[Funland] Tất tần tật về nhà mạng FPT

Kaikom

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
divinesstore.com

Ối Giời Ơi

Xe tăng
Cùng giá tiền mà FPT down & up chỉ đc 30mbs còn Vinaphone đc hẳn 100mbs . Mấy ngày nữa e cũng đi cắt FPT đẻ chuyển sang vina dùng

Kaikom

Xe điện
Người OF
Website
divinesstore.com
Cùng giá tiền mà FPT down & up chỉ đc 30mbs còn Vinaphone đc hẳn 100mbs . Mấy ngày nữa e cũng đi cắt FPT đẻ chuyển sang vina dùng
Vnpt hạ tầng nó vẫn ổn hơn mà cụ.
Fpt chỉ thuê hạ tầng để lắp thôi

tank_fun

Xe tăng
Fptplay giờ chán ẻ ra, chất lượng càng ngày càng đi xuống. e dùng mấy năm giờ cũng chả thèm gia hạn nữa. Kênh hay thì cắt hết toàn kênh rác, chả đáng bỏ tiền.

Kaikom

Xe điện
Người OF
Website
divinesstore.com
Fptplay giờ chán ẻ ra, chất lượng càng ngày càng đi xuống. e dùng mấy năm giờ cũng chả thèm gia hạn nữa. Kênh hay thì cắt hết toàn kênh rác, chả đáng bỏ tiền.
Kéo lại đc cái bản quyền c1 c2

Dungha

Xe điện
Đầu android một số kênh sẽ không xem được đâu nhé cụ, muốn xem full cụ phải dùng đầu chính hãng của fpt box play, hoặc dùng app trên Tivi (nếu Tivi hỗ trợ).
Nhà em hai cái LG có app fpt hý hửng nạp vip chả khác gì chưa nạp vì không xem được các kênh hbo và phim hbo. Chỉ duy nhất cài trên điện thoại xem được. Như bị lừa.

Kaikom

Xe điện
Người OF
Website
divinesstore.com
Nhà em hai cái LG có app fpt hý hửng nạp vip chả khác gì chưa nạp vì không xem được các kênh hbo và phim hbo. Chỉ duy nhất cài trên điện thoại xem được. Như bị lừa.
Hay đấy là phiên bản mobile cụ ới.
Em cho cụ mượn 1 tài khoản fpt play vip vào xem thử tivi đc k?

Dungha

Xe điện
Hay đấy là phiên bản mobile cụ ới.
Em cho cụ mượn 1 tài khoản fpt play vip vào xem thử tivi đc k?
1 cái là có sẵn trên TV. 1 cái em down trên LG content của tv LG nên nó không phải phiên bản mobile cụ ạ. Còn phiên bản mobile trên điện thoại thì dùng được hết chức năng luôn. Nhưng xem phim thì phải ưu tiên phiên bản tv chứ nhỉ. Các phiên bản trên tv của em nó còn không nhìn thấy phim cơ. Đợt em nap vip xem phim liên minh công lý trên fpt mà. Xong lại phải xem trên điện thoại.
Ps: em down cả trên tv box, phiên bản điện thoại thì thấy phim nhưng không xem được.

Kaikom

Xe điện
Người OF
Website
divinesstore.com
1 cái là có sẵn trên TV. 1 cái em down trên LG content của tv LG nên nó không phải phiên bản mobile cụ ạ. Còn phiên bản mobile trên điện thoại thì dùng được hết chức năng luôn. Nhưng xem phim thì phải ưu tiên phiên bản tv chứ nhỉ. Các phiên bản trên tv của em nó còn không nhìn thấy phim cơ. Đợt em nap vip xem phim liên minh công lý trên fpt mà. Xong lại phải xem trên điện thoại.
Ps: em down cả trên tv box, phiên bản điện thoại thì thấy phim nhưng không xem được.
Em cũng không rõ có thể là tivi là internet tivi nên là k cài thêm đc ứng dụng.
Như tivi sony của bố vợ em cũng vậy.
Fpt play vip nhưng k xem đc champion leguage.
Vì phiên bản cũ cụ ạ
Trước có 1 cụ trên đây dùng fpt play box phiên bản 2018 cũ cũng bị tình trạng không hiện các trận bóng đá cup châu âu mặc dù dùng fpt play sport.

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

Dungha

Xe điện
Em cũng không rõ có thể là tivi là internet tivi nên là k cài thêm đc ứng dụng.
Như tivi sony của bố vợ em cũng vậy.
Fpt play vip nhưng k xem đc champion leguage.
Vì phiên bản cũ cụ ạ.
Chắc là tại không update được phiên bản mới. Nhưng cái tv box chạy android thì thấy phim nhưng bama vào lại kêu không hỗ trợ.

Kaikom

Xe điện
Người OF
Website
divinesstore.com
Chắc là tại không update được phiên bản mới. Nhưng cái tv box chạy android thì thấy phim nhưng bama vào lại kêu không hỗ trợ.
Vâng trong fpt play vip.
Nó có 1 số phim phải mua trong app nhé cụ.
Chứ k phải trong kho phim là miễn phí hết cụ ak.

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

Dungha

Xe điện
Vâng trong fpt play vip.
Nó có 1 số phim phải mua trong app nhé cụ.
Chứ k phải trong kho phim là miễn phí hết cụ ak.
Em chỉ nhớ phim liên minh công lý 2 đợt giãn cách có trên fpt play. Em nạp vip và chỉ xem được trên điện thoại. Tv box thấy phim nhưng không xem được. LG TV thì không thấy phim luôn.

Kaikom

Xe điện
Người OF
Website
divinesstore.com
Em chỉ nhớ phim liên minh công lý 2 đợt giãn cách có trên fpt play. Em nạp vip và chỉ xem được trên điện thoại. Tv box thấy phim nhưng không xem được. LG TV thì không thấy phim luôn.
vâng vậy ca này hơi khó ạ. @@@