[Funland] Tất tần tật về cấp đổi, cấp lại GPLX

Có mỗi cái cccd của cháu làm 4 tháng rồi chả thấy đâu, hỏi CA khu vực cũng chả biết được khi nào sẽ có. Làm ăn như **** vẫn còn cố vơ vào thêm, mịa lũ nhợn.

Vova

Xe container
Mấy anh bộ Dục giờ cũng lo ngay ngáy. Đào tạo vớ vẩn không quản lý được là lại giao hết đào tạo thạc sĩ tiến sĩ cho các anh CA quản lý :).

TsarPutin

Xe tăng
Lại sắp dc đổi bằng GPLX sang gắn chip rồi các cụ ơi

JBond

Xe hơi
Tiền giả đang có xu hướng lan rộng.
Nhẽ chuyển nhà máy in tiền quốc gia về luôn, hay sáp nhập Ngân hàng Nhà nước vào Bồ công anh thì càng đảm bảo.

Thuốc giả đang nhiều, Bộ ê tý cũng nên về 1 nhà luôn 😂

Chỉnh sửa cuối:

buicongchuc

Xe ba gác
Bộ xxx này càng ngày càng xấu trong mắt nhân dân.

shazam

[Tịch thu bằng lái]
Cụ có vấn đề về đọc hiểu ko? Là trường gấu em thi là dân sự ko bao đc luật còn đám trường xxx bao luật bt. Em thấy mấy cái thằng hay nói đạo lý thường sống như l.o.l có đúng ko cụ?
Uh đọc nhầm thật, sorry cụ, còn bọn sống như lone cũng tuỳ đứa

Shoptot102

[Tịch thu bằng lái]
Lại sắp dc đổi bằng GPLX sang gắn chip rồi các cụ ơi
Chả có chuyện gì ko xảy ra với bộ X này trừ người chết ko làm sống lại đc. Em đang chò xem quả chốt hạ ntn. Tháng 6 em hết hạn nhưng khả năng cao em sẽ đổi đầu tháng 3 thôi.

MEC V6

Xe điện
Thế cụ lại chưa nắm đc bản chất vấn đề rồi. Xxx giờ đang là thời thượng vì đơn giản các phe phái muốn bóp nhau là toàn dùng thanh gươm với lá chắn. Thế nên muốn vậy thì ông nào cũng phải o bế xxx ko thì bảo không nghe thì căng. Được cái đà này bên xxx làm tới, cứ chỗ nào dễ kiếm tiền ta bế hết về. Mạnh vì gạo bạo vì tiền. Đã có quyền rồi lại thêm tiền nhiều nữa thì nắm đầu thiên hạ, nói gì ai chả phải nghe cụ ei.
Dần dần xã hội thành xxx trị thì đúng hơn chúng ta sẽ không còn làm ông chủ nữa

29S2929

Xe tăng
Gì mà căng thế các cụ , sắp tới có ngân hàng cạnh tranh với Mb và viễn thông cạnh tranh vịt teo nữa nhé

buidinhphuoc

Xe điện
Chết chết, thế lực thù địch nó len lỏi khắp nơi rồi CC ạ.

hoang26

Xe tăng
Người ta tự do ngôn luận thôi, đó là 1 quan điểm và có căn cứ rõ ràng. Cụ thớt giỏi thì phản biện chứ bỏ bóng đá người như vậy là không hay
em phản biện được tất cả mấy cái lý luận vớ va vớ vẩn đấy, có điều là nói thế nào thì ý kiến của em chả có kỹ lô nào.
Mấy cái hội thảo vớ vẩn lãng phí này chỉ là 1 phần trong "chiến dịch" làm dư luận để dọn đường phục vụ mục đích chính của họ thôi.
Các cụ đi nhiều biết lắm, liệu có ở đâu công an vơ lắm việc thế này không?

