Thảo luận Tất tần tật về những thứ mới mẻ và tại sao ford everet 2018 lại đáng tiền hơn tất cả trong phân khúc

nht999

Xe đạp
Hùng Lâm (Xehay.vn) thì ăn tiền quảng cáo của Ford VN rồi nên cái gì chả nói hay nói đẹp (Nói chung nghe Hùng Lâm nói thì ko khác gì nghe con CAVE trình bày). Vì vậy em chỉ xem để biết Ford có tính năng gì chứ có bao giờ tin Mr Lâm nói tốt khen hay đâu...
Về cơ bản thì nếu có tiền thì mua Ford là ngon...Mặc dù Ford định giá cũng hơi ảo so với Hãng khác (Trừ Toy vì nó ở vị trí THÁNH).
Cá nhân em thực hiện theo phương châm:
+ Mua xe cho các nhân thì Ford chưa đủ tuổi để so với xe Đức. Vì vậy ko bao giờ mua Ford!
+ Mua xe cho Công ty (Cave cho 500 anh em phá) thì Ford chưa đủ tuổi để so với xe Nhật. Vì vậy ko bao giờ mua Ford
Mừng cho hãng Ford k có khách hàng như cụ. :P

Nhachuacoxe

Xe buýt
Đồng chí xehay chắc được thuê để pr cho ever chứ em đang đi ever bitubor thấy không như quảng cáo đâu ạ. Toàn thấy khen bao nhiêu nhược điểm ko thấy nhắc đến chút nào.
Các cụ có xe trên này đều nói tiếng đóng cửa KO sướng tai, nhưng HL lại nói đóng cửa nghe rất sướng... kính lái và hai bên cửa trước là loại kính đắt tiền.... HL chê mỗi điểm là “ Giá như có Phanh tay điện tử”

Navy.seal

Xe tải
Các cụ có xe trên này đều nói tiếng đóng cửa KO sướng tai, nhưng HL lại nói đóng cửa nghe rất sướng... kính lái và hai bên cửa trước là loại kính đắt tiền.... HL chê mỗi điểm là “ Giá như có Phanh tay điện tử”
Mịa riêng quả đóng cửa thì em thấy ngon. Chả đến nỗi tệ như mấy cụ chê. Del hiểu tai các cụ ấy khác gì tai mình không.

Nhachuacoxe

Xe buýt
Mịa riêng quả đóng cửa thì em thấy ngon. Chả đến nỗi tệ như mấy cụ chê. Del hiểu tai các cụ ấy khác gì tai mình không.
Nói chung em cũng lên đây đọc và nghe thôi! Em đã đến xem nó thế nào đâu, em đợi để xem hộp số và Động cơ mới có thời gian chứng mình đã. Rất trân trọng các ý kiến của các cụ, dù là trái chiều nhau.

duyha198x

Xe máy
Xem xong video của Hl tí nữa thì e alo rút cọc con San 2019 về thêm tiền mua ford,hì,đúng là Pr thành công,cũng thấy vài người chê ford ev không được như kỳ vọng

Duong HP

[Tịch thu bằng lái]
Khi mình xem xe ford mở cửa thì kết luôn ở cái cửa rồi, dày mà quá chắc chắn, vào xem rồi cọc luôn. KHi lấy xong chạy chưa thấy chê nó ở cái gì, sau này thì chưa biết. Nhưng trước mắt quá ngon

sonnguyen6688

Xe đạp
Hùng Lâm (Xehay.vn) thì ăn tiền quảng cáo của Ford VN rồi nên cái gì chả nói hay nói đẹp (Nói chung nghe Hùng Lâm nói thì ko khác gì nghe con CAVE trình bày). Vì vậy em chỉ xem để biết Ford có tính năng gì chứ có bao giờ tin Mr Lâm nói tốt khen hay đâu...
Về cơ bản thì nếu có tiền thì mua Ford là ngon...Mặc dù Ford định giá cũng hơi ảo so với Hãng khác (Trừ Toy vì nó ở vị trí THÁNH).
Cá nhân em thực hiện theo phương châm:
+ Mua xe cho các nhân thì Ford chưa đủ tuổi để so với xe Đức. Vì vậy ko bao giờ mua Ford!
+ Mua xe cho Công ty (Cave cho 500 anh em phá) thì Ford chưa đủ tuổi để so với xe Nhật. Vì vậy ko bao giờ mua Ford
thế cụ đang đi xe gì, cho anh em mở mang tầm mắt đi

Veyron2.0

Xe buýt
thế cụ đang đi xe gì, cho anh em mở mang tầm mắt đi
Mệ so con xe hơn tỉ với xe Đức, chắc là cụ ấy định so với em WW Tiguan thôi, chứ cùng hạng SUV cỡ trung như GLE hay Q7 nó đắt gấp 3 mà trang bị công nghệ còn ít hơn.
Em nghĩ có khi cụ ấy đi gờ ráp

Kiều Oanh Ford

Đi bộ

Hoangsonkb15

Xe hơi
E chờ nó có phanh tay điện tử thì mới mua. Hị hị

hdtravel

Xe tải
Con này có 360 k các cụ nhỉ

basu

Xe đạp
Cá nhân em thấy xe Ford rất được, và bản thân đang dùng ford cho cv lẫn gđ đều OK