[Funland] Tất tần tật về LY HÔN và các vấn đề liên quan

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com

Namtroc

Xe điện
Thông cảm suy nghĩ mợ, trên này xấu xa nhiều hơn lắng nghe chia sẻ.
Có gì mợ ib sẽ tâm sự được nhiều hơn nhé;))

Hoàng Gia Thành

[Tịch thu bằng lái]
Em rất cảm ơn CCCM đã chia sẻ khi em đăng bài. Nhiều tư vấn đã giúp em khai sáng. Tuy nhiên em xin đóng thớt bởi lẽ, ngoài những cm nghiêm túc, rất nhiều cụ cợt nhả chuyện của em. Mỗi người có 1 cs, 1 nối khổ riêng, ko mong đc mọi người ai nấy điều chia sẻ, nhưng em cũng ko muốn để điều mình trân trọng bị châm biếm. Có cụ nói em ko thật, chờ mấy tháng xem thớt còn là biết ngay.
Đùa chứ, các cụ chả biết em là ai, em cần gì lên đầy nói dối này nọ, mất thời gian. Em thực sự mất cân bằng, và nghĩ lên diễn đàn có nhiều đàn ông, các cụ sẽ cho em hiểu hơn phải làm thế nào để vá lại vết thương lòng cho chồng em và cho chính mình. Thế thôi!
Mợ hay thật! Mợ lên nhớ diễn đàn này có tên là fun. Với lại mợ cũng biết ở đây toàn đàn ông mà lại đi trải lòng mình ra cho họ chém. Bản năng của bọn đàn ông là chém gió làm gì có khuyên nhủ với tâm sự đâu! Mợ hãy chọn lúc nào thật cân bằng đến mức vững chãi hãy vào đây. Tung tin gì ra chúng nó chém tới tấp, mình phải vững chãi để chém lại. Chúc mợ có kinh nghiệm hơn khi giao tiếp với đàn ông.

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Pn khó hiểu vãi, thớt kia đã bị tổn thương phải nhờ đóng tại sao còn mở thớt này nhắc lại để tiếp tục nhận tổn thương? :))

LienPhuong

Xe điện
Trên này cũng như ngoài cuộc sống, có nhiều loại người khác nhau cụ ạ, với lại bản chất con người thế rồi, bàn tán chuyện người khác thì theo ý thích, không phải để cảm thông đâu ah, nên chuyện đau khổ tốt nhất là tránh xa các diễn đàn.

berryfun

Xe điện
Em rất cảm ơn CCCM đã chia sẻ khi em đăng bài. Nhiều tư vấn đã giúp em khai sáng. Tuy nhiên em xin đóng thớt bởi lẽ, ngoài những cm nghiêm túc, rất nhiều cụ cợt nhả chuyện của em. Mỗi người có 1 cs, 1 nối khổ riêng, ko mong đc mọi người ai nấy điều chia sẻ, nhưng em cũng ko muốn để điều mình trân trọng bị châm biếm. Có cụ nói em ko thật, chờ mấy tháng xem thớt còn là biết ngay.
Đùa chứ, các cụ chả biết em là ai, em cần gì lên đầy nói dối này nọ, mất thời gian. Em thực sự mất cân bằng, và nghĩ lên diễn đàn có nhiều đàn ông, các cụ sẽ cho em hiểu hơn phải làm thế nào để vá lại vết thương lòng cho chồng em và cho chính mình. Thế thôi!
Phàm đã là diễn đàn thì là xã hội đã mang lên đây thì phải chấp nhận gạn đục khơi trong. Chấp nhận nghịch nhĩ thối tai. Vui lên mợ

