[Funland] Thái dúi dụi

doctor76

Xe ba gác
Người OF
Có thời kì BĐVN trượt dài em chẳng xem. Đến lúc thằng Th Tù cá độ hại đời các em U16 ngày nào cầm quân là em k xem VN đá nữa. Mất hết niềm tin.
Qua cơn vĩ cực ...cùng tất biến . thầy Park về Việt Nam bùng lên. A Đức , Văn Lâm ....mới có cơ hội.
Chứ cho thằng bán độ đó làm thì giờ CP, QH chắc lại mặc áo số như Quốc Anh , Văn Quyến thủa nào...
Thằng khố rách...nhân cách tồi.
Hồi ấy xem bóng đá Vn, trận nào cũng hú hồn, đá với Campuchia, Myanmar, Malaysia cũng có nguy cơ bị thua đau, thảm bại này nối tiếp thảm bại khác.
Hữu Thắng khi làm cầu thủ em không chê, nhưng sang làm hlv thì quá tệ.

mazda3_pro

Xe lăn
Thắng vào phút cuối luôn, :D

Vivino

Xe máy
Tuyển Việt Nam dạo này bản lĩnh hơn Thái, cơ mà trình vẫn kém quá, nhìn đá qua đá lại chả thấy có tính đường nét nào.

mazda3_pro

Xe lăn
Hồi ấy xem bóng đá Vn, trận nào cũng hú hồn, đá với Campuchia, Myanmar, Malaysia cũng có nguy cơ bị thua đau, thảm bại này nối tiếp thảm bại khác.
Hữu Thắng khi làm cầu thủ em không chê, nhưng sang làm hlv thì quá tệ.
Làm cầu thủ thì bán độ mà cụ.

doctor76

Xe ba gác
Người OF
Làm cầu thủ thì bán độ mà cụ.
Em biết, Hữu Thắng cũng là hậu vệ có chuyên môn tốt,nhưng cái tật bán-độ thì lộ quá, còn nhiều kẻ bán độ nhưng bây giờ vẫn ít người biết cụ ạ.
Ông Vê Găng đã chỉ mặt bọn nó:
" các anh bán Tổ Quốc được bao nhiêu? "
Ông Cô Lin Mơc phi uất ức khi biết bọn bán độ, đã nhảy vào định oánh luôn.
Nhưng thay vì kỷ luật cầu thủ, LĐBĐVN lại...sa thải HLV.

mazda3_pro

Xe lăn
Em biết, Hữu Thắng cũng là hậu vệ có chuyên môn tốt,nhưng cái tật bán-độ thì lộ quá, còn nhiều kẻ bán độ nhưng bây giờ vẫn ít người biết cụ ạ.
Bán độ ngang với tội phản quốc cụ ợ. Không có lý do gì có thể ngụy biện được.

huyluong

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Số 72 Đường Bờ Kênh, Xã Võng La, Đông Anh, Hà Nội
Website
thanglongglass.vn

cocsku

Xe cút kít
các em nhà mình bị bọn thái nó táng cho mấy phát đau thật, nhất là ông em Hậu. Công phượng bị quả này tý thì thọt lên cổ ;))
Cú tát vào mặt Hậu thực ra rất nhẹ, không đủ gây ngã. Hậu lại ngã chậm mất 1 nhịp nên hơi có vẻ ăn vạ. Chắc cu cậu cũng bất ngờ vì cú tát nên phản ứng chậm 1 nhịp. Tiếc rằng trọng tài hình như không nhìn thấy pha hành động này.

Captcha

Xe tải
Có thời kì BĐVN trượt dài em chẳng xem. Đến lúc thằng Th Tù cá độ hại đời các em U16 ngày nào cầm quân là em k xem VN đá nữa. Mất hết niềm tin.
Qua cơn vĩ cực ...cùng tất biến . thầy Park về Việt Nam bùng lên. A Đức , Văn Lâm ....mới có cơ hội.
Chứ cho thằng bán độ đó làm thì giờ CP, QH chắc lại mặc áo số như Quốc Anh , Văn Quyến thủa nào...
Thằng khố rách...nhân cách tồi.
Hôm nay có bài nâng bi "huyền thoại sờn hông..", nghe từ huyền thoại nổi cả da gà cụ ạ. Anh ý không biết là thế hệ anh ý chết hẳn với những độ đẽo rồi, giờ thế hệ này mới thực sự là bóng đá Việt Nam.

Song Vịt

Xe buýt
Cái anh bị chỉ mặt cùng anh T tù vẫn lên tv chém đều. Tsb, nhìn mặt chỉ thấy tởm. Mà nhà anh ý có phải nghèo như Văn Quyến đâu, giàu có là khác

EM lại ngược lại quan điểm với Cụ; trận này thái dúi nó không pressing tầm cao. Bị sợ quả phản công nhanh nên đội hình dồn về phần sân nhà nhiều hơn; cụ để ý có tình huống bóng sống thủ môn Văn Lâm của Ta dong đến tận giữa sân không chú Thái nào vào áp sát lui hết về sân nhà đẻ Văn Lâm phất
Đây là 1 tình huống thôi cụ, cơ bản thì là 50-50 cụ ạ. Nhưng niềm vui và may mắn nghiên về phía VN, chúc cụ 2 ngày tới được đi bão :)

frankQ

Xe hơi
Cái anh bị chỉ mặt cùng anh T tù vẫn lên tv chém đều. Tsb, nhìn mặt chỉ thấy tởm. Mà nhà anh ý có phải nghèo như Văn Quyến đâu, giàu có là khác
Em sinh sau đẻ muộn không biết thời ấy có phải Đăng PN. Bố là Đặng GM phải không ạ? ^_^

doctor76

Xe ba gác
Người OF
Đỉnh cao của diễn- xuất chính là trận chung kết Tiger Cup 1998,em xem trận đó lúc ấy còn trẻ, lặng người...
Sau này mới dần biết ra, một trận đấu có mùi,với những diễn viên đại tài.

202

Xe container
Cú tát vào mặt Hậu thực ra rất nhẹ, không đủ gây ngã. Hậu lại ngã chậm mất 1 nhịp nên hơi có vẻ ăn vạ. Chắc cu cậu cũng bất ngờ vì cú tát nên phản ứng chậm 1 nhịp. Tiếc rằng trọng tài hình như không nhìn thấy pha hành động này.
Tất cả cầu thủ trong trường hợp đó đều ăn vạ hoặc chiến lại trừ thằng ngu mới ko.