[Funland] Tết độc thân- tìm bạn du xuân.

Trạng thái
Thớt đang đóng

Chĩm111

Xe điện
Đợi a tới chắc tàn cuộc xừ nó dzồi!
Ôi kim lang hỡi kim lang
Thôi thôi thiếp đã phụ chàng từ đây =))

a zai e đấy, phải phím trước để mất công...
làm anh khó đấy
Phải đâu chuyện đùa
Khi em bé khóc
Anh phải dỗ dành :))
Chúc mừng mợ xinh, thế là thớt có hậu lắm rồi!
Chúc mợ một chuyến đi vui vẻ, có ý nghĩa nhé!

ngơ_ngơ

Xe tải
Chúc mừng mợ xinh, thế là thớt có hậu lắm rồi!
Chúc mợ một chuyến đi vui vẻ, có ý nghĩa nhé!
E hy vọng vậy, dưng có cụ sáng nay ngày mùng 1 mà chốt quả chúc em single tới năm Dần là năm sau để cụ í đặt gạch thì nói thật là e cũng đang cố gắng tin vào nhân phẩm của mình đây ạ :))

Rft

[Tịch thu bằng lái]
Người cần lo là e đây này, vừa có cụ cảnh báo coi chừng mất thận đấy , a toàn lo đâu đâu :((
Cuộc đời có số rồi mợ ah, may hơn khôn. Quan trọng mình dám dấn thân. Chịu trách nhiệm vs qđ của mình chứ thăm dò lom dom thì chẳng bao h tìm thấy 1 nửa của mình phỏng ah? Good luck!

Niemvuinho

[Tịch thu bằng lái]
Người cần lo là e đây này, vừa có cụ cảnh báo coi chừng mất thận đấy , a toàn lo đâu đâu :((
Yên tâm đi, ng cá tính như e ko mấy ai bắt nạt đc đâu. Ofer nào làm e phải khóc thì về lập thớt, cả làng vào hỏi tội :))

Niemvuinho

[Tịch thu bằng lái]
Cuộc đời có số rồi mợ ah, may hơn khôn. Quan trọng mình dám dấn thân. Chịu trách nhiệm vs qđ của mình chứ thăm dò lom dom thì chẳng bao h tìm thấy 1 nửa của mình phỏng ah? Good luck!
Nhắm mắt cũng có xanh chín rồi, tự tin vào cảm giác và đánh giá sẽ có thành công cụ nhỉ :)

• Vodka
Reactions: Rft

ngơ_ngơ

Xe tải
Dạ e trêu a e thôi chứ có khi nên sợ ngược lại đấy cụ ạ :D

• Vodka
Reactions: Rft

Rft

[Tịch thu bằng lái]
Nhắm mắt cũng có xanh chín rồi, tự tin vào cảm giác và đánh giá sẽ có thành công cụ nhỉ :)
Dạ vâng! Đó là e nói chung chung thôi ah, chứ ko có riêng chuyện tình cảm ah:P

Bình minh biển

[Tịch thu bằng lái]
Đồng hồ đang dần sang phút 90 của ngày đầu tiên năm mới.
Trong giây phút vô cùng trọng đại này, phút thứ 89, thay mặt anh em đội chém gió, chúc Mợ chủ năm mới vạn sự hanh thông, cầu được ước thấy.
Tìm bạn, có lẽ chỉ là FUN, nhưng thực ra ai chẳng muốn trên đường đời luôn có được người đồng hành ưng ý.
May rủi rủi may, cái gì của mình chắc cũng có lý do và nên trân trọng nó.
Hẹn gặp lại... Nhâm Dần :))

ngơ_ngơ

Xe tải
Đồng hồ đang dần sang phút 90 của ngày đầu tiên năm mới.
Trong giây phút vô cùng trọng đại này, phút thứ 89, thay mặt anh em đội chém gió, chúc Mợ chủ năm mới vạn sự hanh thông, cầu được ước thấy.
Tìm bạn, có lẽ chỉ là FUN, nhưng thực ra ai chẳng muốn trên đường đời luôn có được người đồng hành ưng ý.
May rủi rủi may, cái gì của mình chắc cũng có lý do và nên trân trọng nó.
Hẹn gặp lại... Nhâm Dần :))
Mèn đét ơi. 1 ông chốt đầu ngày, 1 ông chốt cuối ngày , chả nhẽ vang cho phát xong gọi ông ba ngơ vào xì lốp xe 2 ông này chứ quá đáng quá đi mà :))

Mè Hoa

[Tịch thu bằng lái]
Để em trả ngan già về nơi sản xuất đi du xuân cùng các mớ

barrios5116

Xe tải
Em mạo muội làm cái post này không biết có được lọt qua vòng gửi xe của min/ mod không nhưng thui kệ do duyên vậy :D
Vấn đề chính, em là mợ, đang độc toàn thân, Tết năm nay e muốn thay đổi không khí chút thay vì cứ ru rú ở nhà như hằng năm. Nên không biết trên of có cụ mợ nào muốn du xuân dịp tết, hoặc sau tết nếu sợ covid :)). ( cụ thể là Đà Lạt hoặc Mộc Châu, Hà Giang...) thì đi cùng ạ.
1 số tiêu chí để các cụ mợ cân nhắc
Với cụ: e tuy ế nhưng không xấu, cũng k phải kiểu nhặt lá đá ống bơ. Nói chung cũng thú vị với ai hợp với mình.
Với mợ: e thoải mái, dễ tính, chịu khó chụp ảnh phục vụ nhu cầu sống ảo cho mợ nào có nhu cầu....
Yêu cầu nho nhỏ xíu cho các cụ, mợ đi cùng em là văn minh, thoải mái, vui vẻ( với cụ thì có ngoại hình xíu thì càng ok vì e đang độc thân mà :)) )
Plan cụ thể và mọi chi tiết thì cụ mợ nào hứng thú vui lòng ib e, không yêu xin đừng nói lời cay đắng
CLOSED topic vì e tìm dc rùi ạ, cccm đang chém gió trong nhà e thì vẫn thoải mái chém tiếp nhớ :D
Đặt gạch chờ ảnh review chuyến đi của bạn

Trạng thái
Thớt đang đóng