[Funland] Tất tần tật về máy rửa bát

cuongdiv

Xe container
to hơn và sâu hơn, em đặt cái chả to vào theo chiều chéo vô tư. em cũng giống như cụ khi làm bếp không tính nên cái cần thì thiếu, cái không cần lại thừa
trước em dùng cái teka 12 bộ nhưng lại phải kê cái tủ lạnh ra giữa nhà, cụ biết đấy lúc lấy đồ ăn trong tủ ra nó khá bất tiện, mà sửa lại bếp thì em ngại, nên mặc dù vừa mua mrb được một tháng nhưng em phải bán để lấy sang cái 6 bộ của bosch và khá hài lòng
hoặc cụ xem con này, 8 bộ giá rẻ

vâng, cảm ơn cụ, e cũng vị vướng chỗ để tủ lạnh, đúng là nếu bỏ tủ lạnh ra thì bỏ MRB đẹp luôn nhưng lại ko biết tủ lạnh để chỗ nào :))

Chúc mừng cụ, mùa đông này gấu cụ sướng rùi. Bên e chuyên bán máy Nhật dư lày, cùng đó là Teka, Bosch ...
Bepchatluongcao.com
587 Kim ngưu Hn mời các cụ ạ
Cụ là Cụ Thắng cà Chua phải ko ạ?

honda acura

Xe điện
Đây em ních tất vào thế này, nguyên tắc cứ cái bé ở dưới, cái to ở trên

xyzhuyxyz

Xe tăng

lucky.win

Xe điện
Cái bộ kia em dùng nguyên cái hộp giảm tốc, nó dầy như cái bánh chưng :D
Em kiếm mấy con sâu/bánh vít mà chưa thấy.
Qua Tết có thời gian, em sẽ tái khởi động dự án từ năm ngoái của em ... :)) ... đồ đạc gần như đủ hết rồi.

Skoda_Favorit

Xe container
Đây em ních tất vào thế này, nguyên tắc cứ cái bé ở dưới, cái to ở trên

Theo em Cụ cắt xừ mấy cái silicon xanh xanh chỗ quai nồi và nắp vung đi vì cũng không bị nóng khi cầm đâu! Trước nhà em cũng có bộ Elmich y hệt, mấy cái cách nhiệt này cứ lệch lung tung nhìn ngứa mắt :)) em cắt xù nó đi và dùng không thấy vấn đề gì!

123qwerty

Xe buýt
Cụ mua bên nào. E mua bên Nam Dương, vác đến e 2 cái nguyên nilon mà vẫn nước cụ ạ :(
Ko biết các cụ có hay đọc hướng dẫn sử dụng hay ko nữa, trước em đọc 1 số loại máy (máy nước nóng trực tiếp, máy giặt) thì thấy nó có nói trong máy mới mua có nước là điều bình thường ko có vấn đề gì cả, nước là do nó test máy bơm thôi. Thằng bán máy nó ko nói cho cụ biết à

Skoda_Favorit

Xe container
Ko biết các cụ có hay đọc hướng dẫn sử dụng hay ko nữa, trước em đọc 1 số loại máy (máy nước nóng trực tiếp, máy giặt) thì thấy nó có nói trong máy mới mua có nước là điều bình thường ko có vấn đề gì cả, nước là do nó test máy bơm thôi. Thằng bán máy nó ko nói cho cụ biết à
Nhà em khi mua em bán hàng có cảnh báo trước là do nhận hàng về bên em test qua nên sẽ có nước!

coldfacekiller

Xe tải
Em vừa mua quả bút đo chất lượng nước của Xiaomi xong, có hơn trăm k về đo cũng tiện, đo nước lavie thấy 125ppm, còn nước máy thấy ghi 213ppm :)
lavie theo thông số của nhà máy sản xuất Lavie miền bắc thì tds của chai lavie đóng ở miền bắc là 155-189 ppm cơ cụ

coldfacekiller

Xe tải
Khu em chưa được ăn nước SĐ, vẫn ăn nước giếng khoan khu Ba La, bẩn kinh hoàng.
Em dùng Bosch SMS46MI05E, mới hơn 1 tháng nay.
Nếu vết đọng đúng là vôi thì chứng tỏ đang thiếu muối, cần tăng H. Tối về em chỉnh lên dần xem sao. Nhưng nếu đúng là vậy thì chứng tỏ que thử kia không chính xác. Tin nó thì chỉ cần H:03 thôi.
Cụ có cao kiến gì về cái vung xoong của em không ạ ?
cụ bật máy lên bấm giữ nút A rồi bấm vào nút Start nó sẽ hiện lên các thông số mình đã H, r,... theo từng lần bấm vào nút start đấy là thông số đang đặt cho máy. Cụ muốn chỉnh cái nào thì để màn hình dừng lại ở chỉ số đấy. Nhả các nút ra rồi bấm nút C để chỉnh thông số đặt ở mức nào thì tùy cụ xong thì bấm vào nút start để lưu lại.

Chỉnh sửa cuối:

chungtv

Xe hơi
Em đăng ký đọc dần

lucky.win

Xe điện
cụ bật máy lên bấm giữ nút A rồi bấm vào nút Start nó sẽ hiện lên các thông số mình đã H, r,... theo từng lần bấm vào nút start đấy là thông số đang đặt cho máy. Cụ muốn chỉnh cái nào thì để màn hình dừng lại ở chỉ số đấy. Nhả các nút ra rồi bấm nút C để chỉnh thông số đặt ở mức nào thì tùy cụ xong thì bấm vào nút start để lưu lại.
Cụ ấy biết cách chỉnh nó thế nào rồi mà cụ ...