Tất tần tật về Vinhomes Gardenia

Trạng thái
Thớt đang đóng

insurance_vn

Xe hơi
chỗ đấy thì gần nghĩa trang, rồi dự án đó cũng bị trì trệ bao lâu trc khi đc như bây giờ đó cụ, mà nếu same tiền cụ cứ chọn cái j đã có thương hiệu cho chắc, em xem qua nhà mẫu và hành lang, trần các thứ bên Goldmark r thì thật sự k mê được, k đẹp đc như Times hay Royal của Vin đâu cụ, em không vội j nên cũng không cần nhận nhà trước. Mà hồi đấy em đi xem các bạn sale mỗi ngày đều giảm thêm giá tặng thêm quà =)) làm em cảm thấy k thích mua nữa. Rồi còn tranh chấp vụ TTTM 5 hay 40 tầng, nch hơi lằng nhằng rắc rối, và 1 khu tổ hợp bây giờ có toà lại bán cho bên Đất xanh, toà thì cho đa cấp nên e nghĩ sẽ lộn xộn trong việc quản lí các thứ, thôi nói chung em vote cho Vin :)) chứ hxua cũng đặt căn rồi xong đi xem bói bảo không đc nên thôi luôn không tiếc (sorry các cụ em hơi tín)
Oah em sợ nhất quả 1 khu mà mỗi tòa nhà 1 chủ lắm rồi. Em đang ở 1 khu kiểu đó, đúng là cha chung không ai khóc :( nhiều bất cập lắm. Mình mông muốn có 1 môi trường sống tốt, nên cũng chấp nhận cố thêm 1 chút :) Hy vọng sớm được làm hàng xóm với cụ :)

thienthanbackhoa

Đi bộ
Nghe cụ tả sơ qua em cũng quan tâm khu căn hộ cao tầng Arcadia . Liệu nó có chất được như Times vs Royal ko các cụ? Nhà thằng bạn em ở Times thì khu của nó đẹp lung linh, các chính sách, chương trình thì Vin cam kết chất lượng cho cư dân rồi. Chỗ làm của e vs vợ đều gần Times nên cs ước mơ của gd em là có 1 căn ở Times :)) cho con được học ở Vinschool

cuame

Xe đạp
Vào lẻ là đúng rồi mà, vì cọc là 30% giá trị trc Vat của căn hộ. Giá của Vin nó có tròn trịa đâu, toàn lẻ đến đơn vị đồng í

insurance_vn

Xe hơi
Chung cư xậy lên tầng 2 rồi ạ
Mợ ơi, xin đính chính lại với mợ về tiến độ nhé. Sáng nay e vừa qua Tòa A1, A2 mới đang ghép cốt pha để đổ trần tầng 1, Tòa A3 đang ghep cốt pha đổ cột tầng 1 nhé mợ. Tốc độ theo tầng như hiện tại thì quá chậm, 1 tháng nay em chưa thấy lên thêm được là bao :(

insurance_vn

Xe hơi
Mới hôm qua có bà chị hỏi em có suất ở đây cọc vào 740 triệu giờ muốn bán lại 800 triệu có đc ko các cụ, căn 76,8m2 giá gốc 2747 triệu. Cụ nào biết thông tin cho em xin ý kiến với.
Chủ ĐT dang chạy khuyên mãi khủng để thu vốn về thi công, giá này bất khả thi tại thời điểm này rồi

insurance_vn

Xe hơi
Thế giá nào thì hợp lý cụ cho em ý kiến luôn với, em có biết gì khu này đâu?( giá thì đã có VAT, bảo trì và miễn phí 3 năm phí dịch vụ+ phiếu giảm giá vinschool 50 triệu).
Cái này chắc cụ phải hỏi mấy cụ bên sàn rồi

Megaton

Xe buýt
Thế giá nào thì hợp lý cụ cho em ý kiến luôn với, em có biết gì khu này đâu?( giá thì đã có VAT, bảo trì và miễn phí 3 năm phí dịch vụ+ phiếu giảm giá vinschool 50 triệu).
Nếu căn của chị cụ đẹp thì tốt nhất là bán bằng giá và cho bạn sale 10-20tr là nhanh nhất cụ ạ. Vì giờ hàng mới cũng nhiều, A3 sắp ra, khách có nhiều lựa chọn ko cần phải mua chênh cụ ạ

Megaton

Xe buýt
thế là cắt lỗ à cụ, thanks cụ nhé.
Vâng, đấy là muốn đi cho nhanh, còn ko thì nó vô cùng lắm. Nếu căn đấy quá đẹp và có khách thực sự quá thích căn đấy thì chênh 2-30 tr đôi khi ko phải là vấn đề, nhưng chênh đến 60 tr với 1 căn 2.7 tỷ thì họ sẽ phải suy nghĩ cụ ạ. Vấn đề là khách có ưng ko thôi. còn e nghĩ cụ bảo chị ấy cứ rao cho sale bán giá gốc phí tự kê rồi thương lượng là tốt nhất

pandahn

Xe điện
Các cụ cho em hỏi là căn ở gần thang máy thì có ồn không nhỉ ?

vietanh0102

Xe đạp
Oah em sợ nhất quả 1 khu mà mỗi tòa nhà 1 chủ lắm rồi. Em đang ở 1 khu kiểu đó, đúng là cha chung không ai khóc :( nhiều bất cập lắm. Mình mông muốn có 1 môi trường sống tốt, nên cũng chấp nhận cố thêm 1 chút :) Hy vọng sớm được làm hàng xóm với cụ :)
Cụ mua căn nào toà nào cụ ơi

Trạng thái
Thớt đang đóng