197716102003

Xe container
Lòng tốt và sự nghiêm túc ở off này là xa xỉ (:|(:|
Cụ nói thế cũng không phải. Of này như 1 XH thu nhỏ. Sẽ có người này người kia. Lòng tốt thì em nghĩ ở đâu cũng có khi mà mình sống có niềm tin chứ đừng nghi ngờ chụp mũ. Cs mà mất niềm tin nó làm cho mình mệt mỏi lắm. Ví dụ có ai đó tốt muốn giúp cụ,mà cụ luôn dò xét nhìn họ trong đầu thì nghĩ " chắc nó có ý đồ gì với mình???" . Như thế dù ng ta có là tiên ông thì ng ta cũng dí ccc giúp cụ. Em thật!
Sao cụ không nhìn trong hàng trăm còm ở 1 thớt nào đó thì có chí ít cũng đc vài chục còm là tư vấn nghiêm túc.???? Đánh giá gì thì cũng nên khách quan chứ đừng ngồi đáy giếng áp đặt cái suy nghĩ nông cạn vào ng khác cụ ạ .
Xin lỗi cụ,còm này em còm rất nghiêm túc và nó k xa xỉ gì :)) :))

haisactigon

Xe tải
Cụ nói thế cũng không phải. Of này như 1 XH thu nhỏ. Sẽ có người này người kia. Lòng tốt thì em nghĩ ở đâu cũng có khi mà mình sống có niềm tin chứ đừng nghi ngờ chụp mũ. Cs mà mất niềm tin nó làm cho mình mệt mỏi lắm. Ví dụ có ai đó tốt muốn giúp cụ,mà cụ luôn dò xét nhìn họ trong đầu thì nghĩ " chắc nó có ý đồ gì với mình???" . Như thế dù ng ta có là tiên ông thì ng ta cũng dí ccc giúp cụ. Em thật!
Sao cụ không nhìn trong hàng trăm còm ở 1 thớt nào đó thì có chí ít cũng đc vài chục còm là tư vấn nghiêm túc.???? Đánh giá gì thì cũng nên khách quan chứ đừng ngồi đáy giếng áp đặt cái suy nghĩ nông cạn vào ng khác cụ ạ .
Xin lỗi cụ,còm này em còm rất nghiêm túc và nó k xa xỉ gì :)) :))
Xa xỉ vì tỉ lệ còm nghiêm túc ít cụ ơi. Xa xỉ chứ có phải là không có đâu :)):)):))

thngaylangthang

Xe ngựa
Pn khó hiểu vãi, thớt kia đã bị tổn thương phải nhờ đóng tại sao còn mở thớt này nhắc lại để tiếp tục nhận tổn thương? :))
Là trước khi thớt đó được xóa, còn thớt này nội dung khác mừ ;;)

197716102003

Xe container
Xa xỉ vì tỉ lệ còm nghiêm túc ít cụ ơi. Xa xỉ chứ có phải là không có đâu :)):)):))
Đã xác định vác chuyện riêng tư ra chốn thị phi thì cũng cần đủ khôn để gạn đục khơi trong. Bao nhiều lời nghiêm túc ếu bận tâm ,lại đi bận tâm với lời cợt nhả làm gì?
Khi mà mình cần sự nghiêm túc mà ng khác lấy đó làm trò vui lố bịch thì xù lông chửi chết cụ nó đi. Mình có quyền lựa chọn cơ mà :D

Xa luan chien

Xe buýt
Mợ thớt kiểu gì rồi cũng dính 1 ông ofer mát rượi cho mà xem ;))

Lady in red

Xe buýt
Đóng cái này bằng cách mở cái khác thì khác gì gây thêm tò mò chú ý của mọi người. Chuyện gd riêng tư đã xác định vác lên quán để cho mọi ng bàn tán thì cũng nên chấp nhận gạch đá,cợt nhả mợ thớt nhé. Còn muốn xin lời khuyên nghiêm túc hay chia sẻ cho vơi trong lòng thì tốt nhất tìm 1 người bạn thân, chị em gái hoặc chính mẹ của mình. Còn khi chưa đủ độ lì và bản lĩnh sống để bổ vào mặt những đứa lôi chuyện mình ra để cợt nhả,gây tổn thương cho mình thì không nên tìm cõi of này để trải lòng.
Em thì thấy Mợ thớt cứ nói hêt các tâm tư với chồng như nói với các Cụ OF trên này thì có phải hay hơn không? Mang chuyện nhà ra kể lể thì xấu chàng hổ ai.
Nhưng mà em thật, em mà bỏ nhà đi thuê nhà bên ngoài thì một phát bị đá ra cửa. Gì thì gì cũng phải có tôn ti trật tự chứ ko phải thích gì thì làm.