Tem nộp phí

AcidS

Xe điện
Có cụ nào có khả năng in con tem đó không nhỉ?
Đăng kiểm ngoài cái tem còn có tờ đăng kiểm chứ phí đường bộ có mỗi cái tem nên em thấy nộp phí là yêu nước.

volga-lada

Tháo bánh
Có cụ nào có khả năng in con tem đó không nhỉ?
Đăng kiểm ngoài cái tem còn có tờ đăng kiểm chứ phí đường bộ có mỗi cái tem nên em thấy nộp phí là yêu nước.
Cụ chưa nộp phí à, ngoài cái tem còn có con dấu đỏ chiện đằng sau tem và tờ giấy hồng hồng làm chứng từ thu phí đưa cho cụ. Không có tờ giấy ấy thì tem của cụ vô dụng.

Website
www.otofun.net
Cụ chưa nộp phí à, ngoài cái tem còn có con dấu đỏ chiện đằng sau tem và tờ giấy hồng hồng làm chứng từ thu phí đưa cho cụ. Không có tờ giấy ấy thì tem của cụ vô dụng.
Như thế thì theo cụ tức là đi đâu cũng phải mang theo cả cái tờ giấy kia nếu bị kiểm tra? Vậy có nên mang theo cả viện khoa học hình sự BCA để giám định cái dấu đỏ kia là chuẩn nữa không ạ?=));))

trungnd195

Xe tải
Cụ nào in được cái tem nộp phí ấy in cho em cái, em đặt hàng cái tem nộp phí 10 năm cho rực rỡ :D

Hellomysun

Xe hơi
Hôm nay e cũng vừa mới đi " in " cái tem xanh xanh về.thật sự là đầy tâm trạng, va mọi người quanh e - đều như em.ko bt sẽ còn bn khoan nữa, khéo dán tem đầy kính mất các cụ ạ#-o

dreamwater

Xe điện
Như thế thì theo cụ tức là đi đâu cũng phải mang theo cả cái tờ giấy kia nếu bị kiểm tra? Vậy có nên mang theo cả viện khoa học hình sự BCA để giám định cái dấu đỏ kia là chuẩn nữa không ạ?=));))
Cụ cứ mang đủ đi cho lành. Book thêm 1 cụ ở viện khhs nữa nhé, cho chắc cú

buicongchuc

Xe ba gác
Em lại cứ tưởng có chương trình khuyến mại phí đườngbboojj :))

anhday29

Xe hơi
Chủ đề bổ ích, up để các cụ tham khảo!

dongkijote

Xe điện
Vấn đề là cụ có trốn mãi được không? và việc đăng kiểm nữa cũng vậy, chẳng lẽ cụ cũng tự in nốt? Khi đi đăng kiẻm hệ thống mạng toàn quốc cho nhân viên đăng kiểm biết hiện cụ đang trốn chưa đóng phí bảo trì trong thời gian x tháng và sẽ truy thu đầy đủ của cụ rồi mới đăng kiểm cho cụ, cụ nhé!
Qui trình của em khép kín, liên thông và rất khoa học, đảm bảo chả thằng nào trốn được của em cả. Em chỉ đang đau đầu cái vụ thu phí của xe máy thôi. Qui định ra được gần nửa năm rồi mà em chưa biết bằng cách nào để cho dân tự giác nộp đủ. Cuối năm có khi em phải nhận lỗi vào bản kiểm điểm về mục thực chức trách nhiệm vụ được giao là chưa hoàn thành :)).

V.T.A

Xe điện
Ko trốn được đâu cụ ơi : đăng kiểm giờ nó có cơ sở dữ liệu liên thông toàn quốc , gõ BS là ra thông tin xe . Cụ trốn được kỳ này ko nộp phí khi đăng kiểm kỳ tiếp theo nó truy thu mới passed.
Túm lại trong vòng 6 tháng kể từ 1/7 cụ có ý định bán xe thì đẩy cục nợ đó cho chủ mới , đỡ được 1.560tr x-(