Chỉnh sửa cuối:

hoang26

Xe tăng

Trên đây là một vụ kiện nổi tiếng của 1 thành viên otofun, các cụ xem lại vụ án hài hước+đê tiện về cái ngã 3 mà không phải là ngã 3 này để thấy rõ cái cần thấy.
"Ông Đông là thành viên của diễn đàn Otofun, một trang web chuyên dành cho những người yêu ô tô xe máy. Sau khi ông Đông quyết định khởi kiện Công an Q.Cầu Giấy, đã có hàng chục ngàn ý kiến của cộng đồng mạng động viên, góp ý, thậm chí không ít người còn kêu gọi đóng góp tài chính giúp đỡ ông trên đường “đi tìm công lý”.
Tại các phiên tòa sơ thẩm và phúc thẩm, phòng xử án cũng luôn chật ních các thành viên của Otofun. Chỉ hai ngày sau khi phiên xử phúc thẩm kết thúc, các bài viết về phiên tòa này trên diễn đàn Otofun đã có tới 5.000 ý kiến và hầu hết đều bày tỏ không đồng tình với phán quyết của tòa. Và cộng đồng mạng cũng đặt cho phía khởi kiện cái tên mới là “Đông-ki-sốt"

hoviethung

Xe lăn
em phản biện được tất cả mấy cái lý luận vớ va vớ vẩn đấy, có điều là nói thế nào thì ý kiến của em chả có kỹ lô nào.
Mấy cái hội thảo vớ vẩn lãng phí này chỉ là 1 phần trong "chiến dịch" làm dư luận để dọn đường phục vụ mục đích chính của họ thôi.
Mà truyền thông càng mạnh thì có khi lại tác dụng ngược. QH khoá trước cứ nghĩ 100/100 thông qua ai ngờ bị đảo chiều phút 91. Các đại biểu QH còn nhiều người công tâm lắm. Mọi người hãy chờ xem?

hd-vt

Xì hơi lốp

Trên đây là một vụ kiện nổi tiếng của 1 thành viên otofun, các cụ xem lại vụ án hài hước+đê tiện về cái ngã 3 mà không phải là ngã 3 này để thấy rõ cái cần thấy.
"Ông Đông là thành viên của diễn đàn Otofun, một trang web chuyên dành cho những người yêu ô tô xe máy. Sau khi ông Đông quyết định khởi kiện Công an Q.Cầu Giấy, đã có hàng chục ngàn ý kiến của cộng đồng mạng động viên, góp ý, thậm chí không ít người còn kêu gọi đóng góp tài chính giúp đỡ ông trên đường “đi tìm công lý”.
Tại các phiên tòa sơ thẩm và phúc thẩm, phòng xử án cũng luôn chật ních các thành viên của Otofun. Chỉ hai ngày sau khi phiên xử phúc thẩm kết thúc, các bài viết về phiên tòa này trên diễn đàn Otofun đã có tới 5.000 ý kiến và hầu hết đều bày tỏ không đồng tình với phán quyết của tòa. Và cộng đồng mạng cũng đặt cho phía khởi kiện cái tên mới là “Đông-ki-sốt"
Em vừa xuyên "Duyệc" về đây. Những Cái biển, vị trí cắm thì ...ối dồi ôi lắm. Cái ngã 3 u tối kia ...nà cái đinh rỉ nhé.
Từ HN đến Nghệ An không có đứng đường (có thể chỉ soi camera, sau gửi giấy phạt nguội).
Từ Hà tĩnh vào trỏng thì tích cực, dày đặc, bất chấp mưa rơi gió rét, đêm hôm. Đứng đường và các con giòi...mắt toét chân thối ...rụng như sung (không biết giá bánh mỳ giờ như...lào vì em không vinh dự được trải nghiệm nên không dám chém). Đoạn HN-Nghệ An thì khi nào bị gửi giấy phạt nguội (nếu đen như âm hộ hiccc) em mới biết, mới bá cáo cc được.

Shoptot102

[Tịch thu bằng lái]
Em chỉ biết là bên nước bạn nếu làm xxx giao thông thì là loại bét nhất, loại yếu kém nhất trong tất cả xxx nhưng ở mình là oai gần nhất luôn. Chắc bên mình đi trước đón đầu.