[Funland] Thái Lan - In đô: Tiễn bạn lên đường

Felixhana

[Tịch thu bằng lái]
E thì lại lật lại Việt Nam ăn 2 quả rùa trận trc mới đúng.
Thái Lan hqa đá mạnh thật - Vừa có kĩ thuật vừa có tốc độ.
E đang sợ Bị Vỡ trận khi đá với VN đây này!
Trận trước mình k cầm đc bóng nhiều nhưng 2 bàn thắng thì là phối hợp rõ ràng chẳng có tý nào rùa cả, tình huống trong 2 bàn đấy khi mình phối hợp bên đội bạn k chạm đc chân vào bóng lần nào.
Trong khi h1 trận hôm qua cho đến khi Indo dẫn 1-0 là hoàn toàn cân bằng. Quả phạt góc ăn rùa làm Indo mất hết mẹ nó tinh thần. Cho tiền ông Thái cũng chả đá vào đc quả thứ 2 như thế. Đến Messi với Ro điệu còn chưa đá phạt góc vào đc quả nào khi thi đấu... Quả thứ 2 cũng bố của rùa, thằng hậu vệ Indo đã phá được bóng từ quả đá phạt rồi, the éo nào mà bóng lại k ra biên lại đập vào cột dọc rồi đập vào chân 1 ông Indo khác lăn ra ngay trc mặt 1 ông Thái.. Indo đen thì thôi rồi. Nếu Thái mà k gỡ hòa đc ở h1 thì h2 bọn Indo nó sẽ đá đc khác ngay.

gis123

Xe điện
Nói thẳng ra là hôm qua In đô tự giết mình. Thái chỉ thêm gia vị cho bữa tiệc thêm ngon.

Thái nếu mang đủ 4 cầu thủ đang đá câu lạc bộ về thì rất mạnh.

Nhưng ko có 4 cầu thủ kia giờ Thái giảm sức mạnh đi nhiều.

Với đội hình này Thái và Việt Nam đá ngang pheo.

Thậm chí Việt Nam tận dụng tốt còn hạ được Thái.

Nhìn vào đội hình hiện tại họ mang đi và lối đá trong 2 trận gần đây. Thì năm nay Việt Nam chia 50-50 cơ hội vô địch với Thái.
Avatar của cụ ở phòng Vip sân Mỹ Đình ah? Ngồi đó thì sướng mông nhưng buồn chết nhỉ

emcobietdau

Xe container
Ghi bàn từ chấm phạt góc thì phải đây nhé.

2 bàn 2 chân 2 góc luôn.

Quá nể Cô ấy.

fanmu1234

Xe container
Trận trước mình k cầm đc bóng nhiều nhưng 2 bàn thắng thì là phối hợp rõ ràng chẳng có tý nào rùa cả, tình huống trong 2 bàn đấy khi mình phối hợp bên đội bạn k chạm đc chân vào bóng lần nào.
Trong khi h1 trận hôm qua cho đến khi Indo dẫn 1-0 là hoàn toàn cân bằng. Quả phạt góc ăn rùa làm Indo mất hết mẹ nó tinh thần. Cho tiền ông Thái cũng chả đá vào đc quả thứ 2 như thế. Đến Messi với Ro điệu còn chưa đá phạt góc vào đc quả nào khi thi đấu... Quả thứ 2 cũng bố của rùa, thằng hậu vệ Indo đã phá được bóng từ quả đá phạt rồi, the éo nào mà bóng lại k ra biên lại đập vào cột dọc rồi đập vào chân 1 ông Indo khác lăn ra ngay trc mặt 1 ông Thái.. Indo đen thì thôi rồi. Nếu Thái mà k gỡ hòa đc ở h1 thì h2 bọn Indo nó sẽ đá đc khác ngay.
Đá từ vị trí phạt góc vào lưới khó hay dễ. Tôi nói là dễ với khung thành trống. Tốc độ vửa phải , đường cong chuẩn là ok

Nhưng nếu có thủ môn, thì cực khó để ghi bàn trực tiếp từ phạt góc, vì thủ môn sẽ đẩy ra nếu tốc độ chậm, hoặc sẽ ra ngoài nếu đá mạnh quá.

Tóm lại, thủ môn Indo hôm qua lởm.

wildness

Xe điện
Myanmar đội trẻ của họ thì có thể nói đủ sức cho VN sấp mặt nếu không đá cẩn thận. Nhưng đội tuyển QG thì chưa đủ sức.
Gì mà sấp mặt, u23 VN mới vả Myanmar 4-0 đấy.
Trước trận đấu này tỷ phú Myanmar còn hứa thưởng tiền khoảng 2ty vnd nếu thắng.

arsenal7

Xe tăng
Em nghĩ giờ thì gặp Thái hay Philippin không quan trọng.

Gặp ai cũng như nhau nếu muốn vô địch. Nên VN sẽ giữ quân để đá vòng trong.

Myanmar đội trẻ của họ thì có thể nói đủ sức cho VN sấp mặt nếu không đá cẩn thận. Nhưng đội tuyển QG thì chưa đủ sức.

VN thắng tối thiểu trên sân Myanmar.
cá đe cụ, e nghĩ VN hoà là may

nam-misu

Xe điện

emcobietdau

Xe container
Cụ đừng so sánh thời ấy, xì gòn là hòn ngọc viễn đông mọi thứ đều phát triển lắm. Bóng nam đá giao hữu cả braxil chơi sòng phẳng luôn nhé . Nhắc lại thêm buồn ợ :(

Cụ thay ảnh đại diện hộ em với.

Chứ Cụ để ảnh thế vất quá.

:)):)):)):)):))

mackmyta

Xe tăng
hôm nay xem bóng ở đâu các cụ nhỉ ? em thì vẫn ở nhà thôi ạ. Gìa rồi ko bon chen nổi. ha ha