Tempra

Tempra_4772

Xe hơi
Chào các kụ Fiater
Em mới phát hiện ra Tempra có khả năng offroad không kém Étkep va Ít5.
Kính mời các kụ dạo qua Khu vực sinh hoạt chi hội Hải Phòng thưởng lãm ảnh vụ off Tiên Lãng - HP ( vì em không bít link sang kiểu giề ) để tự hào Tepmra Cũ nhưng không Yếu. :101:
OFHP chúng em kính mời các kụ xuống giao lưu một ngày gần nhất(b)(b)(b)

Xeđịahình

Xe container
Website
fr.pg.photos.yahoo.com
Bác giải thích rõ lên tí nhể, bác offroad ở đâu thế

Chào các kụ Fiater
Em mới phát hiện ra Tempra có khả năng offroad không kém Étkep va Ít5.
Kính mời các kụ dạo qua Khu vực sinh hoạt chi hội Hải Phòng thưởng lãm ảnh vụ off Tiên Lãng - HP ( vì em không bít link sang kiểu giề ) để tự hào Tepmra Cũ nhưng không Yếu. :101:
OFHP chúng em kính mời các kụ xuống giao lưu một ngày gần nhất(b)(b)(b)

Tempra_4772

Xe hơi
Báo cáo các kụ Fiat, cuối cùng sau buổi off cua OFHP ngày 2/9 vừa rùi, Vợ 2 Tempra của em trông xì tin ... tự tin hẳn lên nhờ được gắn logo OF.
Các kụ bít không, hình như cả OFHP mỗi em chạy Fiat, hàng độc ợ
Mông vợ 2 em trông đẹp hẳn,
Oái. em loay hoay mãi mà không post ảnh lên được, như thể bị lỗi vậy. Giờ em phải đi ruồi, em chào các kụ.

Tempra_4772

Xe hơi
Bác giải thích rõ lên tí nhể, bác offroad ở đâu thế
Dạ, ở Tiên Lãng, HP kụ ợ, kính mời cụ ghé thăm Khu vực sinh hoạt các chi hội, chi hội Hải Phòng, các kụ y post ảnh lên nhiều lém.

Xeđịahình

Xe container
Website
fr.pg.photos.yahoo.com
Theo em thật ngon thì phải trên 75 tr. Nếu giá dưới 60 tr thì chắc phải sửa rất nhiều. Phụ tùng fiat giá hơi chát tí, nhất là sau vụ tăng thuế linh kiện vừa rồi.

1 con tempra chạy ngon bi giờ bao nhiêu hả cụ ?

ngaynha

Xe tăng
Theo em thật ngon thì phải trên 75 tr. Nếu giá dưới 60 tr thì chắc phải sửa rất nhiều. Phụ tùng fiat giá hơi chát tí, nhất là sau vụ tăng thuế linh kiện vừa rồi.
Đợt rồi đủ xiền lấy con sê na , nhưng dính phốt 1 quả , lại phải tính sang tempra :'( chẳng biết thế nào nữa . Ăn uống thế nào hả các bác ? có hay hỏng vặt không ạ?

Tempra_4772

Xe hơi
Đánh lái kêu tạch tạch, các bác cứu em với

Báo cáo các bác, đến giề thì em khẳng định Hội Fiat là những người dũng cảm :'(:'(:'(
Vợ 2 Tempra nhà em 2 hôm nay đánh lái nghe thấy kêu tạch tạch, các bác cho em hỏi như thế có phải là Láp có vấn đề không, nếu có giải quyết thế nào, ước lượng thiệt hại ra sao với???
Ý quên, nếu em chạy cố mấy hôm có việc gì không, em bận phải sử dụng xe suốt, dù không chạy xa nhiều.
Tks các bác trước.

langduca

Xe buýt
Website
www.com123.vn
Em đọc trên mua bán thấy em Tempra đời 96 - 98 giá khoảng 60 - 75 chai.
http://muaban.net/mienbac/Default.aspx?CT=SR&Mode=Search&A=4&Q=Fiat Tempra
Em ít tiền tính cưới vợ già Tempra, các bác thấy có ổn không?
Em không rành lắm về sửa chữa nên rất sợ hỏng hóc.
Em hay đi lại nhiều không rõ em này ăn uống thế nào, em nghe nói em nó ăn uống dữ lắm phải không ạ?
Các bác tư vấn cho em với.*-)

Xeđịahình

Xe container
Website
fr.pg.photos.yahoo.com
vợ già thì hiền lắm ạ:21::21::21:. Cái đồ fiat đắt nên đa phần người tiêu dùng chế tác vào cho rẻ. Xe nhà em chạy đường trường ước chừng 9-9,5 l/100 km.
Dòng fiat tempra nguyên bản có đặc điểm đầm chắc, giảm xóc rất êm, cách âm tốt, cốp và cabin rộng rãi. Nhược điểm là điện đóm dễ có vấn đề nếu không được chăm sóc chu đáo.

Em đọc trên mua bán thấy em Tempra đời 96 - 98 giá khoảng 60 - 75 chai.
http://muaban.net/mienbac/Default.aspx?CT=SR&Mode=Search&A=4&Q=Fiat Tempra
Em ít tiền tính cưới vợ già Tempra, các bác thấy có ổn không?
Em không rành lắm về sửa chữa nên rất sợ hỏng hóc.
Em hay đi lại nhiều không rõ em này ăn uống thế nào, em nghe nói em nó ăn uống dữ lắm phải không ạ?
Các bác tư vấn cho em với.*-)

Xeđịahình

Xe container
Website
fr.pg.photos.yahoo.com
Bác nghe thấy tiếng lạch tạch ở đâu ạ ?
Báo cáo các bác, đến giề thì em khẳng định Hội Fiat là những người dũng cảm :'(:'(:'(
Vợ 2 Tempra nhà em 2 hôm nay đánh lái nghe thấy kêu tạch tạch, các bác cho em hỏi như thế có phải là Láp có vấn đề không, nếu có giải quyết thế nào, ước lượng thiệt hại ra sao với???
Ý quên, nếu em chạy cố mấy hôm có việc gì không, em bận phải sử dụng xe suốt, dù không chạy xa nhiều.
Tks các bác trước.

langduca

Xe buýt
Website
www.com123.vn
vợ già thì hiền lắm ạ:21::21::21:. Cái đồ fiat đắt nên đa phần người tiêu dùng chế tác vào cho rẻ. Xe nhà em chạy đường trường ước chừng 9-9,5 l/100 km.
Dòng fiat tempra nguyên bản có đặc điểm đầm chắc, giảm xóc rất êm, cách âm tốt, cốp và cabin rộng rãi. Nhược điểm là điện đóm dễ có vấn đề nếu không được chăm sóc chu đáo.
Em nó ăn uống thế cũng tương đối đấy các bác nhỉ. Tính ra trung bình xơi trên chục lít. Hai hôm nay em dành thời gian đọc OF để học hỏi kinh nghiệm các bác. Thấy các bác bàn nhiều về việc sửa chữa em này em cũng thấy run quá.
Nếu không chắc em cố gắng thêm một thời gian nữa để mua Sê na vậy
Ôi 4B *-)

Xeđịahình

Xe container
Website
fr.pg.photos.yahoo.com
Dùng Tempra được cái chi phí ban đầu hạt rẻ. Rẻ đến ít ra 1/2 thậm chí 1/3 so với xe của Nhật đời tống. Theo em bác cứ xem em nào chạy thấy êm êm, không kẽo kẹt chỗ nào thì rước về được

Em nó ăn uống thế cũng tương đối đấy các bác nhỉ. Tính ra trung bình xơi trên chục lít. Hai hôm nay em dành thời gian đọc OF để học hỏi kinh nghiệm các bác. Thấy các bác bàn nhiều về việc sửa chữa em này em cũng thấy run quá.
Nếu không chắc em cố gắng thêm một thời gian nữa để mua Sê na vậy
Ôi 4B *-)

isabinh

Xe điện
Bác Xe địa hình ở đâu nhỉ. Hôm nào em mời bác Cafe, bác cho em sờ "mó vợ" 2 của bác 1 tý và tư vấn thêm cho em nhé :)(l)(b)
Cái xe Tempra này xấu òm, chán lắm cụ ạ. Lòng mề gặp dao kéo thường xuyên. Tiền sủa gấp mấy lần tiền xe rồi ý chứ. Bác Xediahinh có công nhận với em thế không ?

Xeđịahình

Xe container
Website
fr.pg.photos.yahoo.com
á à, Temp đẹp hơn Si là cái chắc. fom nam tính hơn hẳn:redface::redface::redface:

Cái xe Tempra này xấu òm, chán lắm cụ ạ. Lòng mề gặp dao kéo thường xuyên. Tiền sủa gấp mấy lần tiền xe rồi ý chứ. Bác Xediahinh có công nhận với em thế không ?

langduca

Xe buýt
Website
www.com123.vn
Tem thì Nam tính nhưng Sê thì mới hơn. Giá em có tiền nhiều hơn thì em cũng mua Sê đấy. Nhưng ít tiền nên cân nhắc Tem.
Tiện đây các bác thấy em nào mua được chỉ em với nha :)