviet

Xe buýt
Thôi thôi xin cụ chủ thớt, cứ tưởng đã có vài ý khuyên để cụ hiểu là tính khả thi không có cao, SV bình thường thì hoặc là gia đình sẽ lo đủ ĐK tập trung ăn học (và đa phần các cháu hiện đều là gà công nghiệp), một bộ phận nhỏ sẽ bươn trải cuộc sống để tự lập bản thân (làm các nghề phụ kể cả giúp việc nhà theo giờ). Nhưng sẽ ko bao giờ ở nhà người lạ, lại chăm chỉ làm lung như ÔSIN cụ ah. Nếu cụ có tìm được chăng nữa và trong TH là cụ rất nghiêm văn chỉnh như lời cụ nói, thì hoặc là cụ tìm phải đứa lợi dung lòng tốt GĐ cụ, lười chảy thây ra ấy, khéo còn phải hầu lại nó mệt hơn, hoặc là rước cáo vào nhà, nó sẽ đợi lúc gia đình cụ chủ sơ ý để từ trộm cắp vặt đến lớn, cũng không ngoại trừ cụ chủ đẹp trai phong độ thì sẽ tìm kế hoạch hât vợ cả của cụ chủ ra khỏi nhà (cái này mà con gái nó lên Kế hoạch cẩn thận thì cụ chủ đừng có mà chủ quan nhé). Thôi mường tượng thế đã để cụ chủ thấy hết Rủi Ro và thiếu Khả thi của dự án tiết kiệm kết hợp từ thiện ban đầu có vẻ rất hay ho của cụ.

QuangDuong304

Xe buýt
Cụ có ý tưởng tuyệt vời quá. Cụ cho Em ké tý vì Em cũng đang công tác ở Thái Nguyên, ở 1 mình mà thuê nhà rộng quá cũng thấy phí. Gọi là hỗ trợ cho các Bạn SV nữ có tinh thần vượt khó vậy. Yêu cầu:
SV nữ cao trên 1m6,xinh đẹp, dáng người cân đối, ngực nở, eo thon, con nhà lành, ngoan ngoãn, và quan trọng là phải dễ dãi. Lưu ý không giới hạn số lượng...

BMW_X7

Xe điện
Thôi thôi xin cụ chủ thớt, cứ tưởng đã có vài ý khuyên để cụ hiểu là tính khả thi không có cao, SV bình thường thì hoặc là gia đình sẽ lo đủ ĐK tập trung ăn học (và đa phần các cháu hiện đều là gà công nghiệp), một bộ phận nhỏ sẽ bươn trải cuộc sống để tự lập bản thân (làm các nghề phụ kể cả giúp việc nhà theo giờ). Nhưng sẽ ko bao giờ ở nhà người lạ, lại chăm chỉ làm lung như ÔSIN cụ ah. Nếu cụ có tìm được chăng nữa và trong TH là cụ rất nghiêm văn chỉnh như lời cụ nói, thì hoặc là cụ tìm phải đứa lợi dung lòng tốt GĐ cụ, lười chảy thây ra ấy, khéo còn phải hầu lại nó mệt hơn, hoặc là rước cáo vào nhà, nó sẽ đợi lúc gia đình cụ chủ sơ ý để từ trộm cắp vặt đến lớn, cũng không ngoại trừ cụ chủ đẹp trai phong độ thì sẽ tìm kế hoạch hât vợ cả của cụ chủ ra khỏi nhà (cái này mà con gái nó lên Kế hoạch cẩn thận thì cụ chủ đừng có mà chủ quan nhé). Thôi mường tượng thế đã để cụ chủ thấy hết Rủi Ro và thiếu Khả thi của dự án tiết kiệm kết hợp từ thiện ban đầu có vẻ rất hay ho của cụ.
vâng thank u ý kiến của cụ và các cụ, thế nên có cho em nào ở thì em cũng phải nghiên cứu kỹ ạ, trường hợp em đang xem thì em ấy người dân tộc, gia cảnh khó khăn, nhà tận Điện biên, nhà 6 chị em, mà em ấy là cả, nên đi học rất vất vả, bố mẹ làm nông dân thôi, tiếp xúc thì em thấy dân tộc thật, thật thà, em chọn cô nào xấu xấu tý, còn ở nhà em không hẳn là osin, vì việc nhà thực ra cũng ko có gì lắm, còn lười quá thì em cho thôi ạ

BMW_X7

Xe điện
Cụ có ý tưởng tuyệt vời quá. Cụ cho Em ké tý vì Em cũng đang công tác ở Thái Nguyên, ở 1 mình mà thuê nhà rộng quá cũng thấy phí. Gọi là hỗ trợ cho các Bạn SV nữ có tinh thần vượt khó vậy. Yêu cầu:
SV nữ cao trên 1m6,xinh đẹp, dáng người cân đối, ngực nở, eo thon, con nhà lành, ngoan ngoãn, và quan trọng là phải dễ dãi. Lưu ý không giới hạn số lượng...
he he như yêu cầu của cụ lại dễ tìm, cụ tồi lượn mấy quá trường Kinh tế ấy, mà mà khối em theo ngay

BMW_X7

Xe điện
cụ này trên Thái cụ ạ

BMW_X7

Xe điện
em thấy ở TN giờ nhiều EX đó chứ, nhưng ko phải chủ nào cũng là dân of, em cũng ủng hộ cụ thủ thớt

20m66595

Xe tăng
cụ ấy làm ở chỗ phòng 57 rồi nhưng đi lại bị thế, đâu hôm nay lại ra bảo hành lại ạ
Lỗi ấy gần giống của em ngày trước. Chỉ cần cài đặt off một số cái là ok ý mà.