[Funland] Tất tần tật về Netflix

Autohaus.vn

Xe tải
E
Có cụ bán cho em tháng một, hết tháng lại đổi tài khoản nhưng giờ cụ ý lên giá 30k/tháng rồi.
Loại ko đổi TK hàng tháng giờ cụ ý bán 60k/tháng
Em cũng mua 30k/tháng. Cụ bán bảo hành cho, nếu bị lỗi sẽ cho TK khác. Em xem mấy tháng rồi, thấy ổn

Wall1

Xe buýt
Cụ nhầm rồi, 260k là xem được HD, nét hơn nhiều.
Tk free họ bán 20k cũng xem được 4k cụ nhé.
Trước còn được xem miễn phí 1 tháng thì cụ đăng ký 1 tk, chọn plan, plan nào thì có giá tiền và độ phân giải, số lượng màn hình tương ứng, cụ được xem 1 tháng đầu tiên free, tháng sau Netflix sẽ trừ tiền tk theo plan cụ đăng ký.

Chỉnh sửa cuối:

Toi88888

Xe điện
Em là người đầu tiên nhận share của cụ ấy thì phải.Mà em còn chưa kịp xem bất kỳ phút nào, do bận quá nên chỉ tạo profile rồi để đó. Htrc cũng nhận được tin nhắn của cụ ấy là ai đó hủy mất. Cụ ấy bảo chỉ share 4 profile, em với 2 cụ và cụ ấy là đủ 4. Em với 2 cụ đã cụ chắc không ai hủy rồi, vậy chỉ còn ... hoặc bị hack thôi. Hy vọng là do nguyên nhân thứ 2 ạ.
E có lập profile theo tên account otofun. Chả hiểu ai xóa. Xem đc 15p thì phải. Nghĩ nó buồn.

Các cụ có share thì làm cẩn thận chút. Cháu cũng có đầy đủ thông tin acc. Sdt. Cmt. Quê quán các cụ đấy

titcoi

Xe tăng
60k hay 20k thực ta chất lượng như nhau, loại 20k là tk free 1 tháng, họ tạo ra rồi bán cho 5 người, hết 1 tháng lại tạo tk khác.
60k là loại phải trả tiền 260k/ tháng, share cho 5 người, nhưng có trường hợp những người được share cho thêm người khác dùng chung ( sinh viên hay làm trò này) nên khi mình xem nó báo có quá nhiều tk đang xem, ko xem được. Lại phải báo cho người bán kick tất cả ra rồi vào lại từ đầu.
Là em hỏi có bị lỗi mạng nhiều ko vì giai đoạn sau em xài 20k thì cứ mở xem một lúc lại dừng, chờ, có lúc chờ đến cả nửa tiếng cũng chưa xem tiếp đc.
Dạo này có hay bị thế ko ạ

wanderersg

Xe tăng
Tháng có 260k. Dùng 4 TV chất lg 4K, phòng ngủ phòng khách cùng xem đc.

Tội gì phải đi dùng nhờ , share này nọ nhỉ.
Share để giảm bớt chi phi vì nhiều khi cả tháng ko xem ấy chứ.Phim netflix lẻ thì ít phim mới ra,phim series thì ra nhỏ giọt ,ra nhiều phim mà ra nhỏ giọt từng tập.Phim hay nhiều người xem thì còn làm tiếp con ít người xem thì hay dropped luon giữa season. E tạo tk hàng tháng 260k /share tc 4 người mà cả 2-3 tháng nay chưa coi dược phim gì hay nên share bớt cũng tk chút.Giờ chi phi tien internet+Tivi truỷen hình+ 3g dt+ netflix cũng cả gần tr bạc ấy chứ.

h hóng mãi Money heist cho hết series mà tháng 4 mới có,mà chắc lại 1 tuần duọc 1 tập quá

haiha.73

Xe tải
Share để giảm bớt chi phi vì nhiều khi cả tháng ko xem ấy chứ.Phim netflix lẻ thì ít phim mới ra,phim series thì ra nhỏ giọt ,ra nhiều phim mà ra nhỏ giọt từng tập.Phim hay nhiều người xem thì còn làm tiếp con ít người xem thì hay dropped luon giữa season. E tạo tk hàng tháng 260k /share tc 4 người mà cả 2-3 tháng nay chưa coi dược phim gì hay nên share bớt cũng tk chút.Giờ chi phi tien internet+Tivi truỷen hình+ 3g dt+ netflix cũng cả gần tr bạc ấy chứ.

h hóng mãi Money heist cho hết series mà tháng 4 mới có,mà chắc lại 1 tuần duọc 1 tập quá
Sao lại gần tr cụ. Nhà điện nước đã gần tr. Đt 500. Internet 300 (chưa K+)...

TSTA

Xe container

Có cách nào đoàn kết ng dùng Nètlix lại để ra yêu cầu họ cung cấp nhiều hơn, phụ đề tiếng Việt nhiều hơn, mở các phim cho Vn nhiều hơn.
Nếu ko đc thì đồng loạt bỏ luôn.

Netflix hiện đang coi Vn chả ra gì, phim ít lại còn nhiều phim ko có sub Việt nữa.

