[Funland] Tất tần tật về LY HÔN và các vấn đề liên quan

Em không dám mắng Cụ đâu.

Em góp ý nhưng xin lỗi Cụ em dùng từ hơi nặng một chút.

Cụ suy nghĩ kỹ đi.

Mỗi người mỗi hoàn cảnh.

Cụ nhớ tuyệt đối không nghe ai rủ rê uống rượu bia.

Giờ phải tỉnh táo để giải quyết.
E ko phải là loại nát rượu nhưng đôi khi nó cũng có tác dụng tạm thời với lại ra Tết thì thường e cũng hay nhậu nhiều, giờ có chuyện buồn nên cũng uống nhiều hơn nhưng lúc nào e cũng tâm niệm ko đc say

emcobietdau

Xe container
Nó đi ngoại tình nhiều lần nó bỏ chồng bỏ con dứt ruột đẻ ra còn chả ngại nữa là.

Các Cụ lại nghĩ cho nó mới sợ chứ.

Lòng nhân từ đặt không đúng chỗ.

Để lòng nhân từ ấy cho người khác đi.

................

Nếu một lần em không nói làm gì.

Đây lại tiếp diễn nhiều lần rồi.

Cụ chủ thớt rất nhân từ nghĩ cho gia đình tha thứ rồi chứ không phải lần đầu mà xự sử vậy.

:T:T:T:T:T

emcobietdau

Xe container
Vâng, lúc ấy e bất cần nên có suy nghĩ vậy, giờ e cũng nghĩ theo phương án cc đưa ạ
Chia 4 là chuẩn nhất.

Cụ cần kinh tế để nuôi hai con Cụ.

Con đường phía trước là cực kỳ vất vả nhưng bên cạnh Cụ còn gia đình anh em bạn bè người thân.

Cố gắng thật tỉnh táo và không quyết định điều gì trong lúc uống rượu bia.

emcobietdau

Xe container
Cụ nhớ đừng tìm tay nhân tình kia hay có ý định làm gì nó mà Cụ hỏng đấy.

Lỗi ở Vợ Cụ thôi, thằng kia kệ nó không quan tâm.

GB15

Xe đạp
Chào CCCM. Em là mợ, lái mới.

Em đang tìm hiểu một cụ 40 tuổi, đã từng ly hôn 6 năm, có con riêng ở với mẹ. Cụ í lập nghiệp xa quê, cũng bôn ba cuộc đời nhiều rồi, tính tình thận trọng, là người tình cảm nhưng ít chia sẻ và bộc lộ cảm xúc. CCCM chia sẻ cho em biết thêm về tâm lý của đàn ông trong hoàn cảnh này với. Một người phụ nữ như thế nào sẽ khiến họ muốn viết tiếp tập 2 ạ?

Em chưa có kinh nghiệm, rất nghiêm túc với mối quan hệ này nên thực sự rất muốn lắng nghe chia sẻ chân thành từ CCCM ngoài chuyện chịch, xoạc ạ. Cảm ơn CCCM và chúc năm mới an lành đến CCCM!

Em không thả thính và cũng không buôn bán gì. Vì băn khoăn này nên lập nick OF ạ! Cảm ơn CCCM!

mrhunglee

Xe máy
Nếu cẩn thận cụ kiểm tra lại ADN của 2 con cụ, cái tật này có thể có từ lâu rồi. Sau đó vẫn làm tiếp như các cụ trên đã bày rất sâu sắc rồi. Em cũng vote cho cụ nuôi con và tự do.

emcobietdau

Xe container
Cái đắn đo nhất của Cụ này bây giờ là gia đình cơ bản, có thể nói là hình mẫu trong mắt anh em gia đình bạn bè. Giờ mà ly hôn hoặc có những thông tin khác thì tất cả sẽ là có thể rất sốc với xung quanh.

Cụ chủ đang ngại nhất việc này thì phải.

Chia 4 là chuẩn nhất.

Cụ cần kinh tế để nuôi hai con Cụ.

Con đường phía trước là cực kỳ vất vả nhưng bên cạnh Cụ còn gia đình anh em bạn bè người thân.

Cố gắng thật tỉnh táo và không quyết định điều gì trong lúc uống rượu bia.
Vâng, e xác định nếu dành đc nuôi hai đứa thì con đường phía trước đúng là cực kỳ gian nan nhưng e chấp nhận hết, có cụ đã nói dù có đổi bằng máu và nước mắt thì cũng phải đổi để nuôi con, e đang tìm kiếm cơ hội kinh doanh thêm ngoài lương (dù chưa xác định đc) để đảm bảo hơn về mặt kinh tế cho các cháu

HenryFord

Xe điện
Tư vấn chân thành nhé: vẫn phải chịch. Hợp nhau hay không thể hiện xung quanh, trước, sau chuyện chịch. Còn không chịch thì giải tán luôn, không cần tư vấn thêm.

mone

[Tịch thu bằng lái]
Kăng. Kiểu gì cụ í cũng có trên này.
Em cũng 40 mà oải lắm rồi. Cả năm vài nhát vẫn thấy bình thường. Nhu cầu ko thể thấp hơn

Cái đắn đo nhất của Cụ này bây giờ là gia đình cơ bản, có thể nói là hình mẫu trong mắt anh em gia đình bạn bè. Giờ mà ly hôn hoặc có những thông tin khác thì tất cả sẽ là có thể rất sốc với xung quanh.

Cụ chủ đang ngại nhất việc này thì phải.
E cho mọi người biết chuyện hết rồi ạ, e chỉ giấu lần đầu thôi nhưng đấy là sai lầm tệ hại của e

Cụ nhớ đừng tìm tay nhân tình kia hay có ý định làm gì nó mà Cụ hỏng đấy.

Lỗi ở Vợ Cụ thôi, thằng kia kệ nó không quan tâm.
Vâng, e đã từng có ý định thuê người xiên nó nhưng e kịp trấn tĩnh lại, nếu nhỡ tay thì chắc e cũng dính chưởng nên đã bỏ ý định đó rồi

GB15

Xe đạp
Tư vấn chân thành nhé: vẫn phải chịch. Hợp nhau hay không thể hiện xung quanh, trước, sau chuyện chịch. Còn không chịch thì giải tán luôn, không cần tư vấn thêm.
Cảm ơn cụ! Em hiểu điều đó ạ! Em chỉ muốn hỏi thêm là ngoài chuyện chịch thì thực sự họ cần người phụ nữ như thế nào để kết hôn tiếp ạ? Cụ có thể chia sẻ thêm giúp em được không?

Thèm 4 bánh

Xe buýt
Yêu con riêng, biết đối nội đối ngoại. Biết nội trợ chăm sóc gia đình, ko cần kiếm nhiều tiền, ko cần quá xinh đẹp.

Nợ đời 2

[Tịch thu bằng lái]
Mọi người phụ nữ có các thuộc tính sau đây, đáng để mọi đàn ông khao khát: tự trọng, ứng xử văn hóa và có học, có công việc và thu nhập ổn định, có lòng nhân ái và lương thiện, có khả năng làm tình tốt và hòa hợp!
4 khía cạnh để giữ vững hôn nhân: nền tảng giáo dục, công việc, thu nhập và tình dục tốt!