[Thảo luận] "Tây" quậy ở ta

gamevn

Xe buýt
Em thấy mấy ông lái taxi cũng kỳ quái. Gặp dân ta thì ăn gian km, chửi nhau như đúng rồi nếu khách thắc mắc này nọ. Gặp thằng Tây bựa này thì lại chạy cho nó phá xe.

hoanggiaphim

Xe tải
đọc cái này em thấy tức cái đội xxx nhà mình hơn là cái thằng tây

viet1235

Xe buýt
Không khéo ở bển nó là hàng anh chị cũng nên
Anh chị gì cái thằng rẻ rách này nó chí phèo thôi.Căn bản người VN nào cũng sợ rước họa vào thân nên thấy bất bình cũng không dám can thiệp chỉ đứng ngoài xem thôi

dangkimthu

Xe tăng
Thằng này mà người khựa thì ốm đòn, mà sao tiên sư cha nó khỏe thế nhở, bẻ cửa r đấm kính, sợ!:-ss

Mr_Che

Xe buýt
Website
www.vaidep.com.vn
Ngẫm đi cũng phải ngẫm lại, ko biết chú taxi có cò quay chú tây này để nó nổi khùng lên ko? Nếu đúng thế thì chú taxi "Oan Thị Màu". Còn nếu chú taxi đúng thì em phải công nhận văn hóa càng cao, xã hội càng phát triển thì con người ta càng dửng dưng với những chuyện thế này khi đi ngoài đường.

Em còn nhớ ngày xửa ngày xưa, chắc khoảng năm 2000 gì đó, trong ĐH Bách Khoa có 1 thằng ranh tây (người Nga hoặc khối LX cũ) chơi với mấy chú choai choai người Việt học trong BK suốt ngày phóng xe gầm rú ngoài đường. Có lần thằng ranh tây này phóng xe nhanh quá va vào 2 phụ nữ trên đường Hàng Bài, nó ko quay lại xin lỗi người ta còn quay lại chửi bằng tiếng Việt --> ko còn gì để bình luận

Còn ngày nay 1 số trẻ ranh tây sống loanh quanh khu phố cổ, thỉnh thoảng còn lên sân Long Biên đá bóng, em gặp bọn này thường xuyên nhưng bọn này có vẻ ko quậy mấy, chắc nó biết sân Long Biên/phố cổ cũng nhiều thành phần xã hội nên biết điều hơn

kệ-em

Xe máy
em chính là kệ-em đây!!hic.. đâu có nhìn bác hồi nào??

haipsvms1

Xe tải
Cháu cũng gặp tây bựa rồi đấy, mới hôm nọ thôi, thứ 5 thì phải, trời thì mưa cháu có việc đi qua ngã tư Lương Văn Can - Hàng Gai, lúc đấy bên cháu đèn đang xanh cháu đi đến giữa ngã tư thì có thằng tây mũi lõ đầu trọc đi con phân khối lớn (PKL) mặc cái áo mưa dùng 1 lần, đầu ko có nồi cơm điện, vượt đèn đỏ phi ầm ầm vào xe cháu, cháu dừng cụ nó lại để xem nó làm gì, nó phanh dúi dụi nhìn cháu, cháu quay sang hạ kính làm câu FCUK you, rùi kéo kính lên đi tiếp \:D/, nhìn qua gương thấy nó nhìn cháu chân chối.
Chuẩn! Cụ rất mẫu mực.

haipsvms1

Xe tải
Ngẫm đi cũng phải ngẫm lại, ko biết chú taxi có cò quay chú tây này để nó nổi khùng lên ko? Nếu đúng thế thì chú taxi "Oan Thị Màu". Còn nếu chú taxi đúng thì em phải công nhận văn hóa càng cao, xã hội càng phát triển thì con người ta càng dửng dưng với những chuyện thế này khi đi ngoài đường.

Em còn nhớ ngày xửa ngày xưa, chắc khoảng năm 2000 gì đó, trong ĐH Bách Khoa có 1 thằng ranh tây
(người Nga hoặc khối LX cũ) chơi với mấy chú choai choai người
Việt học trong BK suốt ngày phóng xe gầm rú ngoài đường. Có lần thằng ranh tây này phóng xe nhanh quá va vào 2 phụ nữ trên đường Hàng Bài, nó ko quay lại xin lỗi người ta còn quay lại chửi bằng tiếng Việt --> ko còn gì để bình luận

Còn ngày nay 1 số trẻ ranh tây sống loanh quanh khu phố cổ, thỉnh thoảng còn lên sân Long Biên đá bóng, em gặp bọn này thường xuyên nhưng bọn này có vẻ ko quậy mấy, chắc nó biết sân Long Biên/phố cổ cũng nhiều thành phần xã hội nên biết điều hơn
Ờ kể cũng chán cho chú taxi lại còn chạy đi để nó phá xe! Sao ko rút súng hay phớ giấu trong cốp gí vào đầu cho nó khóc thét lên, thớt kia còn có ông dí hàng nóng vào CSGT ngay trên phố cơ mà, dân mink cũng máu đó, chỉ tội ko đúng chỗ

thàng nay nó chuối thật nhưng đúng như bác tường thuật lại thi nó la thang biết an va. đấy.Em trông cứ như thang Nga ấy.Có lan em đi máy bay từ HN sang Moscow có thang Nga no say rượu mà cả đoàn tiếp viên cung hỗ trợ của mây người to khỏe dung bang keo trói lai như lợn nó mới yên

Xe bọ xít

Xe container
Say rồi! Thì còn j để nói, nó to như thế chẳng khỏe, xxx nên xem các clip trên youtobe để có kinh nghiệm xử lý khoai Tây say, bên khoai Tây còn nhiều tình huống phức tạp hơn nhiều.

nickbambie

Xe hơi
Oánh hội đồng bỏ mẹ nó đi chứ vớ vẩn quá, việc gì phải hèn thế nhỉ

Taxi Thanh Nga

Xe hơi
Tây quậy ở Ta thì XXX mình còn thế chứ. Ta mà quậy ở Tây thế thì chắc chắn là toi rồi.

jolie1701

Xe buýt
Sáng cafe, trưa Bia hơi, chiều nấu cơm + rửa bát
Phải có ý kiến với bên xuất nhập cảnh để cho bọn khoai Tây học lấy câu " Nhập gia tùy tục thôi " lếu k học thì Ló cứ tùy tiện kiểu lày thì cánh Taxi chỉ có mà khổ..:-|