Chi hội Terios, các bài viết cũ

Trạng thái
Thớt đang đóng

4banhxequay

Xe điện
Quà đây, quà đây. Ai chưa nhận thì gặp mợ chủ tịch nhé

4banhxequay

Xe điện
Cụ nào gặp cái logo này là nhà cháu đấy nhé. Màu được thửa riêng cho Terios

youngchan

Xe tải
Website
www.facebook.com
Các cụ cho cháu hỏi mua cái vè chắn mưa trên kính ở đâu và mấy lít ạ? Thanks
Nhà mình xe be bé mà có 2 biển tứ quý khủng các cụ nhể? :D

Chỉnh sửa cuối:

mazda6.

Xe buýt
Sáng nay Coffee hội Ter ở Hà Nội, Mợ Hương CT và anh em nhắc đến Cụ Mazda6 nhiều đấy cụ có thấy "hắt sì ko?". Mấy tuần trước nhà cháu 3 lần vô Đà Nẵng rất tiếc là ko biết cụ Mazda6 ở đó để RAO LƯU. Khi ở ĐN nhà cháu đi coffee cũng thấy mấy em Ter, gần số 7 Quang Trung cũng có 1 em màu xanh hay đỗ bên đường. Mấy chú tài nói ở ĐN để xe trên đường qua đêm ko bị vặt gì vì an ninh rất tốt. Hẹn gặp Cụ lần sau vô ĐN nhé

Rất cảm ơn mợ Hến Bột và mọi người đã quan tâm tới nhà cháu!!!:)
Nhà cháu hiện giờ đang ... cuốc đất.. trồng rau ....... ở Sài Gòn mợ ạ!!!
Được coi mọi người sinh hoạt thèm quá!! Ngặt cái từ 18 năm trước nhà cháu đã rời Hà Lội đi tìm đường .. cứu con... nên bây giờ thấy mọi người vui cụng mấy..vại bia hơi.. lại nhớ gió thu hương sữa+ sấu vàng+ canh dọc cá mè hồ Tây +++++++ quá!!!!8->
Sài Gòn không có hội Ter... Người SG thích ... to.. rộng!!! Tuy nhiên thời gian gần đây bắt đầu thấy Ter xuất hiện nhiều... thậm chí là có cụ nào còn chuyển cả Ter ngoài Bắc ngược vào SG!!?? ( phải chăng đấy là minh chứng cho sự tiện dụng và an toàn của Ter??)!! !!!!
Nếu có dịp nào, mợ và anh em trong hội ghé qua SG thì mong rằng Mazda6 có cơ hội được tiếp đón!! Số cầm chân của em, Hội trưởng Hương đã biết!! Thể nào mọi người cũng :-c nhé!!!
Vui vì được thấy sắc diện cũng như sức khỏe hội trưởng đã bình phục!! Rất cảm ơn cụ 4X4 đã kịp thời phục vụ " ảnh sống" !!
cảm ơn tất cả mọi người nhé!!!

Chỉnh sửa cuối:

TuaBin

Xe tăng
nhìn ảnh các cụ các mợ off vui quá , nhà cháu bị chấn thương nhẹ nên không đi được mong các cụ các mợ thông cảm, mợ Hương - suýt nữa em không nhận ra vì có mái tóc mới lạ quá

vip1999

Xe buýt
e thích xe này lắm cơ mà e chưa có xe.ủn hộ nhé

huongnhanvan

Xe điện
Tưởng nhớ
nhìn ảnh các cụ các mợ off vui quá , nhà cháu bị chấn thương nhẹ nên không đi được mong các cụ các mợ thông cảm, mợ Hương - suýt nữa em không nhận ra vì có mái tóc mới lạ quá
Bỏ mái tóc mới ấy ra thì em sẽ thành Hòa Thượng rất ham chơi đấy ạ. Em đang bị tự kỷ vì cái mà Bác thấy mới đấy ạ :P, thật chán vô cùng cứ mong nó cũ mà mãi nó chẳng cũ :((

shevy7

Xe máy
Hi các bác.
Hôm qua được ọp cùng các bác em vui lắm ạh.
Giờ vưỡn còn lâng lâng.
Em hi vọng chi hội thỉnh thoảng tụ tập cafe/giao lưu để tăng phần thân thiết ạ.

@Cụ Hến bột, mợ HNV, Jimmy: Em làm cái thảm trải sàn ở Gara Đức Thịnh - 96 Nghĩa Tân ah #Em thấy nó sạch, chân không bị trượt và dễ vệ sinh.

Chỉnh sửa cuối:

phongthanhauto

Xe buýt
Dạ tìm cụ này ở đâu thế cụ ơi?

Dạ có em đây, giá cả thì cụ cứ ĐT cho em số 091.354.1935 (nhưng ko tính bằng lít đâu mà bằng chai cơ ạ)
Hội Ter bây giờ đông vui nhờ, cáo lỗi các cụ mợ là dạo này nhà cháu bận quá nên chẳng tham gia được buổi off nào cả

Hoanggo

Xe đạp
Nhìn các cụ, các mợ nhà Ter off mà em thèm quá, hôm đó em có đám cưới nên không tham dự được. Lần này cũng vui và hoành tráng như lần trước em tham dự nhưng vắng mất vài cụ nhỉ. Mừng nhất là Chủ Tịch trông vẫn phây phây, má đỏ mặt hồng!

huongnhanvan

Xe điện
Tưởng nhớ
Nhìn các cụ, các mợ nhà Ter off mà em thèm quá, hôm đó em có đám cưới nên không tham dự được. Lần này cũng vui và hoành tráng như lần trước em tham dự nhưng vắng mất vài cụ nhỉ. Mừng nhất là Chủ Tịch trông vẫn phây phây, má đỏ mặt hồng!
Bác lại làm em xấu hổ. Rất tiếc là ngày gặp mặt mà nhà vẫn vắng nhiều quá. Hy vọng lần sau tổ chức nhà mình đi đầy đủ để còn biểu dương lực lượng với OF nữa chứ nhà mình chìm sâu quá chẳng ai biết đến sự tồn tại của nhà Ter cả :))

khanhchiii

Xe buýt
Cụ 4banhxequay nhà mình đáng lẽ phải làm thợ sơn mới phải=))

kudel

Xe tải
Website
www.facebook.com
Chào các cụ, em thành thật lấy làm tiếc vì không đi được vụ vừa rồi. Nhìn ảnh nhớ cả nhà quá.

Mợ Hương có mái tóc lạ quá. Mợ này, nếu em phải cơi nới xe, chia tay em Tè...mợ có còn cho em đi chơi hầu chuyện hem?

tienthanhgttn

Xe máy
ok.em di voi

Trạng thái
Thớt đang đóng