Thái Nguyên Thái nguyên online 24/24 - Ngôi nhà số 73 - Xuân An Khang mang Tài Lộc :x

maianhbao1102

Xe tăng
em kinh nghiệm non, đường không biết, thế mà cũng cứ phi bừa, có hôm ko biết đường đi cả vào đường cấm, may buổi trưa xxx nghỉ ko toi, em đến mệt với việc tìm chỗ đậu xe ở HN, mấy lần thấy mấy bác xe to chỉ cứ táp nên vỉa vè, lúc sau mấy bác ô tô con đi qua chậm chậm bảo đi ngay ko biển tỉnh xxx nó ra bây giờ đấy, đến là mệt, loay hoay mãi mới có chỗ gửi xe, trên Thái nhà em chỗ nào cũng rộng, đâu thoải mái, mà đậu phải có bóng mát em mới đậu nữa chứ, dưới thủ đô thì cứ phơi vợ giữa trời nắng hixxxx, sót sót là
đi xe cụ phú thì không phảu nghĩ nhá...

twodollarstn

Đi bộ
cụ ơi em góp ý cụ nên có thêm chuyên mục bán, giao lưu đồ cũ của các thành viên trong trang, chứ ko khó vì em có một số thứ muốn giao bán nhưng trả biết quăng vào đâu? và đưa bài mới vào thế nào?
cảm ơn bạn đã đóng góp ý kiến ! m sẽ bổ xung thêm

twodollarstn

Đi bộ
Cái sẽ hay bị giới hạn bởi địa danh, nếu cụ có tâm huyết...thì e nghĩ nên làm cái tên nó mở rộng tên toàn quốc..vd: otocu. chomuabanoto, ...đại khái tỉnh thành nào cũng đc ko riêng gì của 1 tỉnh thành nào
E cũng đang suy nghĩ vấn đề này cảm ơn bác cho e ý kiến

12AS

Xe hơi
Cái video là cái hình mẫu. Còn cự thích thì mua về nghịch, đồ chơi oto cân đo đong đếm như cụ thì bọn đồ chơi oto nó treo mồm :)
Giờ ngồi online bằng máy tính em mới xem được video. Cái đèn này nó cứ nháy nháy, đang đi mà thằng đằng sau nó nhìn tưởng xi nhan nó "nhường" đường thì tOi :)) Thêm nữa là lắp bằng dán băng dính 2 mặt đơn giản thế này đỗ xe ở đâu có thằng nào nó thấy hay hay nó mượn về nghiên cứu dễ ợt :(
Thứ ba nữa là cái loại này em thấy bên Nhật họ hay gắn vào xe đạp lắm. Dùng thì ko biết tuổi thọ thế nào.

20m66595

Xe tăng
Cái video là cái hình mẫu. Còn cự thích thì mua về nghịch, đồ chơi oto cân đo đong đếm như cụ thì bọn đồ chơi oto nó treo mồm :)
Hôm trước em tưởng mấy món này là 3,5 củ? Mà kể cả ko đáng bao nhiêu nhưng mà mất công mua, rồi lắp, rồi có thằng nó mượn mất thì cụ có akay ko? Vấn đề với em ko phải là cân - đong - đo - đếm như cụ nghĩ đâu :P

ktsthh

Xe container
Văn phòng thiết kế,Công ty CP tư vấn kiến trúc TAC
Cái đèn này thích ở cái đỗ trời tối ko cần bật đèn báo mấy đồ lặt vặt này chả ai thèm lấy đâu lấy thì nó lấy cái gương xe còn đáng tiền hơn nhiều lấy cũng giễ hơn nhiều đới hehe! em vừa nhờ cụ 12AS ship hộ cái hộp tỳ tay cho em Yaris thấy khá đẹp mà giá cũng hợp lý hihi thanks cụ 12AS nhé :)

