Thắc mắc với BQT.

huongnhanvan

Xe điện
Tưởng nhớ
EM có mở quán mới, nhờ các cụ đến ủng hộ và có chương trình ưu dãi cho anh em ô phở ở mục rao vặt. Không biết mod nào dell mất, mod nào dell thì cho em biết lý do với.

http://www.otofun.net/threads/316249-cac-bac-den-chia-vui-va-ung-ho-cho-em
Bác đã đọc kỹ nội quy của Box Rao vặt chưa ạ? Em nghĩ chắc chắn Bác có gì đó vi phạm nội quy của Box thì Mod của Box đó mới xóa ạ. Mọi người rao em thấy ổn có bị xóa đâu trừ những bài vi phạm.

TOMDUY

Xe điện
Website
www.bacsygiadinhhn.vn
Đăng trong chợ giời, cung cấp dịch vụ chuyên nghiệp, giảm giá tý ti,... bị trảm là đúng rồi bác ạ. May cho bác là không ăn thẻ của Mod đấy.
Theo em bác muốn ưu đãi cho OF thì nên có hẵn 1 ngày free đăng ở Quán Cà phê theo kiểu mời các cụ.... thì chuẩn nhất.
VD như: http://www.otofun.net/threads/315915-e-moi-cac-cu-ong-cafe-mien-phi-ah-cafe-only

Em cũng chả đôi co trình bày với bác nhiều về cảm tính hay không, ngang qua thấy thắc mắc thì em có lời, nhưng nội quy đề ra thế thì cả bác và em phải tôn trọng theo thôi. Bác đọc kỹ nội quy trước khi post nhé.

Chỉnh sửa cuối:

Khucgiaomua

Xe máy
Đăng trong chợ giời, cung cấp dịch vụ chuyên nghiệp, giảm giá tý ti,... bị trảm là đúng rồi bác ạ. May cho bác là không ăn thẻ của Mod đấy.
Theo em bác muốn ưu đãi cho OF thì nên có hẵn 1 ngày free đăng ở Quán Cà phê theo kiểu mời các cụ.... thì chuẩn nhất.
Cái này e là cảm tính quá, còn giảm giá em nói là đang làm thẻ, chứ em có bảo là giảm bao nhiêu đâu mà mod bảo giảm tý ti.

Khucgiaomua

Xe máy
XIn các mod bớt chút thời gian cho mình hỏi, mình mở một quán rượu nhỏ muốn quảng bá ở mục rao vặt thì cần làm những thủ tục gì.

Thanks các mod đã lưu tâm.

LiemBlue

Xe lăn
XIn các mod bớt chút thời gian cho mình hỏi, mình mở một quán rượu nhỏ muốn quảng bá ở mục rao vặt thì cần làm những thủ tục gì.

Thanks các mod đã lưu tâm.
Như ý của cụ là cụ đang kinh doanh chuyên nghiệp rồi ạ,vậy theo đúng nội quy OF thì cụ phải đang ký gian hàng và phải được xét duyệt cơ ạ.Chúc cụ tìm hiểu kỹ ạ.