[Funland] Tết độc thân- tìm bạn du xuân.

Trạng thái
Thớt đang đóng

comiki

Xe ba gác
Người OF
Em mạo muội làm cái post này không biết có được lọt qua vòng gửi xe của min/ mod không nhưng thui kệ do duyên vậy :D
Vấn đề chính, em là mợ, đang độc toàn thân, Tết năm nay e muốn thay đổi không khí chút thay vì cứ ru rú ở nhà như hằng năm. Nên không biết trên of có cụ mợ nào muốn du xuân dịp tết, hoặc sau tết nếu sợ covid :)). ( cụ thể là Đà Lạt hoặc Mộc Châu, Hà Giang...) thì đi cùng ạ.
1 số tiêu chí để các cụ mợ cân nhắc
Với cụ: e tuy ế nhưng không xấu, cũng k phải kiểu nhặt lá đá ống bơ. Nói chung cũng thú vị với ai hợp với mình.
Với mợ: e thoải mái, dễ tính, chịu khó chụp ảnh phục vụ nhu cầu sống ảo cho mợ nào có nhu cầu....
Yêu cầu nho nhỏ xíu cho các cụ, mợ đi cùng em là văn minh, thoải mái, vui vẻ( với cụ thì có ngoại hình xíu thì càng ok vì e đang độc thân mà :)) )
Plan cụ thể và mọi chi tiết thì cụ mợ nào hứng thú vui lòng ib e, không yêu xin đừng nói lời cay đắng
CLOSED topic vì e tìm dc rùi ạ, cccm đang chém gió trong nhà e thì vẫn thoải mái chém tiếp nhớ :D
Close là thế nào, mợ phải up ít hình minh họa happy ending lên để năm sau bọn em còn có động lực mở thớt và các cụ thì có can đảm in bốc chứ :))

ngơ_ngơ

Xe tải
Mợ với cụ Đảng viên hôm qua tìm thấy nhau rồi ạ?
Sau quả này khéo "mai quất đào" nở rộ luôn :v
Nhà e toàn Đảng viên nên sợ lắm rồi cụ, e k muốn kết nạp thêm để thành nguyên chi bộ đâu ;))
Close là thế nào, mợ phải up ít hình minh họa happy ending lên để năm sau bọn em còn có động lực mở thớt và các cụ thì có can đảm in bốc chứ :))
Mợ đợi đấy, khi nào e đi e sẽ up ít ảnh cảnh sắc nơi e du hí lên đây, còn giờ thì... vẫn nằm nhà gõ phím suốt ;))

Houston

[Tịch thu bằng lái]
Nhà e toàn Đảng viên nên sợ lắm rồi cụ, e k muốn kết nạp thêm để thành nguyên chi bộ đâu ;))

Mợ đợi đấy, khi nào e đi e sẽ up ít ảnh cảnh sắc nơi e du hí lên đây, còn giờ thì... vẫn nằm nhà gõ phím suốt ;))
Mợ có thích ngắm tuyết rơi và lái xe dọc bờ Thái Bình Dương với em không?

Chỉnh sửa cuối:

longsd

[Tịch thu bằng lái]

Hết tết rồi mà vẫn nằm nhà gõ phím thì du gì thế mợ???

ngơ_ngơ

Xe tải

Bình minh biển

[Tịch thu bằng lái]
Covid sao đi nước ngoài dc cụ :D

vì nhiều lý do nên phải sau tết mới chốt deal dc cụ ạ :)
Đi đâu, đi với ai cũng được. Nhớ rì viu mí ảnh ủng đầy đủ cho bọn em đỡ thèm.
Chúc Mợ vui. Hép pi va len tin !

Tommy79

Xe máy

Em có là đảng viên không Ngơ?

ngu ngơ

Xe điện

Đà lạt 14/2 vui lắm mợ.

ngơ_ngơ

Xe tải
Đi đâu, đi với ai cũng được. Nhớ rì viu mí ảnh ủng đầy đủ cho bọn em đỡ thèm.
Chúc Mợ vui. Hép pi va len tin !
Ảnh thì sẵn lòng nhưng full thì hông dc rùi, mất công e sập thớt vì các cụ mò dzô hóng :))
Hôm nay cụ tặng quà gấu chưa ah

Tommy79

Xe máy
Nhà e 3 đời đảng viên, đến đời e thì là ... đoảng ( nhanh nhảu đoảng :)) đấy sói ạ :D
Tiếc nhỉ, anh lại có ước mong thầm kín đã từ lâu.. được 1 lần nắm tay Đảng viên (nữ ) đi một đoạn đường ... ( Không dám mô tả cụ thể xyz =)) )

ngơ_ngơ

Xe tải
Chưa ạ, nó đang dỗi.
Thực ra phụ nữ đơn giản lắm cụ, mọi vde đều dc giải quyết bằng nụ cười dịu hiền của Bác nên cụ cứ lẳng lặng cầm 1 cọc dày dày đập vào mặt bảo tiêu đi, k tiêu hết thì đừng có ở cái nhà này nữa là xong :))

Trạng thái
Thớt đang đóng