12AS

Xe hơi
Anh zai lại khách khí rồi \:D/

12AS

Xe hơi
Nói chuyện với cụ chán bỏ xừ, em nói chuyện với cái đầu gối sướng hơn [-X
Hôm trước em tưởng mấy món này là 3,5 củ? Mà kể cả ko đáng bao nhiêu nhưng mà mất công mua, rồi lắp, rồi có thằng nó mượn mất thì cụ có akay ko? Vấn đề với em ko phải là cân - đong - đo - đếm như cụ nghĩ đâu :P

12AS

Xe hơi
Em xin cái banner cho Hội Xe Đạp Bằng Mồm nhá, nếu các cụ 4 bánh không ghét 2 bánh tụi em:">

20m66595

Xe tăng
Cái đèn này thích ở cái đỗ trời tối ko cần bật đèn báo mấy đồ lặt vặt này chả ai thèm lấy đâu lấy thì nó lấy cái gương xe còn đáng tiền hơn nhiều lấy cũng giễ hơn nhiều đới hehe! em vừa nhờ cụ 12AS ship hộ cái hộp tỳ tay cho em Yaris thấy khá đẹp mà giá cũng hợp lý hihi thanks cụ 12AS nhé :)
Em có cái logo otofun bằng đồng em dán bằng keo 3 thành phàn còn bị bóc mất rùi cụ nhé :(

20m66595

Xe tăng
Nói chuyện với cụ chán bỏ xừ, em nói chuyện với cái đầu gối sướng hơn [-X
Tranh thủ lúc em vừa rượu say về.
Vậy thôi ta ko nói chuyện với nhau nữa cụ nhé.

ktsthh

Xe container
Văn phòng thiết kế,Công ty CP tư vấn kiến trúc TAC
Em có cái logo otofun bằng đồng em dán bằng keo 3 thành phàn còn bị bóc mất rùi cụ nhé :(
kaka thế thì mấy ông ofer chôm của cụ thôi chứ cái đấy bán được mấy đồng cái logo khắc inox của em dán chặt quá bóc còn khó trước em dán xe getz 9090 bán xe được năm xin lại chủ xe cũ vì cái logo đó có tên em mà bóc gần chết mới được, hôm trước định bóc ra khỏi xe morning trước khi bán xe để dán lên yaris mà thấy khó quá ngại quá lên để cho em nó theo em morning roài hehe, nhân thể anh em nhà of thai nguyên ai cần logo of thì em cấp phát miễn phí nhé :) thanks ( mà hai cụ này trẻ con quá nhể chém 1-2 câu mà đã ....... chơi trên of là phải thoáng ko chấp vặt mới được, mỗi người một cách nghĩ ko áp đặt nhau otofun là phải đặt cái fun lên đầu mới thoải mái mới chơi mới chém, đây là giải trí cho thư giãn mà các cụ hehe )

20m66595

Xe tăng
kaka thế thì mấy ông ofer chôm của cụ thôi chứ cái đấy bán được mấy đồng cái logo khắc inox của em dán chặt quá bóc còn khó trước em dán xe getz 9090 bán xe được năm xin lại chủ xe cũ vì cái logo đó có tên em mà bóc gần chết mới được, hôm trước định bóc ra khỏi xe morning trước khi bán xe để dán lên yaris mà thấy khó quá ngại quá lên để cho em nó theo em morning roài hehe, nhân thể anh em nhà of thai nguyên ai cần logo of thì em cấp phát miễn phí nhé :) thanks ( mà hai cụ này trẻ con quá nhể chém 1-2 câu mà đã ....... chơi trên of là phải thoáng ko chấp vặt mới được, mỗi người một cách nghĩ ko áp đặt nhau otofun là phải đặt cái fun lên đầu mới thoải mái mới chơi mới chém, đây là giải trí cho thư giãn mà các cụ hehe )
Cụ Chánh đúng là cụ Chánh. Chín chắn quá! Tại vì lúc này em đang phê rùi í mà, mai tỉnh dậy lại chẳng nhớ có chuyện gì xảy ra cho mà xem :))
1. Cái logo cụ muốn bóc dễ lắm, dùng con dao mỏng rạch mấy phát là toi :))
2. Em chờ xem cụ 12AS có chuột bạch quả đèn nhấp nháy ấy ko :P