[Funland] Tết độc thân- tìm bạn du xuân.

Trạng thái
Thớt đang đóng

BinhOT

Xe hơi
Vợ em mà đồng ý thì em cũng xin đi với mợ!

lolotica

Xe điện
em cũng đang độc toàn thân và muốn phượt, mợ cho em cái hình xem hợp nhau ko nhé?

Em mạo muội làm cái post này không biết có được lọt qua vòng gửi xe của min/ mod không nhưng thui kệ do duyên vậy :D
Vấn đề chính, em là mợ, đang độc toàn thân, Tết năm nay e muốn thay đổi không khí chút thay vì cứ ru rú ở nhà như hằng năm. Nên không biết trên of có cụ mợ nào muốn du xuân dịp tết, hoặc sau tết nếu sợ covid :)). ( cụ thể là Đà Lạt hoặc Mộc Châu, Hà Giang...) thì đi cùng ạ.
1 số tiêu chí để các cụ mợ cân nhắc
Với cụ: e tuy ế nhưng không xấu, cũng k phải kiểu nhặt lá đá ống bơ. Nói chung cũng thú vị với ai hợp với mình.
Với mợ: e thoải mái, dễ tính, chịu khó chụp ảnh phục vụ nhu cầu sống ảo cho mợ nào có nhu cầu....
Yêu cầu nho nhỏ xíu cho các cụ, mợ đi cùng em là văn minh, thoải mái, vui vẻ( với cụ thì có ngoại hình xíu thì càng ok vì e đang độc thân mà :)) )
Plan cụ thể và mọi chi tiết thì cụ mợ nào hứng thú vui lòng ib e, không yêu xin đừng nói lời cay đắng giúp e nhá :P. Tks mọi người!

MS903

[Tịch thu bằng lái]

pain

Xe ba gác
Cứ bia rượu lắm vào, để con gấu nó đi chém gió lúc nào cũng k biết
Bác chả biết gì!

Mình là đàn ông trụ cột nên phải làm những việc lớn như đi nhậu nhẹt với anh em bàn chuyện Covid, chém việc lớn Nhân sự của Đại hội, giá bitcoin.... còn dăm ba cái việc nhỏ như đi cày kiếm tiền mua nhà, sắm sửa cho con, đưa con đi học, nấu cơm rửa bát quét nhà để Gấu nó làm.

Mà thôi, bác xê ra!:-w

MiTa

Xe lăn

Ăn mày dĩ vãng

Xe điện
Rất thẳng thắn, nhẽ E lại đăng ký set kèo

xecuibap

Xe tải
thấy mợ chủ thớt viết rất thẳng thắn, rõ ràng. Các cụ mạnh dạn lên ạ. Thích thì nhích thôi.

hamcuare!

Xe container
Ngơ mà k ngơ tý nào :)). E ủn cho cccm khớp lệnh đc với nhau.

Bemagauvn

Xe điện
Em mạo muội làm cái post này không biết có được lọt qua vòng gửi xe của min/ mod không nhưng thui kệ do duyên vậy :D
Vấn đề chính, em là mợ, đang độc toàn thân, Tết năm nay e muốn thay đổi không khí chút thay vì cứ ru rú ở nhà như hằng năm. Nên không biết trên of có cụ mợ nào muốn du xuân dịp tết, hoặc sau tết nếu sợ covid :)). ( cụ thể là Đà Lạt hoặc Mộc Châu, Hà Giang...) thì đi cùng ạ.
1 số tiêu chí để các cụ mợ cân nhắc
Với cụ: e tuy ế nhưng không xấu, cũng k phải kiểu nhặt lá đá ống bơ. Nói chung cũng thú vị với ai hợp với mình.
Với mợ: e thoải mái, dễ tính, chịu khó chụp ảnh phục vụ nhu cầu sống ảo cho mợ nào có nhu cầu....
Yêu cầu nho nhỏ xíu cho các cụ, mợ đi cùng em là văn minh, thoải mái, vui vẻ( với cụ thì có ngoại hình xíu thì càng ok vì e đang độc thân mà :)) )
Plan cụ thể và mọi chi tiết thì cụ mợ nào hứng thú vui lòng ib e, không yêu xin đừng nói lời cay đắng giúp e nhá :P. Tks mọi người!
Sau khi mật thư em xin phép đưa ảnh mợ lên cho các cụ khác cân nhắc.
Người nhỏ nhắn đáng yêu, rất tinh tế và thú vị.
Em xin phép gỡ ảnh vì chủ nhân không muốn. Thx các cụ!

Chỉnh sửa cuối:

MS903

[Tịch thu bằng lái]
Sau khi mật thư em xin phép đưa ảnh mợ lên cho các cụ khác cân nhắc.
Người nhỏ nhắn đáng yêu, rất tinh tế và thú vị.
Quá xinh, quá dễ thương, em xin phép giữ mợ ngơ_ngơ cho một cụ ofer đẹp trai và chung tình nhất of nhé :D👌

barca6996

Xe container

barca6996

Xe container

barca6996

Xe container
Bác chả biết gì!

Mình là đàn ông trụ cột nên phải làm những việc lớn như đi nhậu nhẹt với anh em bàn chuyện Covid, chém việc lớn Nhân sự của Đại hội, giá bitcoin.... còn dăm ba cái việc nhỏ như đi cày kiếm tiền mua nhà, sắm sửa cho con, đưa con đi học, nấu cơm rửa bát quét nhà để Gấu nó làm.

Mà thôi, bác xê ra!:-w
Vâng e hết rượu rồi nợ cụ vậy

Trạng thái
Thớt đang đóng