[Thảo luận] Taxi đâm xe máy trước cổng vào Ciputra(Lạc Long Quân) ....

hungapu

Xe buýt
Em đi về thì thấy như thế này :( Bác áo đen dắt xe máy ra để giữ dựng lại hiện trường

Bên trong nhìn ra :

Đoạn cua :

1 đống người đang lố nhố !

Em cũng chẳng hiểu được xe máy đi như thế nào mà đâm phát phi ra chỗ mọi người đứng kia . Đã đi viện và bảo gãy tay . 2 bên đang đổ lỗi cho nhau . Taxi bảo đi đúng , rẽ có xi nhan nhưng chú kia phóng nhanh phi cả vào đầu xe . Người nhà bên kia bảo thế này có cùn kô cơ chứ : Em đi ô tô em phóng ra xe máy đâm vào bây giờ đã nằm trong viện rồi thì em phải đền đi chứ ! Vẫn cái triết lý dở ẹc tại VN .

Đầu xe taxi

Người bên kia thì cũng đổ lỗi là do chú taxi vào cua quá nhanh có cả vệt phanh trên đường nhưng sau tai nạn đã lùi lại 1 ít .

Khả năng em cũng nghĩ là do vào cua nhanh nên va chạm chứ từ chỗ xe taxi kia đến chỗ mọi người đứng xe máy mà bay 5m thế kia thì giờ này đang phải làm lại giấy khai sinh. Xe máy thì không biển mới đi được có 92km xây sát nhẹ thôi.Em bảo chú taxi là ; Nếu có bị bắt đền thì lấy cớ xe máy ko biển mà giảm tiền đi .Sau đấy em té !
Các bác đi đoạn này hoặc đoạn công viên nước rẽ ra Lạc Long Quân cẩn thận , chỗ này khuất tầm nhìn nên đi chậm và bóp còi .

Các bác ơi cái cân kìa (b)
Máy X1 3.2Mp mà chụp hình giở ẹc .Buồn cười có bác phi đến hóng và phán 1 câu xe máy ko biển thì mai đánh lô 00 nhé!

kieninlove

Xe tăng
Trời tối, đường vắng, 2 chú cùng phóng nhanh, cuối cùng taxi vẫn phải đền thôi :77:

vietbinh1981

Xe buýt
cái cổng ở LLQ này rất nhiều chú dính roài :77: chả hiểu sao nữa, lần trước em cũng bị 1 phát nhưng ông oắt con phải đền vì cái tội chưa đủ tuổi, kô bằng, xe kô biển :77: đang từ từ đi ra chú oắt con đấy oánh võng ngoằn nghèo téng phải :77: thế là phải ra Lê Văn Thiêm chỗ cụ AG làm lại mặt mũi :'(

Slowly

Xe tải
Đi đường các chú thấy đường vắng là cứ mát tay ga đây.

datinh

Xe container
Đường vắng và rộng thế kia mà còn hôn nhau được ,chịu 2 ông lày....

NewInno

Xe máy
Ặc, gần chỗ nhà em! Phải cẩn thận mới được.

HUNGSMUN

Xe container
Cái tư duy xe lớn đền xe bé không biết đến bao giờ mới thay đổi đây, thảo nào ra đường 2B chạy như ở chỗ không người ấy:102:

chocobo1189

Xe tải
Bác sắm cái máy ảnh xịn đi.Ảnh hơi mờ bác ạ.thks bác vì tin bài nóng hổi!(b)

Audioto

Xe tăng
Em đi về thì thấy như thế này :( Bác áo đen dắt xe máy ra để giữ dựng lại hiện trường

Bên trong nhìn ra :

Đoạn cua :

1 đống người đang lố nhố !

Em cũng chẳng hiểu được xe máy đi như thế nào mà đâm phát phi ra chỗ mọi người đứng kia . Đã đi viện và bảo gãy tay . 2 bên đang đổ lỗi cho nhau . Taxi bảo đi đúng , rẽ có xi nhan nhưng chú kia phóng nhanh phi cả vào đầu xe . Người nhà bên kia bảo thế này có cùn kô cơ chứ : Em đi ô tô em phóng ra xe máy đâm vào bây giờ đã nằm trong viện rồi thì em phải đền đi chứ ! Vẫn cái triết lý dở ẹc tại VN .

Đầu xe taxi

Người bên kia thì cũng đổ lỗi là do chú taxi vào cua quá nhanh có cả vệt phanh trên đường nhưng sau tai nạn đã lùi lại 1 ít .

Khả năng em cũng nghĩ là do vào cua nhanh nên va chạm chứ từ chỗ xe taxi kia đến chỗ mọi người đứng xe máy mà bay 5m thế kia thì giờ này đang phải làm lại giấy khai sinh. Xe máy thì không biển mới đi được có 92km xây sát nhẹ thôi.Em bảo chú taxi là ; Nếu có bị bắt đền thì lấy cớ xe máy ko biển mà giảm tiền đi .Sau đấy em té !
Các bác đi đoạn này hoặc đoạn công viên nước rẽ ra Lạc Long Quân cẩn thận , chỗ này khuất tầm nhìn nên đi chậm và bóp còi .

Các bác ơi cái cân kìa (b)

Taxi rẽ ra đường chính phải nhường cho xe máy đi thẳng. Quả này TX phải đền rùi :102:

hoang.long

Xe tải
Website
intmt.net
Chỗ đó đường rộng, đèn rất sáng mà vẫn tai nạn.

Chắc lại chạy nhanh quá đây mà hay là do giờ trái đất :21::))

hungapu

Xe buýt
Bác sắm cái máy ảnh xịn đi.Ảnh hơi mờ bác ạ.thks bác vì tin bài nóng hổi!(b)
Em có máy ảnh trong xe nhưng hết pin nên rút luôn điện thoại ra bắn . Điện thoại Xperia X1 3.2Mp mà chụp ảnh ko bằng máy 1.3 Buồn ơi là buồn .....:)):)):))