Chi hội Tết này nhà Ếch quyết đi chơi...

Ngoc Phan XLS

Xe container
Em vừa check thấy Furama nó có cái gói 3 ngày 2 đêm @ 440 USD ++, rất hợp với thời gian của em.
Để về dụ Gấu xem sao.
Cố lên, cố lên.

Furama thì number one rồi! Vô đó ở được "làm người" thay cho "phở quát" với "cháo chửi" truyền thống Hà Thành!b-(

Vinh Nguyễn

Xe điện
Em cũng giống ý kiến anh Đẩu vì đám nhỏ còn đi học các cụ ạ
các cụ tiếp tục bóng bàn nhé!

Smee april

Xe điện
Em bàn với: đi mùng 3 hoặc 4 tùy ngày nào đẹp. 7 hoặc 8 chạy về. Bọn trẻ con nhà nào cần về sớm thì lướt sớm.

@ Vinh Nguyễn: Anh mà đi thì chạy đường 1A hoặc đường 10 về qua NB đón em nhé, em để xe ở nhà đi chơi cho đỡ tốn visa xe. He he

bes

Xe lăn
Em vừa check thấy Furama nó có cái gói 3 ngày 2 đêm @ 440 USD ++, rất hợp với thời gian của em.
Để về dụ Gấu xem sao.
Ngoc Phan XLS nói:
Cố lên, cố lên.

Furama thì number one rồi! Vô đó ở được "làm người" thay cho "phở quát" với "cháo chửi" truyền thống Hà Thành!b-(
Hêy, em đợi các cụ trong Đà nẵng nhé, nhưng mùng 5 em lộn ra Hà Nội rồi, chả biết có kịp "keng" 1 cái không.
Góp ý các cụ 1 chút về resort :
Furama giống hoa hậu ngấp nghé tuổi về hưu, ngày xưa khi Đà Nẵng chỉ có 2-3 cái resort thì nó là No1.
Bây giờ số resort ở đó là ~20.
Ví dụ cái này : Chất lượng không hề thua kém không muốn nói là hiện nay cao cấp hơn, sướng hơn, lại còn bao ăn 3 bữa cho cả nhà
Hoặc cái này, Furama phải gọi bằng cụ xưng em. Các cụ đi theo nhóm thuê nguyên Villa, 3-4 gia đình ở chung vui hơn và kinh tế hơn, cả bể bơi, bếp ăn, phòng khách ...
Hoặc cái này nữa, giá rổ tốt hơn nhiều - tặng rượu vang, ăn tối ...
Và quan trọng nhất, các cụ không chốt danh sách sớm thì không còn phòng đâu. Mấy chỗ bọn em nghỉ toàn hết phòng cách đây 1 tháng rồi, thật.

Nếu khó quá rốn tí vào Cửa Đại, mọi thứ rẻ hơn nhiều ....

Chỉnh sửa cuối:

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Hêy, em đợi các cụ trong Đà nẵng nhé, nhưng mùng 5 em lộn ra Hà Nội rồi, chả biết có kịp "keng" 1 cái không.
Furama giống hoa hậu ngấp nghé tuổi về hưu, ngày xưa khi Đà Nẵng chỉ có 2-3 cái resort thì nó là No1.
Ví dụ cái này : Chất lượng không hề thua kém không muốn nói là hiện nay cao cấp hơn, sướng hơn, lại còn bao ăn 3 bữa cho cả nhà
Hoặc cái này, Furama phải gọi bằng cụ xưng em. Các cụ đi theo nhóm thuê nguyên Villa, 3-4 gia đình ở chung vui hơn và kinh tế hơn, cả bể bơi, bếp ăn, phòng khách ...
Và quan trọng nhất, các cụ không chốt danh sách sớm thì không còn phòng đâu. Mấy chỗ bọn em nghỉ toàn hết phòng cách đây 1 tháng rồi, thật.

Gặp đúng lão chuyên trị đón Tết ở Đà Nẵng rùi :D

Cơ mà cụ đi trước Tết à?

Vinh Nguyễn

Xe điện
Em bàn với: đi mùng 3 hoặc 4 tùy ngày nào đẹp. 7 hoặc 8 chạy về. Bọn trẻ con nhà nào cần về sớm thì lướt sớm.

@ Vinh Nguyễn: Anh mà đi thì chạy đường 1A hoặc đường 10 về qua NB đón em nhé, em để xe ở nhà đi chơi cho đỡ tốn visa xe. He he
Ok nếu đi đc em sẽ đón mợ nhé!

