[Funland] Tennis , golf hay bóng đá?

Tony_Le

Xe container
Chỗ cụ có mấy sân? Chỗ em 2 sân mà nhiều khi chờ mỏi cổ. Không có việc gì làm mới đặt trước còn làm gì có ai ngày nào cũng chơi mà đặt
Đã máu thì đừng hỏi bố cháu là ai. Chơi Tennis sân là chuyện nhỏ mà bạn chơi là chuyện lớn cụ nhé. Suốt ngày nại lý do thì thể thao cái gì nữa.

ltlinh

Xe tăng
Tennis kiểu cụ chủ là đội dung free san chung cư, kiểu hôm nghỉ trời đẹp 30 anh em châu vao chơi, free nó chẳng thế, chưa kể trình độ kiểu bâu vào thế lệch nhau nhiều oánh chán.

còn dân thích phải đặt cố định sân và team các buổi hàng tuần, và thi thoảng mời khách giao lưu.

huyleck

Xe điện
Học đánh e thấy tốn tiền mà cụ, e đi hỏi toàn 250k/h, chẳng thấy nói 1khoa/bao nhiêu buổi
Tìm ae nào cơ bản tốt chơi cùng độ tháng là ok mà cụ, giá sàn toàn 200k 1 buổi cũng chát phết cơ mà so với tennis hay golf thì chưa là gì, dụng cụ vợt giày thì lại rẻ

KoenigseggPigani

Xe tăng
Chỗ em bể trong nhà chưa mở, thế là từ covid đến giờ trẻ con nhão hết cơ bắp, không được đi bơi
Bên e đóng 9 tháng từ tháng 5/21 đến rồi mới mở
Mở ra thì cũng chả thấy người bơi vào mùa đông (dù free chỉ cư dân bơi)
Sáng tối e đi bơi đa số bơi mình hoặc chỉ có 2-3 người

Foxz

Xe hơi
Em thì vẫn đá bóng dưỡng sinh. Còn beer là tuỳ độ máu. Chứ team cần 3-4 cụ ham beer là oải ngay

fadco

Xe container
tennis muôn năm, chém gió được như bóng đá nhưng lại ko lo va chạm nhưu bóng đá, chi phí cũng ko chát như golf, em tuần 3 buổi 1 quý hết có 6 củ tiền sân bóng nước thôi, mà cái gối trái đang kiểu bị lỏng gối ko biết chữa kiểu gì:)

Lan1675

Xe hơi
tennis muôn năm, chém gió được như bóng đá nhưng lại ko lo va chạm nhưu bóng đá, chi phí cũng ko chát như golf, em tuần 3 buổi 1 quý hết có 6 củ tiền sân bóng nước thôi, mà cái gối trái đang kiểu bị lỏng gối ko biết chữa kiểu gì:)
Em thì tuần 2 buổi thui, sân cũng ít người đóng theo quý là 3 củ
Sinh hoạt lành mạnh, chơi dưỡng sinh thôi!

DungKLB

Xe máy
e thích tennis, mua ly thánh dc cái vợt của 1 cụ nhà mình mà cứ treo 1 góc chưa có điều kiện cầm, không biết khu Thanh Xuân có cụ nào thừa slot cho e đăng ký tập tọe cho nó khỏe người, à mà cần mua thêm gì ngoài cái vợt và kinh phí tầm tầm bao nhiêu thì ổn, nhờ các cụ đi trước tư vấn giúp ạ

fadco

Xe container
e thích tennis, mua ly thánh dc cái vợt của 1 cụ nhà mình mà cứ treo 1 góc chưa có điều kiện cầm, không biết khu Thanh Xuân có cụ nào thừa slot cho e đăng ký tập tọe cho nó khỏe người, à mà cần mua thêm gì ngoài cái vợt và kinh phí tầm tầm bao nhiêu thì ổn, nhờ các cụ đi trước tư vấn giúp ạ
Em 2 sân đều Thanh xuân nhưng cụ chơi bao năm rồi:)

xe đạp Japan

Xe tăng
Các cụ mợ có nhu cầu gậy, phụ kiện Golf thì inbox em nhé. Em bên hãng, thương hiệu Golf đến từ Japan là Tsuruya. :)

htcable

Xe hơi
Website
tga.net.vn
Các cụ cho em hỏi cái thớt "Lớp Học Golf Cơ Bản - Chia sẻ kiến thức về golf" em xây dựng từ 2013 đâu rồi ấy nhỉ. Otofun Funland nơi chia sẽ những vui vẻ mà cũng cửa quyền thế hả các cụ? Thớt golf có lượng views nhiều nhất về golf mà các cụ bỏ đi là bỏ thế???. Các đồng chí mod có hiểu cái cảm xúc 'đứa con mình nuôi' rồi bỗng một ngày bị bắt mất nó thế nào không?
Nếu cần thu phí hay tôi vi phạm thì Mod cứ nhắn cho tôi, tôi chỉ chia sẻ có 1 bài về sân chơi cho anh em sau mười năm theo đuổi golf thì bị "khóa mõm" mất 2 tuần, tôi nhắn tin cho Mod cũng không hồi âm từ tháng 10/2022. Thật nghĩ nó chán ghê nhỉ. Trước sự cạnh tranh từ các kênh MXH khác thì những người đóng góp nội dung như tôi nên được chào đón mới phải chứ các cụ???
Năm nay 2023 là tròn10 năm tôi đóng góp cho cái thớt đấy, dù nhiều lúc bận với cuộc sống cũng không thể chăm chút, còn nhiều dự đính cần được tiếp tục chia sẻ với các cụ mợ. Tôi tin Thớt đấy đã có rất nhiều các cụ mợ thu lượm được kiến thức từ khi golf còn chưa đc quan tâm và thiếu thốn thông tin như bây giờ... Tôi rất mong các cụ Mod/Admin hay mở lại thớt đấy cho tôi, để tôi được tiếp tục chia sẻ, giao lưu kiến thức với các cụ mợ cùng chung sợ thích ở Funland. Tôi xin cảm ơn rất nhiều.
Sơn Ricky Golf - 0971.886.776

Chỉnh sửa cuối: