tất tần tật về dự án Green Pearl

thanglacceti

Xe buýt
Có thể em ngang, em bảo thủ nhưng cụ nói vậy là chưa đúng hết đâu ạ? Em ví dụ cụ thể luôn ạ? Cụ hỏi xem các dự án của Tân Hoàng Minh có phải cao cấp ko ạ? artemis có cao cấp ko ạ? Tất cả chung cư cao cấp đúng nghĩa đểu có loại bàn giao thô để khách hàng tự hoàn thiện theo sở thích và như thế nó mới gọi là cao cấp cụ nhé. Vài cái đồ nội thất mà cđt mua hàng loạt sao mà gọi cao cấp được ạ? Nhà nào chẳng giống nhà nào
Thế theo cụ thằng chủ đầu tư này nó có làm được 1 khu phức hợp với đầy đủ tiện ích bên trong, hoành tráng như times ko? Bên ngoài nó ko làm được như vậy,bên trong lại giao thô thì ai ngu mà bỏ tiền ra mua? :))

thanglacceti

Xe buýt
Vâng. Thôi thì tùy quan điểm từng người nhưng em cá với cụ là khi mà bên này xong thì sẽ có vô số cư dân Time chuyển sang bên này ạ?
Cụ nói câu này với mấy người ko biết gì về BĐS ấy. Còn e thì chuyên môn ko làm về BĐS nhưng e có nói chuyện về BĐS cả ngày với các bác làm về BĐS nhé!

Cụ này ngang vãi. Thằng này chưa đủ tuổi để so với Times nên giá 38 kể cả full nội thất rời tường thì cũng chả ai ngu mà mua chứ đừng nói giao thô. Mà đã giao thô thì còn gọi gì là cao cấp, cái cao cấp 1 phần đánh giá ở nội thất bên trong đấy.
cụ nói thế sai rồi. Bên CĐT ít tiếng tăm ở đất Bắc chứ trong Nam nổi như cồn.
em nói không phải dìm hàng: Times tận dụng bỏ mie ra ý, không gian thì bí, khách bên Times chạy sang bên 378 Minh Khai là chủ yếu vì giá rổ với mật độ xây dựng thấp chưa đến 40% dễ thở quá đi chứ. Thậm chí khách Times họ còn nắm rõ thông tin hơn cả Sales bên sàn.
phân khúc cao cấp Green chưa đến tầm, nhưng so với Times thì hơn đứt là cái chắc.

thanglacceti

Xe buýt
cụ nói thế sai rồi. Bên CĐT ít tiếng tăm ở đất Bắc chứ trong Nam nổi như cồn.
em nói không phải dìm hàng: Times tận dụng bỏ mie ra ý, không gian thì bí, khách bên Times chạy sang bên 378 Minh Khai là chủ yếu vì giá rổ với mật độ xây dựng thấp chưa đến 40% dễ thở quá đi chứ. Thậm chí khách Times họ còn nắm rõ thông tin hơn cả Sales bên sàn.
phân khúc cao cấp Green chưa đến tầm, nhưng so với Times thì hơn đứt là cái chắc.
Cái thằng nhà Thủ Đức nếu so với Vingroup thì nó chỉ con muỗi thôi chứ có gì đâu mà cụ phải đề cao nó thế. Các dự án của nó trong SG đa phần ở phân khúc bình dân và trung cấp thôi chứ có gì ghê gớm đâu.Ở HN nó lại chưa có dự án nào để đánh bóng được tên tuổi như Vingroup.

Cái thằng nhà Thủ Đức nếu so với Vingroup thì nó chỉ con muỗi thôi chứ có gì đâu mà cụ phải đề cao nó thế. Các dự án của nó trong SG đa phần ở phân khúc bình dân và trung cấp thôi chứ có gì ghê gớm đâu.Ở HN nó lại chưa có dự án nào để đánh bóng được tên tuổi như Vingroup.
thôi, cụ chú trọng thương hiệu quá thế thì nhà cháu thôi nhỉ, chắc cụ chưa có tiền vào nổi Sài ghềnh ;))
nói thật Vin so với mấy tập đoàn nc ngoài thì nó chỉ là con tép nằm trên mép con mèo nên cụ cứ cố cày xiền ở nhà mấy thằng đấy cho sướng thằng người ;))

hainguyenhanoi

Xe buýt
thôi, cụ chú trọng thương hiệu quá thế thì nhà cháu thôi nhỉ, chắc cụ chưa có tiền vào nổi Sài ghềnh ;))
nói thật Vin so với mấy tập đoàn nc ngoài thì nó chỉ là con tép nằm trên mép con mèo nên cụ cứ cố cày xiền ở nhà mấy thằng đấy cho sướng thằng người ;))
Cụ không nên nói thế, lời qua tiếng lại

thanglacceti

Xe buýt
E suốt ngày đi đánh giầy bán báo thì làm gì có tiền mà vào SG, làm gì có nhiều tiền đại gia như cụ:))

E suốt ngày đi đánh giầy bán báo thì làm gì có tiền mà vào SG, làm gì có nhiều tiền đại gia như cụ:))
à, em không phải đại gia, cơ mà thấy nước mình nó hay thật thôi ;))
cái tốt thì không muốn hưởng
cứ phải đi hít cái dở nhưng nức nở khen vì nó nghe oai oai ;))

thanglacceti

Xe buýt
à, em không phải đại gia, cơ mà thấy nước mình nó hay thật thôi ;))
cái tốt thì không muốn hưởng
cứ phải đi hít cái dở nhưng nức nở khen vì nó nghe oai oai ;))
Xin lỗi cụ e ko làm về BĐS nhưng cũng thừa kiến thức để hiểu khu nào tốt. Qua những comment của cụ và cụ kakakhoa thì chắc 2 cụ chắc là sale của bên 378 này thôi.

