[Funland] Tất tần tật về Netflix

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
Gói 30k chắc là gói nhỏ nhất của nó, với lại chung đụng em cũng ngại. định đăng ký gói 260k vì đắt rẻ cũng không đáng bao nhiêu, Cụ. Em chỉ sợ sai sót thôi.
Điều đó chắc chắn cụ ạ!
Bất kể ứng dụng,app nào cũng có:
( tôi đông ý và chấp nhận điều khoản trên)

coquay

Xe container
Em đang muốn xem Netflix, TV có Netflix và nhà có wifi ngon rồi.

Vấn đề là khi em lên mạng để đăng ký theo hướng dẫn, thì thấy trong phần thanh toán, họ yêu cầu tên tuổi, thông tin và cả những thông tin trên thẻ VISA nữa, em chưa thử nhưng liệu cái này có an toàn không các cụ? bởi họ hỏi số card, hỏi mã bảo đảm ba chữ số phía sau card nữa.

Các cụ cho em hỏi xem việc này có nguy cơ mất tiền (do hack, do mất thông tin thẻ hay không)? Em chưa thử món này nên không hiểu

Cảm ơn các Cụ.
trc em dùng rồi cũng ko sao đến tháng là hệ thống tự trừ thôi ( e để nguyên 1 tk chuyên để thanh toán mấy cái như điện nước, trong tk chỉ có vài triệu thôi hết lại bơm )

kanishi

Xe điện
Website
tcb100k.com

Phạm Hồng Kỳ

[Tịch thu bằng lái]
Em thì dùng cái netflix này cũng lâu lâu rồi. 260k mà mấy nhà dùng cùng nên cũng rẻ. Hàng tháng nó tự trừ và trộm vía cũng chưa bị mất tiền phát nào ^^

athk

Xe tăng
Giờ có dịch vụ chia sẻ acc Netflix đấy cụ, có 30k/tháng xem nhoè mà chả phải lo đăng ký
Chỉ có 20k/tháng nhé, hàng tháng phải đổi acc khác (bất tiện chút). Em dùng gần năm nay rồi. Ngon hơn cái thằng Film+ ba lăng nhăng.
Bọn nó dùng thẻ tin dụng ăn cắp để mua acc cho cụ dùng, nói 1 cách nhẹ nhàng thì cụ cũng đang đồng lõa với kẻ cắp đấy :)

tranminhhoa

Xe tăng
Thẻ mà không dám add vào đâu thì làm thẻ làm gì cho tốn phí thường niên :)) Rủi ro thì luôn có, đến fbi, cia, nasa hoặc ngay cả những hãng trùm công nghệ như google, facebook, apple còn bị hack bỏ mịa ra. Ngay cả netflix còn không dám add thẻ thì dám add vào đâu?

chim to

Xe tăng
sao giò Tivi có internet mới nó ko cho xem Netflix ah các cụ. vào dt thì thoải mái mà TIVI đành chịu.

Michael J

Xe điện
Chỉ có 20k/tháng nhé, hàng tháng phải đổi acc khác (bất tiện chút). Em dùng gần năm nay rồi. Ngon hơn cái thằng Film+ ba lăng nhăng.
Các thông tin lưu bị mất hết, khá bất tiện cụ.

thtvuf

Xe điện

tellme

Xe tăng
Anh Bình phải ko ạ? em cảm ơn anh nhé :))

Có thể các cụ ko biết, chứ em bán cái netflix này thì nhận thấy bọn úc, trung quốc, nga ngố... mới là bọn hay cheat nhất, cứ bao giờ netflix chặn mới bọn đó thì các cụ hãy lo :))
zalo của cụ bị treo rồi hay sao, em k0 add dc.

theanh212

Xe điện
Bọn nó dùng thẻ tin dụng ăn cắp để mua acc cho cụ dùng, nói 1 cách nhẹ nhàng thì cụ cũng đang đồng lõa với kẻ cắp đấy :)
Vâng, đúng là đồng phạm ạ. Cụ quả là một người sống có đạo đức !

wanderersg

Xe tăng
Thẻ mà không dám add vào đâu thì làm thẻ làm gì cho tốn phí thường niên :)) Rủi ro thì luôn có, đến fbi, cia, nasa hoặc ngay cả những hãng trùm công nghệ như google, facebook, apple còn bị hack bỏ mịa ra. Ngay cả netflix còn không dám add thẻ thì dám add vào đâu?
Add thẻ phụ để sẵn 1-2 tr để charge hàng tháng thôi.yên tâm ko lo mất gì hay bị hack.

lamborghini00

[Tịch thu bằng lái]
chi ít tiền thì phải có rủi ro thôi cụ ạ, 260k/4acc tính ra có 65k/tháng, rẻ thế còn tiếc thì cũng ... hơi tào lao =))
Nếu là mấy người quen chung nhau thì ok, em cũng lang thang tìm hiểu thấy lừa đảo cũng nhiều ạ.

dapmocuoctinh

Xe buýt
Website
ennho.net
Ko nên dùng loại 30k/ 1 tháng trên fb nhé. Tháng nào cũng phải đổi acc, có khi 1,2 tuần đã phải đổi rồi, mất hết list. Cái hay nhất của netflix là lưu trữ những bộ mình thik, đang xem dở. Tốt nhất là tìm 1,2 người bạn, share với nhau là chuẩn nhất.
Chuẩn rồi ạ. Em thấy có hơn 200k 1 tháng nên đăng ký chính chủ luôn dùng cho thoải mái. Cũng là để góp phần ủng hộ dịch vụ của họ để họ phục vụ tốt hơn. Mấy loại acc mà bán mấy chục nghìn thì toàn đồ đểu, do chúng nó dùng thông tin giả để đăng ký nên thỉnh thoảng netflix nó mở đợt truy quét là bay luôn nick.
Việc bị lộ thông tin thẻ visa thì cũng ko phải lo lắng quá, vì những trang web lớn, những thương hiệu tên tuổi thì trong cơ sở dữ liệu của họ có hàng triệu người dùng, để hack đc vào database đó cũng ko phải là chuyện đơn giản, ngoài ra thì những thông tin quan trọng như số thẻ, số ccv đều đc mã hóa, để giải mã đc cũng gần như là ko thể.

kanishi

Xe điện
Website
tcb100k.com
Chuẩn rồi ạ. Em thấy có hơn 200k 1 tháng nên đăng ký chính chủ luôn dùng cho thoải mái. Cũng là để góp phần ủng hộ dịch vụ của họ để họ phục vụ tốt hơn. Mấy loại acc mà bán mấy chục nghìn thì toàn đồ đểu, do chúng nó dùng thông tin giả để đăng ký nên thỉnh thoảng netflix nó mở đợt truy quét là bay luôn nick.
Việc bị lộ thông tin thẻ visa thì cũng ko phải lo lắng quá, vì những trang web lớn, những thương hiệu tên tuổi thì trong cơ sở dữ liệu của họ có hàng triệu người dùng, để hack đc vào database đó cũng ko phải là chuyện đơn giản, ngoài ra thì những thông tin quan trọng như số thẻ, số ccv đều đc mã hóa, để giải mã đc cũng gần như là ko thể.
netflix có đống phim tài liệu hay dã man