[Funland] [Thắc mắc] Phụ nữ và thuốc lá

edc

Xe lăn
Em thấy đa phần là do ý đậm đậm kia :D. Em rất sợ mùi hôi thuốc lá quyện với mùi áo khoác đầy khói bụi phong trần như thể vài tuần chưa giặt :D. Các cụ có thể xấu cũng được, ví lép cũng được nhưng phải sạch sẽ, thơm tho thì sẽ... đáng mến hơn :D.
Em nhớ thời xa lắc xa lơ, mỗi khi trời lạnh em rất thích cầm bàn tay ấm áp còn vương mùi thuốc lá của bạn trai đưa lên mũi... ngửi :)). Rất thơm và quyến rũ :D.
Ợ. Chỗ khác phải sạch. Tay bẩn cũng được :))

LaziCat

Xe lăn
Hết rượu để rót mời mợ 1 ly (mà sao mấy ông OF chọn Vodka để mời nhỉ? :))

Mợ chuẩn luôn cả vị bạc hà của Esse đấy, vì cũng có những lần hết Richmond, bọn em mua tạm Esse Methol và đúng là đậm hơn thật, Cherry của Richmond rất thơm, em rất thích nhưng cô ấy chê ngọt :))

Thường thì bên đấy bọn em cũng chỉ thích thưởng thức bia và rượu với vài điếu thuốc, cảm giác ngon nhất là lúc có chút bay bổng, tiếng ồn trong pub/bar hoặc đơn giản là chút nhạc du dương trong private lounge nào đó, cùng khói thuốc và các mùi nước hoa :))

Em thì thêm tật sáng sớm làm cốc trà sữa (English tea) sau khi cạo râu vs aftershave là phải bắn điếu thuốc, bạn gái cũ bảo rất thích combo mùi đó vì nó rất đàn ông :)) - em chết vì câu khen đó tới tận bây giờ. Dù dĩ nhiên giờ thì em cũng như mợ, cũng phải đổi gu rồi, sáng không dậy sớm lo cho cu Tí với công chúa thì Gấu tẩn chết :)) Thời gian đâu thuốc lá với tea với nước hoa hay Aftershave nữa :))

Hehe, lát em lại phải nghe full album của Ciggarette after sex phát để bay về quá khứ tí :))
Thôi, cụ không cần Vodka em đâu, em bỏ rượu lâu rồi :D. Mấy ông OF chắc nghiện Vodka Nga cụ ạ :)).

Hình như cụ từng ở Nhật? Bọn Nhật nó rất thích thuốc lá bạc Hà giống bọn Hàn, dù tụi nó hay doạ nhau hút nhiều thuốc lá bạc hà có thể dẫn tới vô sinh nhưng nếu bảo chọn loại nào thì đám ấy vẫn cứ chọn bạc hà :)).

Nghe cụ tả là em hình dung ngay thời thanh niên của cụ vô cùng sôi nổi :D. Cụ nghe thử bản guitar này xem nhé:

• Vodka
Reactions: edc

LaziCat

Xe lăn

Skyfall_80

Xe buýt
Hôi:)). Mà hun mấy bà này thì khác gì hút thuốc lá thụ động, mà hút thuốc lá thụ động thì còn độc gấp 3 lần hút thuốc =))

ConCaoVaChumNho

Xe tải
Vầng! Em là mợ chuẩn 100% và cũng biết hút thuốc giống cô bạn gái cũ của cụ :D. Nhưng gu của em nhẹ nhàng hơn cô ấy một chút, Richmond có vị Cherry khá hay cơ mà em lại thích vị bạc hà đậm đà của Esse Menthol, em cũng không hút thuốc lá thường xuyên mà chỉ hút khi có hứng, thường là khi stress hoặc lúc hơi tây tây vì rượu hay bia :)). Phải nói rằng cảm giác hút thuốc lúc tây tây rất tuyệt, vị thuốc lá vô cùng... ngon lành! Có vẻ nước hoa Coco Chanel được nhiều cô gái ưa chuộng còn em hồi ấy em chỉ xài VS Very Sexy For Her cho mùa đông còn mùa hè lại rất trung thành với Davidofff Cool Water Woman :).
Bạn trai em hồi đó thường hút Marlboro Gold, xài nước hoa Channel Bleu EDP. Sau này lúc mới chia tay cứ mỗi lần nghe mùi nước hoa quen thuộc em lại thảng thốt giật mình :)). Có những thứ nó quen thuộc đến mức ăn sâu vào tiềm thức nhưng mà giờ thì em không còn thảng thốt như xưa nữa, gu của em cũng đã thay đổi :)). Đúng là ai rồi cũng khác, người từng thương bỗng trở nên xa lạ :D.
Em thi thoảng hút cigar (như một hình thức giải trí) và cũng dùng Bleu de Chanel. Mỗi cái em không hút thuốc khi đứng gần phụ nữ (đặc biệt là phụ nữ đẹp) vì em không muốn khói thuốc của em ám mùi lên tóc hay quần áo họ.