Xin lỗi cụ e ko làm về BĐS nhưng cũng thừa kiến thức để hiểu khu nào tốt. Qua những comment của cụ và cụ kakakhoa thì chắc 2 cụ chắc là sale của bên 378 này thôi.
cụ nói có phần đúng và có phần không đúng
em có bán, nhưng không cần đi nâng bi thứ mình đang bán
ví như Cocobay, nhiều cụ còn chê em dị khi khuyên khách nên suy nghĩ và tìm hiểu kĩ về nó
Cụ cứ vào Times mà hỏi dân ở đấy họ sống có sướng không?
em không ngồi 1 chỗ mà phơi cái mặt hoa da phấn ẻo lả tiểu thư của em ở công trường nên thực tế luôn nhé

thanglacceti

Xe buýt
cụ nói có phần đúng và có phần không đúng
em có bán, nhưng không cần đi nâng bi thứ mình đang bán
ví như Cocobay, nhiều cụ còn chê em dị khi khuyên khách nên suy nghĩ và tìm hiểu kĩ về nó
Cụ cứ vào Times mà hỏi dân ở đấy họ sống có sướng không?
em không ngồi 1 chỗ mà phơi cái mặt hoa da phấn ẻo lả tiểu thư của em ở công trường nên thực tế luôn nhé
e chỉ cần nghe nhạc hiệu là đoán được chương trình:)). Thôi e xin phép e ko tranh luận với cụ nữa để khỏi mất thời gian của cụ,thời gian đấy cụ tìm khách mua nhà thì tốt hơn cho cụ.

inova90

Xe máy
Vẫn phải chờ đợi xem ngày ra giá và quy hoạch chi tiết dự án mới biết được. Nhưng đối diện thằng này cũng có 1 dự án của MIK sắp triển khai giá khoảng 30-35. Thực sự em chưa tin là dự án này lên tới 38 được.

Jealous guy

Xe máy
Đối diện nó là dự án gì cụ nhỉ? có phải cái imperia sky garden?

thanglacceti

Xe buýt
Em é...o hiểu cụ có thể ngồi cả ngày nói về bđs mà cụ đánh giá Vin cao thế (theo như cò men của cụ thì vin cao cấp nhất HN?). Và đã bàn giao thô thì không được gọi là cao cấp. Cụ phán vậy thì thừa biết cụ hiểu và biết gì về bđs rồi khỏi phải tranh cái. Còn việc em có bán 378 ko thì em xác nhận luôn với cụ là em có, và cả vin em cũng bán thế nên em ko phải nâng cái này, hạ cái kia làm gì? làm như vậy ko phải cách làm của em.
Tranh cãi với mấy ông cò thì về nói chuyện với đầu gối của mình có khi còn hơn.:))

kamezoko

Xe hơi
Em mới vào khu này tuần trước. Không biết chung cư thế nào nhưng vừa gàn thành công ông bạn không mua liền kề khu này.

Khu này cao cấp thật... thấy chủ đầu tư và các bạn sales bảo thế.

Quan điểm cá nhân em, khu này là cao cấp, thì Times cao cấp gấp đôi.

kien_nn

Xe hơi
Khu này em thấy nó vẽ cái cổng sang Times và quảng cáo là dùng chung hạ tầng với Times. Dựa hơi như thế thì biết ai hơn rồi. E hiện đang ở Times đây các cụ cò, và em khẳng định là đang ở rất sướng cái thân em và người nhà em ạ.

thanglacceti

Xe buýt
Khu này em thấy nó vẽ cái cổng sang Times và quảng cáo là dùng chung hạ tầng với Times. Dựa hơi như thế thì biết ai hơn rồi. E hiện đang ở Times đây các cụ cò, và em khẳng định là đang ở rất sướng cái thân em và người nhà em ạ.
Nghe mấy ông cò phát biểu bảo cao cấp hơn Times là thấy thối ko ngửi được cụ nhỉ?:))

kien_nn

Xe hơi
Nghe mấy ông cò phát biểu bảo cao cấp hơn Times là thấy thối ko ngửi được cụ nhỉ?:))
Cụ phải thông cảm cho các ae cò, nhiều khi chưa đc trải nghiệm thực tế nó như thế nào nhưng cò Sếp nó chém là cao cấp là cũng phải chém loạn lên rồi so sánh nọ kia. Nói cho thật còn chả ăn ai nữa là, người có tiền tỉ đi mua nhà họ chả khôn bằng mấy ý chứ. Lừa nhau con cá mớ rau thôi.

sunflower1327

Xe máy
Em xin đóng góp chút thông tin cho cụ nào quan tâm ạ.
1. Không có đường sang Times City. Như vậy mới hay vì nếu thông sang thì khi tắc đường vào Times người đi sẽ dồn vào trong dự án. như thế sẽ tắc cả dự án luôn.
2. Chưa có giá cụ thể. Cuối tuần sẽ có giá trần các cụ nhé. dự khoảng 33. rẻ nhất trục Minh Khai
3. Dự án đã đầy đủ pháp lý và sẽ cho lý hợp đồng vào 1/12 tới đây.
Các cụ ném đá thì em xin đỡ. Em đang bán dự án này. Thông tin từ chủ đầu tư em tiếp cận gần như nhanh nhất. Dự án này bên em độc quyền phân phối.