Tay lái Ford Everest dơ?

etisalat

Xe tải
Các cụ cho em hỏi tí. Hôm rồi thằng cu bạn em nó thử xe và phán một câu xanh rờn "tay lái xe mày rơ quá". Nó bảo là xe nó Camry khi tắt máy tay lái không lắc được còn FE của mày lại lắc được. Xe các cụ có thế không ợ? Nếu đúng là xe em bị rơ tay lái thật thì chỉnh ở đâu là tốt hả các cụ?

vôlangday

Xe tăng
xe EVEREST nào cũng vậy cụ ơi ! hi..hi...volang dơ là bình thường ấy mà ! còn cả vấn đề nhiều lái nữa cơ!

Mr.Thai

Đi bộ
volang xe EVEREST ko the chinh duoc dau ban a. Neu ma mua duoc do thi nen di mua roi ra ngoai gara nao quen ma thay. Con yen tam hon, nhg chiu dung duoc thi vao hang nhe. Ma ro ty di ko sao dau. Di ro mai cung quen. Minh hoi do thay the roi. Max kinh khung

FordEverest2007

Xe buýt
hơ hơ xe nào mà chẳng thế, tắt máy rút chìa khóa thì lắc nhẹ cái vào vị khóa (lock) thì có mà lắc giời. Quan trọng là khi chạy trên đường cảm giác lái ở vô lăng có vấn đề gì không, nếu giơ thật thì mới cần kiểm tra cụ ơi

etisalat

Xe tải
Mấy hôm rồi đi chơi nên ko vào được. Cám ơn các cụ nhé. Để em vả vỡ *** thằng bạn em, cậy đi con Camry LE mà vênh. Thế mà nó vẫn phải bảo là ngồi FE của mày chắc nịch, lại cao ráo nữa ;)