Mấy cô bạn em xưa cũng có hút thuốc, nhưng ít thôi thì em thấy họ cá tính ít nhiều, cũng gợi cảm và thuộc loại "dám làm" nhiều thứ khác :)

Ngoài ra có một vài bạn hút thuốc như một sự "phá cách" thể hiện sự bất cần do sự cấm cản từ phụ huynh. Một vài bạn thì hút nhiều tới mức mở bao thuốc ra là làm liền đôi điếu là ít, hút hàng ngày -> em xin trả lời là mùi không khác gì một ông nghiện thuốc lá, và em không thấy được sự sexy nào ở đấy cả.

Nói chung cái gì vừa phải cũng hay :)

Trục

Xe ba gác
Hehe, lát em lại phải nghe full album của Ciggarette after sex phát để bay về quá khứ tí :))
Em thích cảm giác của Ciggarette after sex, 10 năm rồi, em chẳng thể làm được việc này, vì chẳng còn không gian riêng tư, và người nằm bên cạnh chịu hít mùi thuốc lá do cái tay vừa lao động nặng hút. :)):))

Dân Tổ

Xe container
Thôi, cụ không cần Vodka em đâu, em bỏ rượu lâu rồi :D. Mấy ông OF chắc nghiện Vodka Nga cụ ạ :)).

Hình như cụ từng ở Nhật? Bọn Nhật nó rất thích thuốc lá bạc Hà giống bọn Hàn, dù tụi nó hay doạ nhau hút nhiều thuốc lá bạc hà có thể dẫn tới vô sinh nhưng nếu bảo chọn loại nào thì đám ấy vẫn cứ chọn bạc hà :)).

Nghe cụ tả là em hình dung ngay thời thanh niên của cụ vô cùng sôi nổi :D. Cụ nghe thử bản guitar này xem nhé:
Hì hì, em cảm ơn mợ vì music video mợ chia sẻ, trong đó có hình ảnh của bọn em thời trẻ đấy ạ :)

Em ở England trước đây, bạn gái thời trung học người Nhật nhưng cũng sinh sống tại England từ nhỏ, cô thứ 2 người Hàn (thời em học Đại học), cũng du học sinh :)) Cả 2 cô đều hút bạc hà, cô đầu Richmond, cô sau Sobraine, cả 2 cũng đều rất cá tính và mạnh mẽ, giờ bọn em vẫn là bạn, thỉnh thoảng FaceTime hỏi thăm lẫn nhau vì cô nào cũng khoái 2 đứa trẻ con nhà em :).

Cô người Nhật giờ sang Úc, còn cô người Hàn thì đã thành công và mở 2 nhà hàng đồ ăn nướng của Hàn tại Liverpool và Manchester, rất tiếc là cả 2 đều chưa lập gia đình, giờ có khi hút thuốc còn nhiều hơn cả em :))

Em sang Sing, Thái và Hongkong làm việc 1 thời gian cũng thấy chị em bên đấy hút nhiều, về nhà thì cũng gặp mấy bà chị và mấy cô em mảng nghệ thuật & thời trang hút cũng không kém :) - nhìn ai cũng rất quyến rũ và đa phần luôn phảng phất nét buồn.

Gần đây có bài hát này gợi cho em về thời trẻ rất nhiều, em thấy cũng có thể có mợ trong đấy :)

Chúc mợ một ngày vui vẻ ;)

Chỉnh sửa cuối:

Dân Tổ

Xe container
Em thích cảm giác của Ciggarette after sex, 10 năm rồi, em chẳng thể làm được việc này, vì chẳng còn không gian riêng tư, và người nằm bên cạnh chịu hít mùi thuốc lá do cái tay vừa lao động nặng hút. :)):))
Cảm giác đấy em nhớ đọc đâu đấy được cho là cảm giác tuyệt vời nhất đấy cụ Trục ạ :)) Tây nó Vote cái này cao hí hí

LaziCat

Xe lăn
Em thi thoảng hút cigar (như một hình thức giải trí) và cũng dùng Bleu de Chanel. Mỗi cái em không hút thuốc khi đứng gần phụ nữ (đặc biệt là phụ nữ đẹp) vì em không muốn khói thuốc của em ám mùi lên tóc hay quần áo họ.

Mấy cô bạn em xưa cũng có hút thuốc, nhưng ít thôi thì em thấy họ cá tính ít nhiều, cũng gợi cảm và thuộc loại "dám làm" nhiều thứ khác :)

Ngoài ra có một vài bạn hút thuốc như một sự "phá cách" thể hiện sự bất cần do sự cấm cản từ phụ huynh. Một vài bạn thì hút nhiều tới mức mở bao thuốc ra là làm liền đôi điếu là ít, hút hàng ngày -> em xin trả lời là mùi không khác gì một ông nghiện thuốc lá, và em không thấy được sự sexy nào ở đấy cả.

Nói chung cái gì vừa phải cũng hay :)
Cụ chuẩn đàn ông đích thực :D. Tuy em biết hút thuốc nhưng rất sợ vào những nơi mà lúc bước ra đầu tóc, áo quần ám đầy mùi khói thuốc, thậm chí mùi thức ăn.

Rất may lúc em bắt đầu biết hút thuốc là khi em đã đủ chín để không làm việc đó vì muốn "phá cách" hay "cá tính", nó có chút yếu tố liên quan đến nghề nghiệp của em :). Thậm chí đến giờ này không nhiều người xung quanh biết em có thể hút thuốc, không phải em giấu mà em chỉ hút khi thấy muốn :D.

Chỗ em hiện giờ có hai cô gái, một đứa đốt ngày nửa bao thuốc lá nhưng lạ một cái con bé này không hề hôi mùi thuốc tẹo nào. Trong khi đứa còn lại hút ít hơn (ba ngày một gói) thì lại hôi mù trời, chỉ đứng cạnh nó thôi em cũng thấy khó chịu, đặc biệt là lợi của nó xỉn màu vì thuốc lá. Oái oăm là đứa thơm tho vẫn ế chỏng vó còn đứa hôi rình lại đã có chồng và con :)).
P/s: Em cũng không có sự liên tưởng nào giữa việc sexy và thuốc lá ở phụ nữ :D

VietKieu1Chieu

Xe tải
Nếu phụ nữ dùng thuốc lá thì thường họ sẽ chú trọng vào mùi hương của thuốc hơn nam giới rất nhiều, thường họ sẽ chọn thuốc có mùi vị như sôcla hay hương vani. Vậy nên làm sao mà hôi được.
Còn chuyện phụ nữ thích thuốc lá thì hoang dại trên giường thì cũng có thể vì phụ nữ hút thuốc thường có cá tính mạnh, dám bộc lộ mình. Trước em cũng từng quen 1 nàng thích hút vape và chọn toàn mùi sexy, cũng thú vị ở nhiều hoàn cảnh.:">

LaziCat

Xe lăn
Hì hì, em cảm ơn mợ vì music video mợ chia sẻ, trong đó có hình ảnh của bọn em thời trẻ đấy ạ :)

Em ở England trước đây, bạn gái thời trung học người Nhật nhưng cũng sinh sống tại England từ nhỏ, cô thứ 2 người Hàn (thời em học Đại học), cũng du học sinh :)) Cả 2 cô đều hút bạc hà, cô đầu Richmond, cô sau Sobraine, cả 2 cũng đều rất cá tính và mạnh mẽ, giờ bọn em vẫn là bạn, thỉnh thoảng FaceTime hỏi thăm lẫn nhau vì cô nào cũng khoái 2 đứa trẻ con nhà em :).

Cô người Nhật giờ sang Úc, còn cô người Hàn thì đã thành công và mở 2 nhà hàng đồ ăn nướng của Hàn tại Liverpool và Manchester, rất tiếc là cả 2 đều chưa lập gia đình, giờ có khi hút thuốc còn nhiều hơn cả em :))

Em sang Sing, Thái và Hongkong làm việc 1 thời gian cũng thấy chị em bên đấy hút nhiều, về nhà thì cũng gặp mấy bà chị và mấy cô em mảng nghệ thuật & thời trang hút cũng không kém :) - nhìn ai cũng rất quyến rũ và đa phần luôn phảng phất nét buồn.

Gần đây có bài hát này gợi cho em về thời trẻ rất nhiều, em thấy cũng có thể có mợ trong đấy :)

Chúc mợ một ngày vui vẻ ;)

Anh Quốc - ước mơ một thời tuổi trẻ của em! Em từng nghĩ nếu đến Anh, nơi đầu tiên em tới sẽ là Đại học Oxford nhưng đến giờ vẫn chưa thực hiện được. Nhất định em sẽ đến sau khi Covid qua đi vì để lâu nữa sợ mình già mất rồi :D
Em đã xem video cụ gửi, thời tuổi trẻ (sinh viên) của em không sôi động thế đâu, lúc đấy nhà em nuôi gà công nghiệp :)).
Chúc cụ ngày mới vui vẻ :)

NEKAT

Xe tải
Anh Quốc - ước mơ một thời tuổi trẻ của em! Em từng nghĩ nếu đến Anh, nơi đầu tiên em tới sẽ là Đại học Oxford nhưng đến giờ vẫn chưa thực hiện được. Nhất định em sẽ đến sau khi Covid qua đi vì để lâu nữa sợ mình già mất rồi :D
Em đã xem video cụ gửi, thời tuổi trẻ (sinh viên) của em không sôi động thế đâu, lúc đấy nhà em nuôi gà công nghiệp :)).
Chúc cụ ngày mới vui vẻ :)
Mợ dạo này còn hút không :D?

77665508

[Tịch thu bằng lái]
cứ vã vinataba, thằng long, thuốc lào xem có hôi ko. Chứ hút dăm ba loại mond hoa quả thì hôi sao đc.

Entikei

Xe buýt
Những lúc điên tình em cũng làm 1 điếu😜😜😜