Thái Nguyên Thái nguyên online 24/24 - Ngôi nhà số 73 - Xuân An Khang mang Tài Lộc :x

sactimtn

Xe tăng
Đang xây nhà ở Thái Nguyên, nhờ các cụ giúp đỡ!

Năm nay em làm cái nhà nho nhỏ tặng cụ già ở TP Thái nguyên, đang trong giai đoạn hoàn thiện. Các cụ có ai làm nội thất hoặc quen biết nội thất thì giới thiệu cho em với. Em có mấy mục sau:
1. Lát sàn gỗ toàn bộ tầng 2 bằng gỗ công nghiệp: có thể làm từ A-Z hoặc thi công cũng được để em mua vật tư
2. Nội thất 3 phòng ngủ, 1 phòng khách: bằng gỗ Công ghiệp thôi, theo thiết kế và ý tưởng của em bao gồm tủ, kệ trang trí, giường,...
3. Cửa nhựa lõi thép

Tiêu chí của em là Ngon - Nhiều - Bổ - Rẻ nhé. Vì công năng sử dụng của em ít lắm. Một năm chắc được 10 ngày còn lại bỏ không luôn!

Chidiudiu

Xe điện
cụ đã xây nhà chưa hay mới dự định?

Civic TN

Xe lăn
Có chỗ nội thất Quốc kỳ làm cũng đc đấy cụ ạ, nhà e làm hồi đầu năm

sactimtn

Xe tăng

sactimtn

Xe tăng

ktsthh

Xe container
Văn phòng thiết kế,Công ty CP tư vấn kiến trúc TAC
Quốc kỳ nó ở chỗ nào hả cụ? Em muốn làm theo thiết kế của em
Quốc kỳ nó ở Gia sàng nhưng nó bắt có phần thiết kế của nó và giá hơi bị cao! nếu cụ cần làm từng phần theo cách của mình thì làm phần nào em giới thiệu cho người làm phần đấy; VD Thạch cao, gỗ, .........mỗi người một chuyên môn ko ông nào làm hết được nếu thuê hết thì thực ra là một ông thầu lại rồi gọi từng đội thôi cụ cần tư vấn những đội nào thi công làm tốt phần việc gì thì ới em tư vấn cho ạ 0913006660

sactimtn

Xe tăng
Quốc kỳ nó ở Gia sàng nhưng nó bắt có phần thiết kế của nó và giá hơi bị cao! nếu cụ cần làm từng phần theo cách của mình thì làm phần nào em giới thiệu cho người làm phần đấy; VD Thạch cao, gỗ, .........mỗi người một chuyên môn ko ông nào làm hết được nếu thuê hết thì thực ra là một ông thầu lại rồi gọi từng đội thôi cụ cần tư vấn những đội nào thi công làm tốt phần việc gì thì ới em tư vấn cho ạ 0913006660
Cảm ơn cụ! Em đầu tư theo đúng tiêu chí Ngon - Nhiều - Bổ -Rẻ chắc phải nhờ cụ thôi

QPC

Xe máy
Website
qpcthainguyen.vn
có vệ sinh máy và nội thất k cụ
Bên Em có Cụ ạ, bên em làm vệ sinh nội thất, khoang máy, đánh bóng, tẩy ố mốc kính, vết bẩn, nhựa đường, bê tông.
Cụ ra làm cho chiếc xe sạch đẹp, vi vu đi chơi^^

QPC

Xe máy
Website
qpcthainguyen.vn
hôm nọ đi đám cưới HN mình nhẩy xe khách hóa ra lại hay, đỡ xăng dầu lại chả lo lắng gì sau khi nhậu
Cụ đi xe khách là hay đấy, Mình hay uống bia rượu mà lại lái xe thì nguy hiểm, gặp anh em thì làm sao từ chối rượu được.
Như thế là an toàn nhất và chi phí đi lại rẻ hơn!

Chidiudiu

Xe điện
Bên Em có Cụ ạ, bên em làm vệ sinh nội thất, khoang máy, đánh bóng, tẩy ố mốc kính, vết bẩn, nhựa đường, bê tông.
Cụ ra làm cho chiếc xe sạch đẹp, vi vu đi chơi^^
o k... hôm nào rảnh em ra làm
Cụ đi xe khách là hay đấy, Mình hay uống bia rượu mà lại lái xe thì nguy hiểm, gặp anh em thì làm sao từ chối rượu được.
Như thế là an toàn nhất và chi phí đi lại rẻ hơn!
vâng... em đi xe CT hơi chậm một tí nhưng an tâm hơn đi xe tư nhân nhanh nhưng nó chạy ẩu lắm