[Funland] Tên lửa hiện đại nhất Việt Nam mạnh đến mức nào?

Ha Cong Anh

Xe điện
Chẩn cụ, em là em lai mạnh cái kiểu suy nghĩ này :)
Thì đúng thế mà Cụ, nhà thì nghèo, thấp bé nhẹ cân, đồ chơi thì bố mẹ chưa mua được, toàn xông lên ta đi xin đồ thải của thiên hạ,...hỏi rằng: hổ, báo, cáo, chồn được với ai?
Đến mạnh như I rắc mà dàn quân ra sa mạc thằng Mẽo nó chẳng san phẳng thành bình địa kia kìa.

pháo BM21 grad

Xe container
Mà cụ Pháo không ăn cơm với Gấu đi còn vào đây chém với em rồi Lai với Chồn làm gì?
Hề hề , em chén nó cái bụng rùi cụ ạ, tý nữa rịu về em trả ly cho cụ sau nhé, giờ hết mất rùi.

gocart

Xe cút kít
:))
Hoàn cảnh khác nhau chứ cụ, lúc đớ mấy ông bù nhìn tay sai cho pháp thì tính toán làm gì, trong khi đó Pháp đã bị Đức lùa cho chạy cong kim ở mặt trận phía tây.
Thằng Anh thì lại khác, tiềm lực lúc đó mạnh và không bị thua ở mặt trận phía tây như pháp.
Nhà cháu muốn nhắc cụ tự do thôi. Chúng nó mạnh thì nó tự tin nhắc đến thảm bại. Như BTT kia cứ nhắc mãi vinh quang với vĩ đại đã đóng góp gì cho thế giới chưa hay được mang danh là nước có nhiều cờ Mỹ nhất Thế giới.
Mỹ hàng năm viện trợ cho BTT nửa triệu tấn lương thực trên mỗi bao 50kg đều sơn cờ Mỹ thành ra cơ sự vậy.
Cũng may là dân BTT ko biết là cờ Mỹ. Biết chắc nhịn luôn.

pháo BM21 grad

Xe container
Thì đúng thế mà Cụ, nhà thì nghèo, thấp bé nhẹ cân, đồ chơi thì bố mẹ chưa mua được, toàn xông lên ta đi xin đồ thải của thiên hạ,...hỏi rằng: hổ, báo, cáo, chồn được với ai?
Đến mạnh như I rắc mà dàn quân ra sa mạc thằng Mẽo nó chẳng san phẳng thành bình địa kia kìa.
Cái này thì lại không đòng ý với cụ rồi, hàng nóng bi giờ ta mua bằng tiền hoặc trao đổi hàng hóa cộng với đối tác cho vay thêm. mặc dù nó cũng chưa phải là loại hiện đại nhất nhì thế giới nhưng cũng đáng gờm.
Trường hợp của thằng I rắc nó khác đất nước bao nhiêu năm bị cấm vận với đói nhăn răng đến khi đánh nhau thì lại có lê chiêu thống chỉ điểm trong khi vũ khí thì chả có cái gì ra hồn nên mới thua cụ ạ.

pháo BM21 grad

Xe container
:))
Nhà cháu muốn nhắc cụ tự do thôi. Chúng nó mạnh thì nó tự tin nhắc đến thảm bại. Như BTT kia cứ nhắc mãi vinh quang với vĩ đại đã đóng góp gì cho thế giới chưa hay được mang danh là nước có nhiều cờ Mỹ nhất Thế giới.
Mỹ hàng năm viện trợ cho BTT nửa triệu tấn lương thực trên mỗi bao 50kg đều sơn cờ Mỹ thành ra cơ sự vậy.
Cũng may là dân BTT ko biết là cờ Mỹ. Biết chắc nhịn luôn.
Cái vụ cờ mỹ đến giờ cụ nói em mới biết, em cũng không quan tâm đến thằng này lắm, thằng Ủn thời nóa cay cú vì bị chia đôi đất nước cộng với lệnh cấm vận trong khi đó nhiều nước vẫn được phát triển vũ khí hột nhưng như Israel, Pakits tan mà Mỹ không lên tiếng. Bây giờ đói quá đếch biết làm gì thì cũng chỉ biết la lên với phọt vài quả đạn đạo hay tái khởi động hạt nhân để thế giới chú ý và còn cho gạo :))

Ha Cong Anh

Xe điện
Cái này thì lại không đòng ý với cụ rồi, hàng nóng bi giờ ta mua bằng tiền hoặc trao đổi hàng hóa cộng với đối tác cho vay thêm. mặc dù nó cũng chưa phải là loại hiện đại nhất nhì thế giới nhưng cũng đáng gờm.
Trường hợp của thằng I rắc nó khác đất nước bao nhiêu năm bị cấm vận với đói nhăn răng đến khi đánh nhau thì lại có lê chiêu thống chỉ điểm trong khi vũ khí thì chả có cái gì ra hồn nên mới thua cụ ạ.
Em nói thế cho vui thôi chứ e k nghĩ là mình k có đồ chơi tốt. Tuy nhiên, thằng nào bán cho mình nó cũng chỉ bán biến thể xuất khẩu và k phải cái gì nó cũng bán. Nên chất lượng và nhất là số lượng đồ chơi hàng hiệu của ta là rất khiêm tốn. Thêm nữa là mấy anh "lính cậu" thời bình chưa qua khói lửa, cũng chưa biết khả năng sử dụng vũ khí, khí tài đã thuần thục chưa. Thằng I rắc ngày xưa nó vừa mua vừa sản xuất đc các vũ khí cũng rất gớm mặt đấy chứ.
Thế nên, nếu quan điểm là Quốc Cường có xe gì anh em mình cũng có thể đặt và phải mua bằng được thì anh em mình hết máu trước ngay.
Con tàu 8003 của mình có nhiều đồ chơi rất khủng, mình nó dư sức đo ván 3-4 tàu khựa nhưng ta không manh động. Vì chúng ta yêu chuộng hoà bình và thực tế thì nó có hơn trăm chiếc tàu ở đó, trong đó mấy con tàu chiến thì 8003 + 8001 liệu có xơi được hết bọn cẩu tặc ấy không?