Mà các bác dùng share tk chắc cũng chả dám email phản ánh.

shiluo

Xe container
Cháu cũng bị. Hỏi cụ ấy bảo ai xóa...
Chán quá
Em là người đầu tiên nhận share của cụ ấy thì phải.Mà em còn chưa kịp xem bất kỳ phút nào, do bận quá nên chỉ tạo profile rồi để đó. Htrc cũng nhận được tin nhắn của cụ ấy là ai đó hủy mất. Cụ ấy bảo chỉ share 4 profile, em với 2 cụ và cụ ấy là đủ 4. Em với 2 cụ đã cụ chắc không ai hủy rồi, vậy chỉ còn ... hoặc bị hack thôi. Hy vọng là do nguyên nhân thứ 2 ạ.
Kính gửi cụ Hải AiTi
Cụ share acc cho 3 người, dùng được 1 hôm thì tài khoản hủy đăng ký, cụ bảo có ai hủy mất. Trong khi 3 người có em và 2 cụ trên đã xác nhận không hủy rồi (mà em thấy cũng không có lý do gì đi hủy cả), em gọi cụ cả tuần rồi mà cụ không lên tiếng, trên Zalo cũng không trả lời. Em thấy 50k không đáng bao nhiêu, dù có 3 người là 150k thì cũng không đáng bao nhiêu để bảo lừa đảo, nhưng nếu cụ không trả lời cho rõ ràng thì em đề nghị Mod ban account của cụ - không vì lừa đảo thì cũng vì vô trách nhiệm với hành xử của cụ

HauVBA

Xe hơi
Kính gửi cụ Hải AiTi
Cụ share acc cho 3 người, dùng được 1 hôm thì tài khoản hủy đăng ký, cụ bảo có ai hủy mất. Trong khi 3 người có em và 2 cụ trên đã xác nhận không hủy rồi (mà em thấy cũng không có lý do gì đi hủy cả), em gọi cụ cả tuần rồi mà cụ không lên tiếng, trên Zalo cũng không trả lời. Em thấy 50k không đáng bao nhiêu, dù có 3 người là 150k thì cũng không đáng bao nhiêu để bảo lừa đảo, nhưng nếu cụ không trả lời cho rõ ràng thì em đề nghị Mod ban account của cụ - không vì lừa đảo thì cũng vì vô trách nhiệm với hành xử của cụ
Trên này bây giờ nhiều cụ lèm nhèm vãi cụ nhỉ. Có 50K mà còn làm trò vậy. Cháu rủ luôn mấy ae ở cơ quan đăng ký rồi gửi tiền cả năm luôn. May mà mùa dịch có cài cày cho đỡ buồn :)

shiluo

Xe container
Nếu là tài khoản mới mà dùng 1 hôm bị hủy thì đó là loại trial đó cụ, loại này thường 20-30k/tháng. Còn koại trả tiền full price từ Netflix ko bao giờ như vậy (là loại 60k e bán)
Loại này cho dù có hủy membership thì vẫn xem bình thường cho tới hạn cuối ngày hoá đơn, ví dụ cụ đăng kí ngày 1/6 thì nếu ngày 15/6 cụ hủy thì cụ vẫn có thể xem tới 1/7. Ko có chuyện hủy phát là tài khoản không xem được luôn. Tiện đây e giới thiệu e có bán Netflix loại có thể gia hạn lẻ 65k/tháng, 180k/3 tháng và đang sale off 300k/6 tháng nha
Em có biết gì về Netflix đâu, cũng toàn Gấu nhà em dùng, em chỉ xem ké thôi. Thế là lừa đảo à cụ?
Chắc em phải bớt 1 ly cà phê để mang 50k về cho Gấu, chứ bảo ofer đi lừa 50k thì nó cười em thối mũi :(

Toi88888

Xe điện
Em có biết gì về Netflix đâu, cũng toàn Gấu nhà em dùng, em chỉ xem ké thôi. Thế là lừa đảo à cụ?
Chắc em phải bớt 1 ly cà phê để mang 50k về cho Gấu, chứ bảo ofer đi lừa 50k thì nó cười em thối mũi :(
Nó lại chả bảo. Già rồi để trẻ con nó dắt mũi

Wall1

Xe buýt
Là em hỏi có bị lỗi mạng nhiều ko vì giai đoạn sau em xài 20k thì cứ mở xem một lúc lại dừng, chờ, có lúc chờ đến cả nửa tiếng cũng chưa xem tiếp đc.
Dạo này có hay bị thế ko ạ
Lỗi thế là do đường truyền của bác thôi, ko liên quan đến Netflix.

hainq1987

Xe hơi
Netflix gom 4 5 bạn bè mua chung 1 tài khoản là yên tâm nhất

Hại Điện

Xe container
Nếu là tài khoản mới mà dùng 1 hôm bị hủy thì đó là loại trial đó cụ, loại này thường 20-30k/tháng. Còn koại trả tiền full price từ Netflix ko bao giờ như vậy (là loại 60k e bán)
Loại này cho dù có hủy membership thì vẫn xem bình thường cho tới hạn cuối ngày hoá đơn, ví dụ cụ đăng kí ngày 1/6 thì nếu ngày 15/6 cụ hủy thì cụ vẫn có thể xem tới 1/7. Ko có chuyện hủy phát là tài khoản không xem được luôn. Tiện đây e giới thiệu e có bán Netflix loại có thể gia hạn lẻ 65k/tháng, 180k/3 tháng và đang sale off 300k/6 tháng nha
Acc cụ bán có thay đổi theo tháng ko ?