[Funland] Tất tần tật về máy rửa bát

Skoda_Favorit

Xe container
Cụ cho em hỏi: xếp bát thế này thì mấy cái ở trên có sạch ko? Nhà em lúc nhiều quá là để lại làm mẻ khác chứ ko dám xếp thế này.
Sạch chứ Cụ! Vì khi xếp em phải tạo khoảng trống cho nước từ tay phun phun lên được, quan trọng nhất chỗ này vì ăn nhau chỗ cách xếp! Rửa xong em có kiểm tra lại mà! Em đã có hơn 1,5 năm kinh nghiệm đấy!:D:D:D:D
Nhà có việc với 4 mâm cơm thì em cũng phải rửa đến 2,5 mẻ đấy (0,5 mẻ cuối đợi bữa sau rửa cùng:)))

Nhà Quê 2

[Tịch thu bằng lái]
Sạch chứ Cụ! Vì khi xếp em phải tạo khoảng trống cho nước từ tay phun phun lên được, quan trọng nhất chỗ này vì ăn nhau chỗ cách xếp! Rửa xong em có kiểm tra lại mà! Em đã có hơn 1,5 năm kinh nghiệm đấy!:D:D:D:D
Nhà có việc với 4 mâm cơm thì em cũng phải rửa đến 2,5 mẻ đấy (0,5 mẻ cuối đợi bữa sau rửa cùng:)))
Ông này điêu đấy, ông ấy rửa bằng tay xong rồi mới úp vào máy để lấy fame. Chắc thua chứng nên vợ nó bắt lao động chân tay cho bớt rảnh.

Skoda_Favorit

Xe container
Thế là kịp mang vào cho e luôn rồi :D
Nhất Mợ đấy! Khối Cụ trên này đang ghen tỵ vì cụ ấy chỉ thuê ship cho thôi!:))
Thanks Cụ đã giúp ! cụ inbox lại cho em stk để em thanh toán nhé , lần trước lẫn đâu mất rồi :D
Cụ hơi bị Trưng Trắc đấy nha! :D
Cụ Lắc cho em vào với nhá. =))
Me too! =))=))=))=))=)) Ông Vanh123 cũng đăng ký nhưng chưa được duyệt!!!!:))
Mợ Na xinh chắc phải rất đặc biệt mới được cụ Lắc giao đũa tại nhà. Các cụ khác cụ Lắc chỉ ship hoặc tự đến nhà mà lấy. :D
Em còn nghe nói lần đi giao đũa này cụ Lắc còn dẫn theo hai chục cộng sự trong Group Tự Sướng thì phải. =))
=))=))=))=))=))=))
Tối nay em nhờ vợ ngồi phân loại và dán băng dính riêng cho từng người rồi, chỉ việc giao cho các cụ, không sợ nhầm lẫn.
Ảnh mợ nhà Cụ đâu???? Không có ảnh em ứ tin! À mà sao lẫn này toàn đồ inox thì lại không thấy ông "Phú Quốc" nhà Cụ đâu nhỉ? Mà khi là đồ sứ, thủy tinh lại thấy ông ấy chồm hỗm ngay cạnh!:-o:-o:-o:-o
Dạ nó bảo là oK, thế cụ để e nhé.
Bố cháu lại bon chen rồi!!!!!!=))=))=))

Skoda_Favorit

Xe container
Ahoj Cụ !
Trước em có làm trong nhà máy ŠKODA sản xuất ra cái xe Ôtô mà Cụ dùng làm Avatar đấy ( Mladá ). Em cũng còn nguyên Ly, đĩa, lọ hoa ... thậm chí còn nguyên con ESKA chưa lắp ạ .
Mladá Boleslav!=D>=D>=D> Con ESKA giờ thành đồ hiếm đấy!!!!!!!!!!8->8->8->8->8->

grandis_Q

Đi bộ
Em đã nhận tin và inbox rùi ợ. Cảm ơn Cụ Lucky.win

Tieu Phong

Xe tải
Cụ
Ahoj Cụ !
Trước em có làm trong nhà máy ŠKODA sản xuất ra cái xe Ôtô mà Cụ dùng làm Avatar đấy ( Mladá ). Em cũng còn nguyên Ly, đĩa, lọ hoa ... thậm chí còn nguyên con ESKA chưa lắp ạ .
Em đang dư 2 hộp mẫu 13 = 300k và 2 hộp mẫu 15 = 370k, do họ gửi nhầm, cụ nào muốn lấy thì nhắn em ạ.

Cụ còn khg, để e 2 hộp, loại nào cũng đc! 13 thì tốt hơn!

Hai cang

Xe buýt
CCCM đếm hộ em xem một mẻ này MRB nhà em rửa được bao nhiêu bát to, bát nhỏ, đĩa to, đĩa nhỏ nhé :D rồi mới thấy MRB tiện lợi ntn!!!=D>=D>=D>

E định post ảnh E xếp bát sau 10 lần tập lên. Nhưng nhìn ảnh của Bác là E choáng toàn tập luôn.

QueViet

Xe tăng
:D trưa nay đũa vàng đã..... chòi mâm son :D

Nhà Quê 2

[Tịch thu bằng lái]
Của e 2 hộp 17 và 2 hộp 15, tổng là 640 nhỉ?