TET in Vietnam - Offline OFXX

chuotlang

Xe lừa
Ông chụp như thế này thì hiếp ảnh gia rồi còn gì?Theo Tôi thấy bộ ảnh này có hồn hơn với mấy bộ ảnh trước =D>
F1 nhà ông đẹp trai hơn bố nhiều thế? Nhận làm con dê rồi nhé ?;))
Bộ ảnh này chụp người nhiều, dĩ nhiên phải có hồn chứ (do lấy nét vào mắt mà) , chụp người mà vô hồn thì toi ;)

chuotlang

Xe lừa
Cái này gọi là dại gái này cụ, biết o dưới nó nông sâu thế nào mà nhảy, tuổi trẻ bồng bột...
Lâu lắm mới lang thang lại bên vnphoto, hình như thấy cụ mới tham gia vào CLB X100 bên đó hả?

Đúng là nhìn lại thì em lắp cái miếng da sai vị trí, nhưng máy em ko hề xước chỗ đó, mà xước khắp nơi rồi trừ chỗ đó ;)

Và em phát hiện ra là lúc đầu lắp đúng, về sau miếng da nó tự tụt qua cái lỗ khoét chạy ra ngoài

Chỉnh sửa cuối:

ao_trang

Xe buýt
Đáng yêu tóa :)

Trẻ con ngày Tết
[/I][/QUOTE]

phuni56

Đi bộ
Phòng Viễn Thông BĐTP.HCM. 125 Hai Bà Trưng TP.HCM

Chẳng hiểu họ dựng cái chòi kia quan sát cái gì vì nó ko hề nhìn thấy đc cái thác

Ngày xửa ngày xưa....
Tại vị trí cái "vọng lâu đó" là nơi cựu hoàng Bảo Đại, vị hoàng đế cuối cùng của Đại Nam đã từng ngự để ngắm thác khi ngự lãm vùng nầy. Vọng lâu cũ đã "rồi' theo năm tháng. Người nay dựng lại...để có chút gọi là ký ức...
Rất ngưỡng mộ bác "Chuốt Lắng". Ảnh của bác trau chuốtlắng đọng lắm...chúc bác chân cứng đá mềm...để lưu hương dáng cho những nơi bác có dịp đi qua.

Linhthuynd

Xe buýt

Không hiểu thanh niên kia uống say đố nhau thế nào mà leo được lên vách đá chênh vênh khá cao như vậy

Bác nào giải thích leo lên bằng cách nào hộ em?
[/I]
Ban đầu em cứ tưởng bên dưới là vực sâu, tay vo leo lên thì quả là "to gan".

TL_Vietnam

Xe lăn
Bài và ảnh nhà kụ lúc nào cũng hấp dẫn - Nhà cháu hết rượu rồi nợ kụ nhá :D

chuotlang

Xe lừa
Ngày xửa ngày xưa....
Tại vị trí cái "vọng lâu đó" là nơi cựu hoàng Bảo Đại, vị hoàng đế cuối cùng của Đại Nam đã từng ngự để ngắm thác khi ngự lãm vùng nầy. Vọng lâu cũ đã "rồi' theo năm tháng. Người nay dựng lại...để có chút gọi là ký ức...
Rất ngưỡng mộ bác "Chuốt Lắng". Ảnh của bác trau chuốtlắng đọng lắm...chúc bác chân cứng đá mềm...để lưu hương dáng cho những nơi bác có dịp đi qua.
Vâng cám ơn bác đã lý giải, giờ em thấy cái Vọng Lâu đó bẩn rích, hình như có cả vỏ BCS nữa ;)

boychuyenla

Xe hơi
bác có con máy ảnh chất thật,kỹ thuật cũng chuẩn luôn ảnh đẹp quá, cho em giá con hummer đi

maxinh84

Xe tăng
chuotlang nói:
Cám ơn em đã comment

Năm Rồng cưỡi Cọp

Hanoi vắng vẻ trong bầu không khí lạnh
Thằng nhóc dễ thương quá ,,

Chỗ này ở đâu mà đẹp thế nhỉ ;))

0oMinho0

Xe tăng
Cứ đêm về là E lại lê la vào thớt của Cụ đầu tiên,mặc dù hết tết rồi nhưng vào thớt này vẫn còn chút gì đó vương vấn,hôm nào rảnh Cụ chụp bộ ảnh Hanoi về đêm đi :D

Chỉnh sửa cuối:

chuotlang

Xe lừa
Cứ đêm về là E lại lê la vào thớt của Cụ đầu tiên,mặc dù hết tết rồi nhưng vào thớt này vẫn còn chút gì đó vương vấn,hôm nào rảnh Cụ chụp bộ ảnh Hanoi về đêm đi :D
Đêm vác chân máy súng ống ra đường lại tưởng phóng viên thì chết, ăn đạn hoa cải như chơi bác à. Có mấy cái hình giao thừa em chụp bao diêm thì hạn chể lắm, phải chụp gần

Lục lại bao diêm thì hình như còn sót mấy tấm này về đêm giao thừa ở HN lúc máy chứa hết Pin:

Múa may

Và diễn xuất

Chỉnh sửa cuối: