Thái Nguyên Thái nguyên online 24/24 - Ngôi nhà số 73 - Xuân An Khang mang Tài Lộc :x

ktsthh

Xe container
Văn phòng thiết kế,Công ty CP tư vấn kiến trúc TAC
Toàn các lão bận bịu thế làm gì có time mà chui lủi
Vấn đề là ko mời chứ còn thời gian thì cũng có phải bận hết đâu cụ keke mà mùa này nhiều sầu riêng nhể cụ nhể kaka

BMW_X7

Xe điện
Thế này gọi là nuôi osin không mất tiền.
em nghĩ là cộng sinh thôi ạ, vì thực ra viẹc nhà em thống kê ra rồi đó, cũng không có gì là nhiều, thuê osin thì lại phí vì họ sẽ được chơi cả ngày
Bẩm Cụ, Em đã mượn ý tưởng này và làm thế rồi, dưng chưa có Em chịu cộng sinh với iem 8->
he he chắc cụ nghĩ và hành động xấu hơn em mà lại đẹp trai nữa nên ko em nào chịu cộng sinh với cụ rồi
Riêng việc nấu ăn thì nên tự làm, hoặc ít ra là người nhà, vì:
- Khẩu vị mỗi gia đình mỗi khác, chất lượng đồ ăn cũng vậy.
- Các cháu sv bây giờ đa phần không biết nấu ăn trừ mì úp và trứng luộc.
- Chưa giàu sang đến mức có đầu bếp riêng.

Có thể về phía gia chủ nghĩ là "làm phúc, giúp đỡ người nghèo", nhưng về phía đối tác thì họ có thể nghĩ thành "lợi dụng, thuê osin không lương". Thực tế nó là như vậy.

Tôi không nghĩ là công chức bây giờ lại bận rộn đến nỗi không tự nấu ăn được cho 1 gia đình 3 người !!!
dạ vì vợ em làm ngân hàng, nên cụ biết rồi đấy, ngành đấy bận suốt, nhất cuối năm, hôm nào cùng 6, 7 giờ mới về, cuối năm em còn toàn phải đi đón vì về muôn, thế nên em phải lo những việc còn lại, thành ra vợ chỉ hỗ trợ được phần nào, mà thế thì mình em chịu chắc không nổi hixxx, nên mới tính thế cụ ạ
còn nấu ăn thì điều chỉnh dần dần, em cũng không kén ăn lắm, nhà em cũng toàn ăn 2 món, vì có time mấy đâu, cuối tuần vợ được nghỉ mới có cải thiện hixxxx

Chidiudiu

Xe điện
Vấn đề là ko mời chứ còn thời gian thì cũng có phải bận hết đâu cụ keke mà mùa này nhiều sầu riêng nhể cụ nhể kaka
hehe... vậy lần sau nhá, bon em vẫn ới nhau chui lủi suốt kể cả với các ae ở các nơi đến TN

maianhbao1102

Xe tăng
em nghĩ là cộng sinh thôi ạ, vì thực ra viẹc nhà em thống kê ra rồi đó, cũng không có gì là nhiều, thuê osin thì lại phí vì họ sẽ được chơi cả ngày

he he chắc cụ nghĩ và hành động xấu hơn em mà lại đẹp trai nữa nên ko em nào chịu cộng sinh với cụ rồi

dạ vì vợ em làm ngân hàng, nên cụ biết rồi đấy, ngành đấy bận suốt, nhất cuối năm, hôm nào cùng 6, 7 giờ mới về, cuối năm em còn toàn phải đi đón vì về muôn, thế nên em phải lo những việc còn lại, thành ra vợ chỉ hỗ trợ được phần nào, mà thế thì mình em chịu chắc không nổi hixxx, nên mới tính thế cụ ạ
còn nấu ăn thì điều chỉnh dần dần, em cũng không kén ăn lắm, nhà em cũng toàn ăn 2 món, vì có time mấy đâu, cuối tuần vợ được nghỉ mới có cải thiện hixxxx
em sợ lắm cụ ợ. run rủi thế nào vài tháng đầu thì em ấy giúp mình việc nhà sau đó đến lượt mình phục vụ lại em ấy từ A->Z thì toi. chả biết thế nào :)), em chả cưỡng được...

hungmanhTNG

Xe buýt
màn hình trước em cũng đang bị lỗi thế, hôm rồi đi sửa đèn, gặp phải thợ lởm phải thay oan công tắc pha, cốt, đã thế 2 màn hình sau tự dung không nên hình nữa, màn hình trước thì cứ loằng ngoằng, đến bực, đang chợ cụ chủ thớt sửa chữa xông có ngon không thì em cùng làm lại phát
Vẫn chưa được cụ ah, e mất công mất time 2 lần rồi chỉ được hôm trước, hôm sau lại bị. E dg chán sửa rồi. Chờ tìm xem có chỗ cụ nào cao tay thì mang đến sửa phát nữa. Bị lại chắc phải gom thóc lúa làm cái mới thôi.

hungmanhTNG

Xe buýt
nhiều người đi lac được thời gian lại đổi xe mà cụ, nên cũng khó, như em đi lac nhưng ở otofun em lại hay ngồi với các cụ bên FIAT, vì quen các cụ ấy, về HN thì hay la liếm với mấy cụ đấy, có 1 cụ ở trên TN mình cũng sinh hoạt trong hôi FIAT.
Thế àh cụ, lúc nào cafe đâu cụ ới e tham gia với cho fun. Các buổi tối hoặc CN e rảnh.

Chidiudiu

Xe điện

ktsthh

Xe container
rút đần lãi ra mà tiêu tạm thôi, kiếm lắm mà k tiêu thì để làm gì:D

Cái đấy chú cứ đưa xiền cho Gấu nó lo, khắc đầy đủ cả...:))
Vấn đề là ko có gì đưa cho gấu ấy chớ keke khéo em phải đi tránh tết thoai hehe

ktsthh

Xe container
Duy Tùng ah cụ, giá cả thế nào cụ nhỉ.
Có mấy loại cơ máu thì cụ phải ra tận nơi mà tham khảo chứ! cùng OF nhà TN lên làm đảm bảo có vấn đề gì cụ quay lại thoải mái khó khăn gì thì đưa lên đây kêu gào là được

doductrungsctn

Xe hơi
Chúc các cụ ngủ ngon...!! Có cụ nào cuối năm có công văn bắt đi làm cả T7, CN như em không ạ...!! Chán tóa :D

Em ở HN Mai lên thăm nhà các cụ, có cụ nào dảnh ới em nhé:0988558884

ThienAnh

Xe điện
Đang có cuộc đua ngựa thiên lý xích thố vương của ô tô phang giữa e và chánh lái. Mong các cụ mợ ủng hộ vod e tại Đây :6: