TÂY YÊN TỬ: Tìm mua xế, khảo sát cung đường, rủ rê offroad và một số hình ảnh đẹp

Nên chọn mua loại xế độp nào?

• Em xế độp XTC790 nguyên chiếc mới tinh (đập hộp)

Lượt chọn: 14 77.8%
  • Em xế độp được độ mới và xứng tầm em XTC790

Lượt chọn: 4 22.2%

• Tổng bình chọn
    18
  • Thời gian đóng: .

Fiat_ELX

Xe điện
Hiiii..ko phải vậy mà ý em là em tập luyện luôn để còn đc vi vu với các cụ ạ
Luyện tập càng phải từ từ cụ ạ, dục tốc bất đat, luyện tập phải tính bằng năm, cụ vội làm gì :)) vi vu thì cụ cứ thoải mái, đi được đến đâu thì đi, mỏi thì nghỉ, chán thì về.

buituananh_as

Xe điện
Luyện tập càng phải từ từ cụ ạ, dục tốc bất đat, luyện tập phải tính bằng năm, cụ vội làm gì :)) vi vu thì cụ cứ thoải mái, đi được đến đâu thì đi, mỏi thì nghỉ, chán thì về.
Nhân đây em muốn in tư véo luôn phương pháp luyện tập,mới đầu nên bắt đầu bao nhiêu km.. Tăng dần đều là bao nhiêu km?

muadem

Xe cút kít
Nhân đây em muốn in tư véo luôn phương pháp luyện tập,mới đầu nên bắt đầu bao nhiêu km.. Tăng dần đều là bao nhiêu km?
Để khỏi bài vở thì lúc mới cụ cứ đạp nhẹ nhàng, vài ngày đầu có thể sẽ đau một số thứ như đùi, mông, sau không đau thì sẽ mỏi, cụ cứ có xe xong tham gia một vài buổi ọp cung ngắn thì sẽ vỡ ra nhiều :-bd

2R+

Xe điện
Cái này tùy vào sức khỏe và độ dẻo dai của đôi chân cụ. Lúc đầu cụ cứ đạp khoảng chục km, thấy sức mình còn ngon thì chiến tiếp, còn thấy mệt rồi thì nghỉ. Rồi dần dần cụ tăng quãng đường đạp và tăng vận tốc đạp lên đến khi cụ đạp 200km với tốc độ TB 30km/h mà vẫn ngon ở thì lúc đới cụ đã đạt đến cảnh giới và chuyển sang tâm độp :D

buituananh_as

Xe điện
Thanks 2 cụ
Em ko thấy có thông tin xtc750..đang thiên khả năng theo cụ muadem rất nhiều hiii,em đang định chạy tập Ngã Tư Sở - Sân Mỹ Đình - Thiên đường Bảo Sơn - Ngã Tư Sở. Ko biết có quá sức ko hiii
À quên: các cụ cho em địa chỉ các cụ hay ộp lai với ạ,time và các cung ngắn các cụ hay đi? Em xin tập cùng?
Mua xe xong em sẽ xin ra mắt các cụ (b)

Cái này tùy vào sức khỏe và độ dẻo dai của đôi chân cụ. Lúc đầu cụ cứ đạp khoảng chục km, thấy sức mình còn ngon thì chiến tiếp, còn thấy mệt rồi thì nghỉ. Rồi dần dần cụ tăng quãng đường đạp và tăng vận tốc đạp lên đến khi cụ đạp 200km với tốc độ TB 30km/h mà vẫn ngon ở thì lúc đới cụ đã đạt đến cảnh giới và chuyển sang tâm độp :D
200km là 1 chiều hay 2 chiều ạ?

Chỉnh sửa cuối:

Fiat_ELX

Xe điện
Thanks 2 cụ
Em ko thấy có thông tin xtc750..đang thiên khả năng theo cụ muadem rất nhiều hiii,em đang định chạy tập Ngã Tư Sở - Sân Mỹ Đình - Thiên đường Bảo Sơn - Ngã Tư Sở. Ko biết có quá sức ko hiii
À quên: các cụ cho em địa chỉ các cụ hay ộp lai với ạ,time và các cung ngắn các cụ hay đi? Em xin tập cùng?
Mua xe xong em sẽ xin ra mắt các cụ (b)
200km là 1 chiều hay 2 chiều ạ?
Sức cụ thì cụ phải biết, sao lại hỏi em :)) cụ cứ thấy mệt nhưng không mỏi là không quá swucs, hôm sau thấy thoải mái là được.
200km là 1 chiều cụ ạ :)) 2 chiều thì có gì đáng nói đâu.

buituananh_as

Xe điện
Sức cụ thì cụ phải biết, sao lại hỏi em :)) cụ cứ thấy mệt nhưng không mỏi là không quá swucs, hôm sau thấy thoải mái là được.
Ối..em phải đặt mục tiêu cho mình có lịch trình thôi,chứ 2 chiều còn cố chứ 1 chiều thì hiiii

Fiat_ELX

Xe điện

xe_cang_hai

Xe tăng
anh định chạy 2 chiều 200km trong vòng mấy ngày ạ :))

xe_cang_hai

Xe tăng
@ALL:
Nghe chừng CN nay thời tiết không ủng hộ, chương trình TYT tạm hoãn cho tới khi có thông báo mới:((
chán ông đốc này lắm rồi, từ XM đến TYT suốt ngày hoãn, dân chơi sợ j mưa rơi, đã máu thì đừng hỏi bố cháu là ai :D

drchinh

Xe container
Website
bacsinoitru.vn
chán ông đốc này lắm rồi, từ XM đến TYT suốt ngày hoãn, dân chơi sợ j mưa rơi, đã máu thì đừng hỏi bố cháu là ai :D
Để hôm nào trời đẹp thì mình chén cung này mới phê ạ:)). Thứ 7 này chén cung nào để em theo với:D

Thái Phượt

Xe tăng
các cụ sang chùa Nôm ,lạc đạo văn lâm hưng yên đi cảnh quan hơi bị đẹp đấy.tớ cũng định đi TYT cơ mà đi oto theo đường 293 đến tận chân núi rồi gửi xe leo bộ lên chùa Đồng.đi xe độp như các cụ thì tớ chệu ,quá tuổi đi xe đạp rùi hu hu.cuối th3 vãn hội ,hết mưa phùn là lí tưởng nhất đấy

Fiat_ELX

Xe điện
anh định chạy 2 chiều 200km trong vòng mấy ngày ạ :))
Target là 2 ngày thôi :)) mỗi ngày 1 chiều

các cụ sang chùa Nôm ,lạc đạo văn lâm hưng yên đi cảnh quan hơi bị đẹp đấy.tớ cũng định đi TYT cơ mà đi oto theo đường 293 đến tận chân núi rồi gửi xe leo bộ lên chùa Đồng.đi xe độp như các cụ thì tớ chệu, quá tuổi đi xe đạp rùi hu hu.cuối th3 vãn hội ,hết mưa phùn là lí tưởng nhất đấy
Em hỏi khí không phải là cụ chín mấy rồi ạ? vì trong OF em thấy các cụ ngoài 5 chục vẫn đạp ác liệt, còn ngoài đời thường, em vẫn chạy đường Bắc Ninh với mấy cụ 85 :))

Chỉnh sửa cuối:

muadem

Xe cút kít
Cung khủng đây chứ đâu, khọm ơi lên đây mà downhill:
[video=youtube;Xr5FGOKY3RM]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=Xr5FGOKY3RM#![/video]

hai dong

Xe đạp
theo e thì con đường ăn chơi nó dư này :

Step 1 : sắm 1 con cà tàng để nghiệm và nghe chê :D

Step 2 : sắm 1 con khủng nguyên chiếc , copy theo mẫu của 1 ng #

Step 3 : độ xe theo ý mình

Step 4 : undo xe độ theo mẫu nguyên bản ( pro bike )

Step 5 : độp mồm :))

E biết trình kém nên vọt phát lên Step 5 luôn >:)
Đang ở bước 1, chuẩn bị nhảy cóc lên bước 5