[Thảo luận] Taxi phang đít vợ 2 em rồi xin lỗi.

GreatEastern

Xe đạp
cụ bảo nó phanh mạnh hơn hoặc cụ phanh lại nó..... gọi Bảo Hiểm cho dễ giải quyết! :21:

appco

Xe buýt
Nó xin được một câu là tốt rồi. Chắc cụ cũng không bị nặng. Làm 1 vại cho hạ hỏa :21::21::21:

Matizcoi

Xe cút kít
Coi như không may đi cụ, túm nó nói gọi bộ đàm cả lũ chúng nó đến hoá ra lại là cụ lùi (trên cầu)vào đầu xe nó đấy. Hôm em đi trên dốc Bưởi em cũng ủi rất nhẹ vào đít 1 chú Taxi em bảo nó cứ đánh xe lên chỗ rộng để giải quyết không thì tắc đường nó ngu quá nghe em, em lên xe nổ máy rồi té luôn, xe nó không có chỗ nào không xước nó bắt đền cả xe thì toi. Bọn này bầy đàn cùn lắm. Thôi nó nói xin lỗi bác là tốt rồi
May cho cụ chú taxi đấy ko phải mem của OF chứ ngay lập tức có 1 thớt kêu to hơn thớt này :21:

Carens2009

Xe điện
Đúng thế nếu nặng thì làm đến cùng,nếu nhẹ quá tốn mấy trăm k thì thôi đi .Nó đã xin lỗi rồi.Nhưng mà bọn taxi đi đường trường gắp bọn chúng ức chế lắm.Trong thành phố thì đi rất nhanh,ngoài thành phố thì đi rất chậm,còi xin nhan kiểu gì cũng không cho vượt

CIVIC 30M

Xe buýt
Cái thằng này mà táng vào mông vợ 2 em thì chỉ có anh MINH mới xin lỗi được ạ, bác chủ thớt hiền quá

minhab

Xe điện
Bị nó cho phát vào mông sao cụ không dí lại cho nó phát, ăn miếng phải trả miếng mà :21:

Gcar

Xe container
Hãng Taxi Anh Huy, nhận hồ sơ lái xe, bổ túc tay lái, sau khi có bằng hãng sẽ tổ chức công việc cho lái xe tại hãng
Bó tay cái hãng này rồi, mới có bằng là ra làm taxi luôn!!!

philongn2

Xe tải
Hơ hơ , cụ chủ topic hiền thế nhỉ , lần trước em cũng bị 1 chú TRANSIT 16c , do đề pa lên dốc kém , lùi ngay vào đầu vợ 2 , chú ấy té luôn , em nhấn ga vượt lên chặn lại , lúc đấy xe em đỗ chéo ngang đường luôn, tắc cả 1 đoạn dài . Cầm cái tuýt ra gõ cộc cộc vào cửa bảo " Thích chạy không ? " Xin lỗi rối rít , xuống kiểm tra đầu xe em ko sao , nên em tha :21:
Qua câu chuyện trên : " Ko thể lịch sự với loại mất lịch sự "
Thà xuống nói 1 vài câu , trình bày hoàn cảnh mẹ già , con trẻ , đi lái thuê ngày chỉ dc 100k , em xin anh , thì em nghĩ chả ai bắt đền làm gì , trừ khi vết thương vợ 2 quá nặng , còn xây xát 1 chút thì chuyện đó đi trong TP ko thể tránh khỏi .

Chỉnh sửa cuối:

vietqv

Xe điện
Website
www.conduongtolua.com.vn
Cụ có thời gian lấy đt ra chụp mà không ấn thêm tí ga đâm vào đít nó rồi cũng xin lỗi xem sao.:69:

ha.moon

Xe đạp
Website
www.songhee.vn
Cụ có thời gian lấy đt ra chụp mà không ấn thêm tí ga đâm vào đít nó rồi cũng xin lỗi xem sao.:69:
nếu thế thì cả đằng trước lẫn đằng sau bị thiệt hại...rùi cũng chỉ là "xin lỗi" là xong ạh?

luxus

Xe tăng
nói chung là dĩ hòa vi quý bác chủ topic nhé. Cách đây vài tháng em thơm nhẹ vào mông một bác Camry 31B ở đường Nguyễn Chí Thanh. Bác lái xe nhảy xuống chỉ chỉ, trỏ trỏ về phía em. Em ra xin lỗi nhẹ nhàng nêu rõ lý do là vì em mải ngắm mấy em sinh viên trường Luật qua đường (đường lúc đấy khá đông), bác lái xe 31B cười toe toét rồi lên xe đi luôn. Lần sau em thơm mông một bác yaris S biển 52 ở đọan chắn tầu ĐBP, bác ý cũng nhảy xuống ngó ngiêng nhưng không thấy gì cả vì lúc đó biển số xe em dính chặt vào mông xe bác ý. Lúc bác ý đi thì em mơí thấy lõm một miếng to tướng, em đuổi theo để gửi bác ý tiền sơn xe nhưng bác ý chạy nhanh quá không theo kịp.

philongn2

Xe tải
nói chung là dĩ hòa vi quý bác chủ topic nhé. Cách đây vài tháng em thơm nhẹ vào mông một bác Camry 31B ở đường Nguyễn Chí Thanh. Bác lái xe nhảy xuống chỉ chỉ, trỏ trỏ về phía em. Em ra xin lỗi nhẹ nhàng nêu rõ lý do là vì em mải ngắm mấy em sinh viên trường Luật qua đường (đường lúc đấy khá đông), bác lái xe 31B cười toe toét rồi lên xe đi luôn. Lần sau em thơm mông một bác yaris S biển 52 ở đọan chắn tầu ĐBP, bác ý cũng nhảy xuống ngó ngiêng nhưng không thấy gì cả vì lúc đó biển số xe em dính chặt vào mông xe bác ý. Lúc bác ý đi thì em mơí thấy lõm một miếng to tướng, em đuổi theo để gửi bác ý tiền sơn xe nhưng bác ý chạy nhanh quá không theo kịp.
Chi tiết này hơi HƯ CẤU , có lẽ để em sửa cho bác . Em vội vàng rẽ trái , em chạy nhanh quá bác ấy đuổi theo ko kịp :P

Doanchung

Xe tải
bắt nó đền thôi bác - sợ dek gì. Pác hiền quá:77:

Doanchung

Xe tải
Nó có bảo hiểm TNDS mà bác

phamduytuan

Xe hơi
Website
360.yahoo.com
Nói thật là vì cầu đang quá đông vì đồng bào nên nghĩ cũng không làm to chuyện thôi, chứ bọn taxi này có căng cũng chả làm gì chúng nó đâu. Đưa vợ hai đi làm thẩm mỹ mất tý tiền cho nó qua chuyện. Anh em chúng ta chạy xe hằng ngày va chạm nhiều nên tốt nhất bình tĩnh ôn hòa khi chạy xe,mạng mình lớn chứ chấp bọn này đánh nhau suốt ngày.

lekhoa78

Xe tải
Bác đã chụp được ảnh rồi thì ngon quá, bác có nhìn thấy mặt thằng đấy lúc nó xin lỗi ko? Nếu có thì bác gọi cho hãng taxi này bảo điều đúng cái xe đấy đến đón vì là khách quen, nó đến nơi mà đúng thằng đấy thì bác làm gì nó chẳng được. Chúc bác giải tỏa bức xúc. Theo e thì để lâu thế này rồi thì cho qua bác ạ, còn nếu mông vợ 2 của bác nằng thì xử nó đi thôi.

onglao_danhca

Xe buýt
Bác đã chụp được ảnh rồi thì ngon quá, bác có nhìn thấy mặt thằng đấy lúc nó xin lỗi ko? Nếu có thì bác gọi cho hãng taxi này bảo điều đúng cái xe đấy đến đón vì là khách quen, nó đến nơi mà đúng thằng đấy thì bác làm gì nó chẳng được. Chúc bác giải tỏa bức xúc. Theo e thì để lâu thế này rồi thì cho qua bác ạ, còn nếu mông vợ 2 của bác nằng thì xử nó đi thôi.
Ý kiến này hay phết, cụ chủ thớt thử phát xem sao.

dangkimthu

Xe tăng
đúng là ofer gương mẫu, súng ống luôn sẵn sàng, nhanh gọn, mỗi tội phản ứng hơi chậm:redface: