Tin tức Taxi xanh SM đi sân bay Nội Bài chỉ với giá 260 nghìn đồng

Dan du an

Xe ba gác
Giá này là bình thường mà. Có gì rẻ đâu.

Car1975

Xe hơi
Taxi nó cũng có nhiều loại, cũng như quần áo hay 1 món đồ nào đó thì đủ loại giá với tệp khách hàng khác nhau
1 thành phố như HN hay HCM thì số lượng xe taxi là rất lớn, chắc cũng tầm 15k xe thì với 500-600 xe thì vẫn còn nhỏ, nhu cầu ban đầu với cái mới của thị trường lớn chưa đáp ứng đủ nên cũng dễ hiểu khi thấy Vin áp giá như thế ( giá bình thường), ngoài ra vẫn có thời điểm giá taxi SM rẻ hơn là lúc cao điểm do các hãng khác thêm phụ phí

cocsku

Xe cút kít
Đi để trải nghiệm Taxi điện thì OK, còn nói về giá thì chiếu HN-SB cứ gọi 123 nhé. chỉ 150k thôi
Em có lần đi lên sân bay định thử gọi trải nghiệm xem thế nào, mà gọi bằng app vài lần không được. Chắc tại ít xe quá, cuối cùng phải đi xe hãng khác.

danotopskin

Xe hơi
Số 24 - Ngõ 70 Thái Hà (Tập thể 68) - Đống Đa- Hà
Website
pskin.vn
Em có lần đi lên sân bay định thử gọi trải nghiệm xem thế nào, mà gọi bằng app vài lần không được. Chắc tại ít xe quá, cuối cùng phải đi xe hãng khác.
Cứ gọi thẳng tổng đài là được bác nhé. Nhưng chỉ áp dụng cho nội thành lên SB thôi. Chứ còn mạn xa quá như cuối của Hà Đông hay Ba vì, gia lâm thì giá vẫn tính Km nhé

Tranhoanevn

[Tịch thu bằng lái]
Chất lượng xe và tài đang là dấu ?

Tranhoanevn

[Tịch thu bằng lái]
Xe thì phải do đăng kiểm chặn chứ?
Tài là người mà. Người thì đi nhầm là đóng phạt thôi.
Nghi ô tài này không biết chữ quá!? Chưa nói đến ý thức và nhận thức!Chứ thấy quảng cáo là tuyển lựa kỹ lắm mà..vài chục ngàn đơn mà có vài ngàn xe chạy thôi!?

Kiên Khùng

Xe điện
Nghi ô tài này không biết chữ quá!? Chứ thấy quảng cáo là tuyển lựa kỹ lắm mà..vài chục ngàn đơn mà có vài ngàn xe chạy thôi!?
Tôi chạy xe chơi chơi chục năm nay, cũng cỡ 15, 16 vạn km, xuyên Việt vài lần, thỉnh thoảng ra đường vẫn còn dính phạt. Nên không dám chê ai cụ ạ.

Tranhoanevn

[Tịch thu bằng lái]
Tôi chạy xe chơi chơi chục năm nay, cũng cỡ 15, 16 vạn km, xuyên Việt vài lần, thỉnh thoảng ra đường vẫn còn dính phạt. Nên không dám chê ai cụ ạ.
Tôi dùng xe dịch vụ từ thời mới có taxi đến giờ! Chất lượng xe,dịch vụ và chất lượng tài xế là tiêu chí đầu tiên!!!

Tranhoanevn

[Tịch thu bằng lái]
Cụ lái xe " chơi chơi chục năm"..có đủ liều để làm cú quay xe như thế này không?

Tranhoanevn

[Tịch thu bằng lái]
Vâng, ai giói lái được như cụ? Giá mà ảnh làm luôn con taxi tự lái, hay lái bằng AI thì ngon nhỉ?
Ngon hay không thì thị trường quyết định ạ! Còn nghe đồn "anh chẳng có cái gì ngoài tiền"!? hay "ngoài tiền ra anh chẳng có cái gì"!?🤣

koala2023

Xe buýt
Ngon hay không thì thị trường quyết định ạ! Còn nghe đồn "anh chẳng có cái gì ngoài tiền"!? hay "ngoài tiền ra anh chẳng có cái gì"!?🤣
Thế cụ có cái gì. Nghe cụ nói thì cụ có vẻ chả có cái mẹ gì kể cả tiền!!!!

Tranhoanevn

[Tịch thu bằng lái]
Thế cụ có cái gì. Nghe cụ nói thì cụ có vẻ chả có cái mẹ gì kể cả tiền!!!!
Cụ tính rủ rê em đầu tư cái gì hay sao?..có hai thứ mà em tránh xa là đa cấp và cổ phiếu VIC Cụ nhé..

koala2023

Xe buýt
Cụ tính rủ rê em đầu tư cái gì hay sao?..có hai thứ mà em tránh xa là đa cấp và cổ phiếu VIC Cụ nhé..
Cụ chả có cái mẹ gì thì em dính đến cụ làm gì. Giờ thấy cụ chả có cái mẹ gì ngoài ảo tưởng.

Tranhoanevn

[Tịch thu bằng lái]
Cụ chả có cái mẹ gì thì em dính đến cụ làm gì. Giờ thấy cụ chả có cái mẹ gì ngoài ảo tưởng.
Vâng Cụ lại nhà!
À mà nhắc đến đầu tư em lại nhớ vụ này...để em kể trước khi tiễn Cụ:
Năm ngoái..thằng cu em có bảo :" Anh ơi,có vụ này hay lắm..anh tất tay hớt váng xem sao!!!"
Nó bảo: Có một liên minh ma quỷ tính lập 1 công ty lấy tên " Công ty 2 thằng Vờ". thằng Vờ thứ nhất thì khi xưa "đạo đức" được giá nên nó bán hết luôn,giờ nó là tỷ phú đô la rồi! Thằng Vờ thứ 2 lại có đại lý phân phối trên toàn quốc! Định hướng của chúng nó là tạo ra sản phẩm mà mọi người không thể không dùng,trừ những người giàu và có quyền lực!?Mà hay cái là hàng nó ra được bao tiêu!?
Em mới hỏi : Sản xuất sao lãi bằng đi buôn hả mày?
Nó bảo : Sản xuất giả vờ thôi anh! Đặt hàng giá rẻ,chất lượng kém bên TQ sau đó dán nhãn Cty ( cái này thằng Vờ thứ 2 đã thành công xuất sắc rồi) còn giá thì đã có bao tiêu nên thổi giá nào chả được!?
Em mới chặn họng nó luôn: " Cái mm mày! Mày không biết tao đang phải bỏ tiền tỷ ra mong sửa 'Hạnh kiểm" à? Quả này " phường" nó xét điểm "hạnh kiểm" ngặt lắm! hạnh kiểm xấu như tao thì đi du lịch còn khó!?
Vậy là em không nghe lời xui dại của thằng em!
Đúng là Ông Giời thương người có đức! Vài tháng sau nghe tin cty " 2 thằng Vờ" chết yểu...Thằng Vờ thứ 2 vào kho,còn thằng Vờ thứ nhất thì cũng đang bỏ tiền tỷ ra để " sửa lại hạnh kiểm"