Chỉnh sửa cuối:

scud122

Xe tăng
Mấy con tàu M1,2,3,4,5,6,7...........nhà mềnh tự đóng k biết k bao mil/con các cụ nhể, có độ vài vài chục con như thế cũng hoành đấy nhỉ, mà e chưa hiểu tính năng mấy con đấy so với Gepard 3.9 mình mua nó thế nào?

phamthanhtrung2

Xe buýt
Em khâm phục cái đất nước Triều tiên, những con người Triều tiên cần cù lao động, chịu thương chịu khó này. Lại càng khâm phục những người lãnh đạo đất nước này đã lèo lái, dẫn dắt đất nước từ là thuộc địa của đế quốc Nhật bản, từng bị san bằng trong chiến tranh Cao ly mà giờ này nhắc lại, đế quốc Mỹ vẫn còn run sợ cho tới nay đã mấy chục năm. Mặc dù nằm trong sự cấm vận, phong tỏa của quốc tế, họ đã đạt được nhữn
+00p0quả đáng kinh ngạc về khoa học kỹ thuật. Họ đóng tàu ngầm, làm chủ công nghệ hạt nhân phục vụ cho những mục đicgs hòa bình và quân sự. Họ phát triển công nghệ tên lửa đạn đạo.
Em khâm phục sự hiểu biết của cụ.

springsea

[Tịch thu bằng lái]
Người VN cũng ko kém cỏi đâu, vệ tinh ta cũng chế tạo được, tàu ngầm có mấy bác thợ đóng, đạn đạo ta mua li xăng về cải tiến...Trình độ đóng tàu, xây dựng, chế tạo máy, phần mềm ...ta cũng có bước tiến nhất định. Cái chúng ta thiếu đó là kỷ cương, ý thức của XH thua xa BH

gocart

Xe cút kít
Người VN cũng ko kém cỏi đâu, vệ tinh ta cũng chế tạo được, tàu ngầm có mấy bác thợ đóng, đạn đạo ta mua li xăng về cải tiến...Trình độ đóng tàu, xây dựng, chế tạo máy, phần mềm ...ta cũng có bước tiến nhất định. Cái chúng ta thiếu đó là kỷ cương, ý thức của XH thua xa BH
Bác lạc quan. Nội gia đình Thaksin cũng có 3 cái vệ tinh cỡ Vinasat. Còn cái vệ tinh Pico một thời ầm ĩ thì do tên lửa Nhật còn trống khoang chở hàng nên đề nghị các nước chế tao vệ tinh cỡ nhỏ có kích thước 10x10x10cm. Khoảng 20 chiếc cho các nước. Đại học FPT chế tạo chiếc Pico. Không biết trong nó có gì, có hoạt động ko?
Mình nên nhìn ra láng giềng. Đừng nhìn BTT.

tranhuyphong89

Xe tăng
Bắc sâm miệng chửi dưng vẫn phải ăn hàng viện trợ. Công nghệ của họ thua xa Nam hàn.

springsea

[Tịch thu bằng lái]
E ko phải lạc quan nhưng cứ dí súng vào đầu mấy ông tiến sỹ đới đầu thì e tin chắc mềnh cũng coá khối thư hay ho

pháo BM21 grad

Xe container
E ko phải lạc quan nhưng cứ dí súng vào đầu mấy ông tiến sỹ đới đầu thì e tin chắc mềnh cũng coá khối thư hay ho
:)) Giờ lại quay sang ắp bức tiến sỹ à cụ ? Có hay hơn không hay lại tốn thêm 1 đống xèng mà chả được cái tích sự gì :-/

otohagiang

Xe container

springsea

[Tịch thu bằng lái]
E chả có ý gì đâu vấn đề là cho các ông tiến sỹ được học hành tử tế một động cơ làm việc nghiêm túc, một mục tiêu đầu ra cụ thể thì chắc chắn sẽ có kết quả.

dacootodau

Xe tăng
không bắn thử thì sao biết được thế nào nhỉ

TuDo2808

Xe điện
:)) Giờ lại quay sang ắp bức tiến sỹ à cụ ? Có hay hơn không hay lại tốn thêm 1 đống xèng mà chả được cái tích sự gì :-/
ý bác SPRING là khác cơ bác PHÁO ạ :)) đâu phải áp bức
Ở đâu có áp bức, ở đó có siêu nhân Gao!(h)