Tay Biên em đã cứu được hệ thống nâng gầm ABC

Buki

Xe điện
Bỏ công sức mày mò nghiên cứu và sửa đc thấy thật là vui. Em thấy thành quả cụ taybien là đáng trân trọng và khích lệ.
Xưởng của cụ sẽ phát triển cùng với sự nhiệt huyết của cụ. Chúc mừng cụ.

Evo

Xe tải
Hai bác ra xem lại xe đi, hình như lại xẹp rồi :) Thấy nha sỹ bảo thế

dragonviet

Xe máy
Chúc mừng chú Dũng nhé...thế cho anh hỏi cái xe cỏ Teana của anh dạo này đi chậm nó có cảm giác như bị nghẹt ấy không ổn định xe cứ nhấp nha nhấp nhổm kiểu như nhìn thấy cô gái đẹp mặc skirt ngắn cũn kĩn lại con cúi xuống nhặt đồ thì là bị làm sao hả chú @-).

Vụ off chai bên vnpt hôm nào rảnh alo cả nhà Milano chú Dũng nhé

dung_taybien

Xe tăng
Chúc mừng chú Dũng nhé...thế cho anh hỏi cái xe cỏ Teana của anh dạo này đi chậm nó có cảm giác như bị nghẹt ấy không ổn định xe cứ nhấp nha nhấp nhổm kiểu như nhìn thấy cô gái đẹp mặc skirt ngắn cũn kĩn lại con cúi xuống nhặt đồ thì là bị làm sao hả chú @-).

Vụ off chai bên vnpt hôm nào rảnh alo cả nhà Milano chú Dũng nhé
Ô!!!! Bác Ca550 của e đây rùi, bệnh xe cua a là bán ngay lập tức và chuyển qua mua Mer ngay ạ.

Nông_dân

Xe buýt
Chúc mừng Dũng nhé. Bao h có tiền để mà chạy xe nâng gầm Dũng nhỉ.Mer thì đi sướng, nhưng service thì tốn kém lắm. Thôi cứ ếch nhái cho lành. Chả thấy hỏng van nào cả. Chạy hơn 3 năm mà mới chỉ biết thay dầu, lọc dầu. Vụ Dũng bảo chuyển sang xe Mer cũ thấy sợ, mình chỉ thích xe mới thôi. Bắt đầu sửa là bán.

dung_taybien

Xe tăng

beecuong

Xe máy
Giờ mới vào đọc topic này, chúc mùng chú Dũng nhé. Có đồ về báo giúp anh, dạo này rảnh rảnh nên muốn xuống xưởng chú học việc đấy. :)

dung_taybien

Xe tăng
Giờ mới vào đọc topic này, chúc mùng chú Dũng nhé. Có đồ về báo giúp anh, dạo này rảnh rảnh nên muốn xuống xưởng chú học việc đấy. :)
Anh Cường à. e cũng vừa nhận đc thông tin, đồ của a chiều nay 2h về tới xưởng e rùi ạ, a thu xếp công việc rùi cho xe vào làm nhé,
nếu a muốn xuống xưởng e học việc thì trả công em mỗi ngày 1 bữa bia nhé

beefburger

Xe tăng
Hai bác ra xem lại xe đi, hình như lại xẹp rồi :) Thấy nha sỹ bảo thế
Thưa bác NHA SỸ, thủi thui cai miệng bác đi, nếu bác mà nói thế nữa là em trù ẻo bác đánh gậy golf nhầm vào ngay thằng chân giữa của bác cho khỏi đi nữa đó :)) , nhà em về nhà từ chiều thứ 7, em cho để im đến tận sáng nay ra coi thử lại vẫn nguyên như lúc đầu không thượng mà cũng chả hạ. bằng phẳng tăm tắp chứ không có nghiêng đâu ạ hiiii. Em đang xem từng ngày qua cái mốc một tháng gì đó xem sao rồi em update tiếp cho nhà mình ạ. Nhìn chung giờ em chưa phải thay cái bàn chải ORAL B của bác bán đâu heeeee

beecuong

Xe máy
Anh Cường à. e cũng vừa nhận đc thông tin, đồ của a chiều nay 2h về tới xưởng e rùi ạ, a thu xếp công việc rùi cho xe vào làm nhé,
nếu a muốn xuống xưởng e học việc thì trả công em mỗi ngày 1 bữa bia nhé
Giờ mới thấy chú nhắn, ngày mai anh bận chút nên để chiều thứ 4 nhé. Vụ bia bọt đơn giản mừ :P

Gõ kiến

Xe buýt
Thưa bác NHA SỸ, thủi thui cai miệng bác đi, nếu bác mà nói thế nữa là em trù ẻo bác đánh gậy golf nhầm vào ngay thằng chân giữa của bác cho khỏi đi nữa đó :)) , nhà em về nhà từ chiều thứ 7, em cho để im đến tận sáng nay ra coi thử lại vẫn nguyên như lúc đầu không thượng mà cũng chả hạ. bằng phẳng tăm tắp chứ không có nghiêng đâu ạ hiiii. Em đang xem từng ngày qua cái mốc một tháng gì đó xem sao rồi em update tiếp cho nhà mình ạ. Nhìn chung giờ em chưa phải thay cái bàn chải ORAL B của bác bán đâu heeeee
@ Chúc mừng Cụ Bíp nhá! Hum nào gặp nhau cụng ly cái nhé!=D>

dung_taybien

Xe tăng
Đã có kết quả sau 10 ngày xe ra xưởng ạ

dongnat

Xe điện

dolcegabbana

Xe tải
Thanks Bác Dũng tay biên nhé, garage rất chuyên nghiệp và tận tình, chúc garage ngày càng phát tài( e Rover đỏ cụ ah)

beefburger

Xe tăng
Thanks Bác Dũng tay biên nhé, garage rất chuyên nghiệp và tận tình, chúc garage ngày càng phát tài( e Rover đỏ cụ ah)
Em xuống toàn bị cho uống trà với đá, mà bụng thì đang đói bỏ mị chả cho em ăn cứ nước với nước. thế mới cú chứ lị

taothao70

Xe hơi
Em xuống toàn bị cho uống trà với đá, mà bụng thì đang đói bỏ mị chả cho em ăn cứ nước với nước. thế mới cú chứ lị
Hôm qua em và cu em được ăn trưa với các bác Đại Nam, cảm ơn cụ Dũng - Tay Biên nhé. Nhưng lại bị hun khói mấy tiếng đồng hồ trong phòng khách héo hết cả người, cụ Tay Biên cho sửa cái quạt thông gió phòng khách giúp cái nhé.