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com

Mr Winter

Xe tăng
Em đang ngắm nghía xem nên thế nào, chắc là mùng 7 em phải về để mùng 8 đi làm rồi, vậy đi mùng 4 thì chơi được ít mà đi mùng 3 thì lại hơi sớm vì em mùng 2 mới ở quê lên, lại còn nhà ngoại nữa, hic hic.

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Em đang ngắm nghía xem nên thế nào, chắc là mùng 7 em phải về để mùng 8 đi làm rồi, vậy đi mùng 4 thì chơi được ít mà đi mùng 3 thì lại hơi sớm vì em mùng 2 mới ở quê lên, lại còn nhà ngoại nữa, hic hic.
Hay cả nhà cố gắng mùng 3 lên đường cho nó hợp lý nhỉ?

xe muon

Xe tăng
Nhà nào ghép xe với em càng tốt vì em lái 1 mình hơi mệt,em kô quen chạy đường dài.

Em đi với Gấu+F1.

Ngoc Phan XLS

Xe container

Tốt quá!
Em chỉ ở Furama và thấy ổn chứ chưa khám phá chỗ khác!
Để em bảo Gấu kiểm tra xem thế nào!

Em đi Mùng 1 ạ, mùng 5 về để mùng 8 còn đi làm :)
Cụ ở lại mùng 6 về đi! Mà cụ cưỡi Mông Đau hay Bô Inh ạ?

Ngoc Phan XLS

Xe container
Nhà nào ghép xe với em càng tốt vì em lái 1 mình hơi mệt,em kô quen chạy đường dài.

Em đi với Gấu+F1.
Nhà em chả ghép được với ai vì mỗi khi đi xa cả nhà thế này Gấu sẽ xếp đầy cả khoang sau hành lý như chuyển nhà!

Cụ cứ rèn luyện đi cho nó quen! 800km HN - ĐN mà đường thoáng như ngày Tết với em là muỗi!:D

bes

Xe lăn
Tốt quá!
Em chỉ ở Furama và thấy ổn chứ chưa khám phá chỗ khác!
Để em bảo Gấu kiểm tra xem thế nào!

Cụ ở lại mùng 6 về đi! Mà cụ cưỡi Mông Đau hay Bô Inh ạ?
Ngồi rung mông cụ ạ, Bô inh thì em ở nhà cho lành :P

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com

Ngoc Phan XLS

Xe container
Ngồi rung mông cụ ạ, Bô inh thì em ở nhà cho lành :P
Đấy đấy. . . Cụ xemuon nhìn sếp mà học tập này!

Có khi thế cũng hợp lý. Em sẽ bố trí chốt ngày mùng 3 cho nó sớm sủa, vào trỏng hưởng tí không khí Tết nhứt cũng nhà lão Bes.

Chuẩn cụ ạ, Bô inh thời điểm này ứ chơi nhé!
Các cụ vào trước đi! Trưa mồng 4 em đạp từ Hà Tĩnh vào ĐN có 450km cũng nhanh thôi. Tối mồng 4 nhậu bờ biển Mỹ Khê được roài!

bes

Xe lăn
Đấy đấy. . . Cụ xemuon nhìn sếp mà học tập này!

Các cụ vào trước đi! Trưa mồng 4 em đạp từ Hà Tĩnh vào ĐN có 450km cũng nhanh thôi. Tối mồng 4 nhậu bờ biển Mỹ Khê được roài!
Hay quá, cho bọn em ghé 6 mông :)

Tribute

Xe container

Ke ke, các cụ bảo "chớ đi ngày bẩy, chớ về ngày ba" em làm ngược lại là ok.

EZdong

Xe điện
Nhà em chả ghép được với ai vì mỗi khi đi xa cả nhà thế này Gấu sẽ xếp đầy cả khoang sau hành lý như chuyển nhà!

Cụ cứ rèn luyện đi cho nó quen! 800km HN - ĐN mà đường thoáng như ngày Tết với em là muỗi!:D
Cụ chạy khỏe thế???????? Tết năm ngoái em chạy 7h10 ở Hà Nội, 20h30 mới đến Huế.
Em đi với Gấu + F1, dự tính xuất phát vào mồng 2 (Thứ Ba) chạy vào Huế, mồng 3 ở Huế, sáng mồng 4 chạy vào Đà Nẵng với các cụ nhà mềnh, ở Đà Nẵng đến chiều mồng 5 thì em ngược ra Bắc, nghỉ đâu đó ở Quảng Bình or Hà Tĩnh, tối mồng 6 về đến Hà Nội vì sáng mồng 7 (Chủ nhật) nhà em có việc.