[Funland] Tất tần tật về Chó nuôi, chó thả rông, chó hoang, chó trên đĩa

hxduong

Xe lăn
Cụ không bóc mẽ em thì cụ không chịu được à? Đàn ông đàn ang với nhau cụ để em oai tý!
Oai vừa thôi chứ. Cụ chém là: Gạ gấu làm 1 nháy rồi ngủ, thì anh em còn thông cảm.

Đã toàn các ông dùng 1 chức năng cụ lại còn chém thế làm các bố lại "ăn mày dĩ vãng".
Em làm cả dịch vụ bán khăn lau giày 2 cụ nhé :D
Đã test thử cho bản thân em, hàng chuẩn đấy, các cụ PM em ship tận giường.

xemay_oto89

Xe điện
Đốc gi là nhất

jany

Xe tăng
Lâu lắm rồi em không đc ăn bánh sắn, vẫn nhớ vị thơm mà hơi quánh quánh của nó :)
Khoai xéo, ngô om, bánh bột sắn nhân đậu xanh hấp...một thời ăn thay cơm sáng và bữa phụ khi đi học về.
À còn món cơm nguội trộn mật mía nữa. Giờ thì đố ai ăn được, chứ lúc nhỏ thấy ngon quá trời. Lâu lâu cũng mở chai mật mía ra uống vụng 😂

hxduong

Xe lăn
Khoai xéo, ngô om, bánh bột sắn nhân đậu xanh hấp...một thời ăn thay cơm sáng và bữa phụ khi đi học về.
À còn món cơm nguội trộn mật mía nữa. Giờ thì đố ai ăn được, chứ lúc nhỏ thấy ngon quá trời. Lâu lâu cũng mở chai mật mía ra uống vụng 😂
Lạnh lạnh này lại nghe cụ tả, em nhớ món cơm nếp nấu chung với khoai loang thái phơi khô, hoặc cơm nếp nấu với củ sắn ngày xưa. Mở ra thơm phức mà ấm cúng, làn khói bay lên là mấy đứa trẻ lại lấy mũi mình đuổi theo mà hít hít, ngửi ngửi.
Bây giờ kinh tế đỡ hơn, ăn uống đỡ vất vả hợn thì ăn uống lại ít thấy ngon miệng hơn.

jany

Xe tăng
Lạnh lạnh này lại nghe cụ tả, em nhớ món cơm nếp nấu chung với khoai loang thái phơi khô, hoặc cơm nếp nấu với củ sắn ngày xưa. Mở ra thơm phức mà ấm cúng, làn khói bay lên là mấy đứa trẻ lại lấy mũi mình đuổi theo mà hít hít, ngửi ngửi.
Bây giờ kinh tế đỡ hơn, ăn uống đỡ vất vả hợn thì ăn uống lại ít thấy ngon miệng hơn.
Ko biết quê cụ có làm khoai gieo ko. Mùa này là bắt đầu leo lên chạn mở chum khoai gieo lấy ra gặm rồi. Khoai ở quê ngày xưa toàn loại bở khô khốc, đem làm khoai gieo cứng đơ, gặm mỏi mồm mới hết 1 miếng. Giá mà có những loại khoai bở mềm hoặc dẻo mềm như khoai giống mới bây giờ thì ngon phải biết

Mợ_Toét_2710

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com

safenoodles

Xe cút kít
Trời mưa thì em thích đi trồng cây, làm vườn nhất cụ ạ. Nói ra thì hơi hâm nhưng khu đất ruộng vườn chỗ em mua chưa kéo được điện, nước. Trời mưa (mùa mưa) em toàn tranh thủ đi trồng cây, đỡ phải tưới, cây đỡ chết. Tới mùa nắng là nó cứng cứng rồi, có bóng mát, qua mùa mưa lại phủ xanh tiếp.
Cụ trồng những cây gì vậy ạ?

buicongchuc

Xe ba gác
Nhẹ nhàng thế này thôi ạ....

tomtomchát

Xe container
Mưa gió chậy gờ dáp từ phố xuống mạn Nguyễn Tuân - Ngụy Như qua đằng Lê V Lương e có thú vui chửi cả tông ti họ hàng làng xã thằng Quy con Hoạch ăn ngập mồm đẫy tĩ cả lò nhà nó làm cho đám cần lao tắc cứng chôn chân dầm mưa dãi gió.
Trong chương trình là thả 1 f1 vào lớp rồi đi đón đứa kia mà đường đi đã tắc nẻo về cũng đ.éo thông, cả ra lẫn vào trung tâm giờ này đều vô phương, ngước lên tuyền cao từng vòi vọi đcm vòi vọi, ngước xuống bia thì hết lạc cũng chẳng còn :(( đành ngồi chẫu f1. Đến 8h vậy

Cho e đcm htằng Thảo nhém thêm phát nữa ! Kiến trúc sư cccc!!!

Chỉnh sửa cuối: