Hải Phòng Tất cả về Oto: Tính năng, nơi sửa chữa, độ xe, kinh nghiệm...

aq79

Xe container
Đấy đấy cái location ở quán bia kìa, mềnh có lói sai đâu.

gunner_hp

Xe tăng
Mai em nhấm nháy dây thép cho chú Hưng, tk cụ Morning.
Mấy cụ có dự chọc chạch tai vợ 2 thì cùng em đi phẫu nhá. Cho chít thì chít cả đám.;)
Cụ đi làm rồi về quảng bá cho em xem nhé.Em thì kiểu gì cũng làm rồi.Đi đường đông dừng xe, nhìn cái gương rồi mở cửa, khóa cửa đóng gương, cũng tiện.

Morning 15a

Xe điện
Cụ đi làm rồi về quảng bá cho em xem nhé.Em thì kiểu gì cũng làm rồi.Đi đường đông dừng xe, nhìn cái gương rồi mở cửa, khóa cửa đóng gương, cũng tiện.
Tiện nhất là nhìn thấy xe mình cụp gương rồi thì chắc chắn là xe mình đã khóa cửa :D Mình hay lỗi cái này nhất

romantic_kt1

Xe tăng
Trước e làm trên hn cho con mn cũ của e thì đâu khoảng 1,6t hay 1,8t gì đấy e ko nhớ rõ nhưng ở HP thì phải là 2t + tiền mạch :D (lắp cả ct cụp gương trong xe luôn) mn 10 như của bác kiếm đc đôi ct zin cụp gương và mở cửa trong xe zin thì hay và đẹp lắm(trước lúc bán xe e ko kịp tháo ra giờ vẫn tiếc )
Em chả hiểu cụ nói giề, ct zin cụp gương và mở cửa trong xe là cái giề thế?
Em thú thật là đếck hiểu :D. Về xe cộ thì em Gà hơn cả mấy mợ, chỉ biết đạp thôi ợ.

aq79

Xe container

gunner_hp

Xe tăng
Tiện nhất là nhìn thấy xe mình cụp gương rồi thì chắc chắn là xe mình đã khóa cửa :D Mình hay lỗi cái này nhất
Vầng, em nhiều lúc gửi xe đầu ngõ, đi đến giữa ngõ mới nhớ ra...chưa bấm nút khóa cửa do tay xách nách mang 1 đống đồ cho thằng F1.
@Cụ Romantic: nút bấm trong xe để mở và cụp gương ý cụ.Cụ lại cứ trêu anh em.
@cụ Aq: xe em mỗi lần khóa nó chỉ kêu xịch 1 cái kiểu như các lẫy khóa cửa nó bập vào + đèn xi nhan nháy 1 phát thôi, chả có còi kêu đâu.

Chỉnh sửa cuối:

QP79

Xe tải
Có kêu chứ , nhưng bip mỗi cái mà kêu bé lắm
Cứ hôm nào có tí men trong người là chả nghe thấy gì cả :D
Khi mà đã có men trong người mà a đã k nghe thấy gì cả thì nhìn làm sao được biết gương cụp hay chưa cụp, lúc đấy mắt chỉ thấy toàn sao thôi.

romantic_kt1

Xe tăng
Em tưởng là cả nút cụp - mở gương và cái chốt mở cửa trong xe. Mor còi của em là là dạng rút chốt cửa, chứ không phải cái nẫy liền với tay mở như các xe đời cao nên khi đi nó có tiếng kêu rất khó chịu.
Độ đạc kiểu này thì có khi độ luôn em Fortuner cho nhanh cụ nhỉ, em luôn thích cái dòng SUV.

Morning 15a

Xe điện
Khi mà đã có men trong người mà a đã k nghe thấy gì cả thì nhìn làm sao được biết gương cụp hay chưa cụp, lúc đấy mắt chỉ thấy toàn sao thôi.
Tai thì ko nghe đc vì ù nhưng mắt thì vẫn tinh lắm, thế mới biết đc là trắng và dài chứ :P

gunner_hp

Xe tăng
Em tưởng là cả nút cụp - mở gương và cái chốt mở cửa trong xe. Mor còi của em là là dạng rút chốt cửa, chứ không phải cái nẫy liền với tay mở như các xe đời cao nên khi đi nó có tiếng kêu rất khó chịu.
Độ đạc kiểu này thì có khi độ luôn em Fortuner cho nhanh cụ nhỉ, em luôn thích cái dòng SUV.
Fortuner thì ngon rồi...em thì mới chỉ nghía qua xe Hàn và nhất là dạng Morning nên em ko biết tí gì về độ Fortuner luôn.

aq79

Xe container
Vầng, em nhiều lúc gửi xe đầu ngõ, đi đến giữa ngõ mới nhớ ra...chưa bấm nút khóa cửa do tay xách nách mang 1 đống đồ cho thằng F1.
@cụ Aq: xe em mỗi lần khóa nó chỉ kêu xịch 1 cái kiểu như các lẫy khóa cửa nó bập vào + đèn xi nhan nháy 1 phát thôi, chả có còi kêu đâu.
Có kêu chứ , nhưng bip mỗi cái mà kêu bé lắm
Cứ hôm nào có tí men trong người là chả nghe thấy gì cả :D
xe e thì nó kêu to lắm, nhiều lúc đêm hôm ko dám bấm mà pải khóa cơ.
Tai thì ko nghe đc vì ù nhưng mắt thì vẫn tinh lắm, thế mới biết đc là trắng và dài chứ :P
hố hố, đúng 2 ông đồng đội tốt của nhau.

Morning 15a

Xe điện
đây nút cụp gương và mở cửa kiểu như này đây và chỉ lắp đc trên xe mn 10 thôi, cái này là hàng hàn xẻng trước e tìm mãi mới có lúc bán xe đi ko kịp tháo thế mới tiếc

gunner_hp

Xe tăng
Cụ Morning độ luôn quả còi hơi như xe container đi...em đảm bảo khóa xe xong là...cả khu nhà cụ thức !
Cái nút cụp gương trên Picanto của em nó lại ở chỗ cửa, cạnh mấy nút bấm lên xuống cửa ấy.Khóa cửa nó cũng ở đó luôn.

Chỉnh sửa cuối:

28A-007.00

Xe buýt
Cái HUD đó 4-5 củ thì thôi ah, em để xiền đi off, còn cái thiết bị tự động gập / mở gương khi khóa / mở cửa xe thì 7-8 lít ợ. Rỗi em mang vợ đi trang điểm món này.
Cụ độ gương tự động gập khi khóa cửa chỉ mất khoảng 4-5 lít thôi, gặp trunggia 86c võ thị sáu - hai bà Trung- hà nộii La ok

Gà rán HP

Xe máy
Cụ độ gương tự động gập khi khóa cửa chỉ mất khoảng 4-5 lít thôi, gặp trunggia 86c võ thị sáu - hai bà Trung- hà nộii La ok
Tk cụ, Em chưa có thời gian đục đẽo gì vợ 2. Cơ mà em ở tận Hải Phòng, hôm nào có công tác trên HN sẽ săp sếp.

romantic_kt1

Xe tăng
đây nút cụp gương và mở cửa kiểu như này đây và chỉ lắp đc trên xe mn 10 thôi, cái này là hàng hàn xẻng trước e tìm mãi mới có lúc bán xe đi ko kịp tháo thế mới tiếc

Cụ kiếm cái này ở đâu đấy ợ?
Mà lắp cái này thì phải đục vợ 2 ra à?