[Funland] Tất tần tật về máy rửa bát

Vanh123

[Tịch thu bằng lái]

Skoda_Favorit

Xe container
Phần Info Time là hình ảnh trạng thái làm việc của máy được chiếu xuống nền nhà, để mình biết nó đang thế nào.

Hay nhỉ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Cụ Vanh123 quả này xem thế nào chứ máy Nội địa Nhật đâu có chức năng này để cạnh tranh!!!:D

Vanh123

[Tịch thu bằng lái]
Hay nhỉ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Cụ Vanh123 quả này xem thế nào chứ máy Nội địa Nhật đâu có chức năng này để cạnh tranh!!!:D
Lo gì anh, mấy chức năng không có thì thiếu mà có lại thừa, hỏng hóc trục trặc gì sửa chết tiền =))=))=)).
À mà hình như con này nó còn cả oai phai hay sao ý? Bố bọn hâm, phải ăn nhậu gì mới có đồ mà rửa chứ éo ai đi đường lại còn kết nối máy rửa bát :D.

P/s: Giờ em chuyển làm nồi cơm roài :)).

Chỉnh sửa cuối:

Soc.nhim

Xe tải
Em show các cụ xem máy này, nó là kiểu máy âm toàn phần giống như nhà cụ Soc.nhim . Khác cái máy này hiện đại hơn nữa, Info light được thay thế bằng Info Time, full cảm ứng, sấy khô Zeolith ...

Em cũng mất khá nhiều thời gian với nó, lên bản vẽ rồi mà thợ mộc thi công không theo ý ... rồi chỉnh sửa lọ chai ...
Đúng là hàng hịn có khác

Soc.nhim

Xe tải
Lo gì anh, mấy chức năng không có thì thiếu mà có lại thừa, hỏng hóc trục trặc gì sửa chết tiền =))=))=)).
À mà hình như con này nó còn cả oai hay sao ý? Bố bọn hâm, phải ăn nhậu gì mới có đồ mà rửa chứ éo ai đi đường lại còn kết nối máy rửa bát :D.

Đúng phong cách AQ nhá:).
Đếch cạnh tranh được đổi nghể rồi kìa!

Skoda_Favorit

Xe container
À mà hình như con này nó còn cả oai hay sao ý? Bố bọn hâm, phải ăn nhậu gì mới có đồ mà rửa chứ éo ai đi đường lại còn kết nối máy rửa bát :D.

Em dự là sắp tới Cụ còn sẽ trở thành là BÁC SỸ HOA SÚNG nữa cơ!=))=))=))=))

lucky.win

Xe điện
À mà hình như con này nó còn cả oai phai hay sao ý? Bố bọn hâm, phải ăn nhậu gì mới có đồ mà rửa chứ éo ai đi đường lại còn kết nối máy rửa bát :D.

Chết sặc với Vanh123 rồi đới ...

Bao xèng quả máy này cụ ơi. Mode gì đấy ạ

Sent from my Nokia X6 using Tapatalk
Gần 28 củ khoai cụ ạ.

ndt1235

Xe hơi
Em show các cụ xem máy này, nó là kiểu máy âm toàn phần giống như nhà cụ Soc.nhim . Khác cái máy này hiện đại hơn nữa, Info light được thay thế bằng Info Time, full cảm ứng, sấy khô Zeolith ...

Em cũng mất khá nhiều thời gian với nó, lên bản vẽ rồi mà thợ mộc thi công không theo ý ... rồi chỉnh sửa lọ chai ...

CỤ Lắc cho em xin cái bản vẽ tham khảo cho bếp nhà em với, em thiết kế lại tủ bếp theo bếp cụ nào trên kia...
tạm thời đi dây và đường cấp thoát cho MRB. gần tết em sắm vậy. Cụ có ý tưởng
Em ở xa chứ không là cậy cụ tới nhà liền ạ.

lucky.win

Xe điện
CỤ Lắc cho em xin cái bản vẽ tham khảo cho bếp nhà em với, em thiết kế lại tủ bếp theo bếp cụ nào trên kia...
tạm thời đi dây và đường cấp thoát cho MRB. gần tết em sắm vậy. Cụ có ý tưởng
Em ở xa chứ không là cậy cụ tới nhà liền ạ.
Cụ ở tỉnh xa thì em khuyên thật tình không nên lắp máy âm tủ ạ, nó rất loằng ngoằng, không biết làm thì không được như hình ảnh cụ xem đâu ạ, em nghiêm túc chứ không trêu cụ làm gì.

Khuyên cụ để chừa sẵn hộc tủ, sau này cho máy kiểu độc lập vào thôi cụ.

ndt1235

Xe hơi
Cụ ở tỉnh xa thì em khuyên thật tình không nên lắp máy âm tủ ạ, nó rất loằng ngoằng, không biết làm thì không được như hình ảnh cụ xem đâu ạ, em nghiêm túc chứ không trêu cụ làm gì.

Khuyên cụ để chừa sẵn hộc tủ, sau này cho máy kiểu độc lập vào thôi cụ.
Cụ nói vậy thì em không nên cố nữa. Cơ mà đóng lại tủ mà ko đẹp như ý thì hơi tiếc cụ Lắc ơi. E vẫn cứ ấn tượng cái hình cụ ý post.

Coi Chừng Tao

Xe hơi
Cái máy rửa bát này vết dầu mỡ làm sao rửa sạch được nhỉ

Vanh123

[Tịch thu bằng lái]

atoxet

Xe tăng
Cái máy rửa bát này vết dầu mỡ làm sao rửa sạch được nhỉ
Nó có bột rửa (thay cho nước rửa bát dùng khi rửa bằng tay) + nước nóng 50-70 độ thì sợ gì vết dầu mỡ? Nếu nồi/chảo bị dính quá thì nó sợ thôi (hôm trc em thử rửa cái chảo rán cá bị cháy theo trường phái lười, tức là chỉ xả dưới vòi nước cho đỡ dầu và cá vụn, ngâm 10' rồi bàn giao cho MRB luôn mà nó rửa ko hết, phải mang ra rửa lại)

Coi Chừng Tao

Xe hơi
Nó có bột rửa (thay cho nước rửa bát dùng khi rửa bằng tay) + nước nóng 50-70 độ thì sợ gì vết dầu mỡ? Nếu nồi/chảo bị dính quá thì nó sợ thôi (hôm trc em thử rửa cái chảo rán cá bị cháy theo trường phái lười, tức là chỉ xả dưới vòi nước cho đỡ dầu và cá vụn, ngâm 10' rồi bàn giao cho MRB luôn mà nó rửa ko hết, phải mang ra rửa lại)
Vâng! cám ơn lão nhá. Em đang định mua nhưng còn phân vân quá