Tập hợp sửa chữa bảo dưỡng Mông Đau - Phần II

Trạng thái
Thớt đang đóng

Kẻ ế vợ

Xe tăng
À không cụ ạ em check giá chuẩn có 13$/em, tí nữa là em bị vặt lông#:-scụ nào có user manual xem hộ em xem thông số thread diameter và reach là bao nhiêu mm hộ em với. Em đọc thông tin của một cụ ở đây: http://www.btinternet.com/~madmole/Reference/Service.html không biết là đã chuẩn chưa ạ?
Vướn đề không phải là nó đang còn dùng ngon cụ ạ, mà nghe nói là lắp đồ này vào tiết kiệm được từ 2l-2,5l/100km tùy đường và xe khỏe hơn nhiều cụ ạ.

Tera

Xe tải
À không cụ ạ em check giá chuẩn có 13$/em, tí nữa là em bị vặt lông#:-scụ nào có user manual xem hộ em xem thông số thread diameter và reach là bao nhiêu mm hộ em với. Em đọc thông tin của một cụ ở đây: http://www.btinternet.com/~madmole/Reference/Service.html không biết là đã chuẩn chưa ạ?
Vướn đề không phải là nó đang còn dùng ngon cụ ạ, mà nghe nói là lắp đồ này vào tiết kiệm được từ 2l-2,5l/100km tùy đường và xe khỏe hơn nhiều cụ ạ.
Cụ đã thay cho 2b thì cụ nên chờ 1 time để kiểm chứng đã, thực tế là chuẩn nhất, giống như miếng dán vào pin đt giúp tăng 40% thời lượng pin ấy. Thông số để tối về em tra cho.

Kẻ ế vợ

Xe tăng
À chuyện 2B là một chuyện cụ ạ, con Pulstar này em được nghe quảng cáo từ một bác đang chạy Mông bác ấy đi mẽo xách về lấy em giá gốc 700k/em lên tra giá amazon 13$. Hết hồn. Vụ tiết kiệm này thợ cũng đã confirm với em. 6 chú tính cả ship về VN tầm 2,2tr em cũng muốn làm chuột bạch.

Tera

Xe tải
cụ phải hỏi kỹ thằng sales trên Amazon nhé, vì đợt trc em ship cái đồng hồ về, bên đó có hơn 300 obama mà về đến VN em phải thanh toán ... tí thì ngất, nó tính em đủ các loại phí đới cụ ạ.

Tera

Xe tải
Ha ha, nhà cháu biết rồi, cụ suýt mua bugi của cu fit phải không ợ, nhà cháu vừa đọc bên thớt phụ tùng thấy cụ fit đang rao mới đi Mỹ về còn ... ... muốn bán, he he. Xe cụ ấy Mon 2.5 V6 thì cụ cứ thế mà phang nếu muốn chứ còn check choạc gì nữa ợ, nếu sai chủng loại cụ fit kia đã kêu ầm lên là bị bỏ máy roài.

Chỉnh sửa cuối:

Kẻ ế vợ

Xe tăng
Ha ha, nhà cháu biết rồi, cụ suýt mua bugi của cu fit phải không ợ, nhà cháu vừa đọc bên thớt phụ tùng thấy cụ fit đang rao mới đi Mỹ về còn ... ... muốn bán, he he. Xe cụ ấy Mon 2.5 V6 thì cụ cứ thế mà phang nếu muốn chứ còn check choạc gì nữa ợ, nếu sai chủng loại cụ fit kia đã kêu ầm lên là bị bỏ máy roài.
Không cụ ạ, em tự ship về thôi. Cứ tưởng anh em cùng chơi mông với nhau, về check cái giá hết cả hồn. Cụ cho em xin cái thông số với, em đặt một chú chuyên bốc vác ship về.

Chỉnh sửa cuối:

ToanNongDan

Xe hơi
tin được k?

cubi09

Xe tải
Website
www.vienthongdaian.com
anh cu k bi ở đâu vào đây le ve thế này, thớt mông mà 328 i với cả ì gì ở đây?
ô là la! có thằng nào đang tăm tia con E 240 kia ? Tại lão nông dân kia bảo có con đấy mà chưa thấy show hàng chứ!

Kẻ ế vợ

Xe tăng
Cụ đã ngó hộ em xem bugi mông thông số thế nào chưa ạ? Hình như đường kính 14mm, và dài 18mm hay sao ý cụ nhỉ?

Tera

Xe tải
Cụ đã ngó hộ em xem bugi mông thông số thế nào chưa ạ? Hình như đường kính 14mm, và dài 18mm hay sao ý cụ nhỉ?
À sorry cụ, trước em chạy mông 7 tuổi cũng có quyển manual để nghiền ngẫm, định về tìm lại giúp cụ mà chả hiểu F1 nhà em nó có nghịch lap của em không mà tìm mãi chả thấy đâu (em để ngay destop - sợ nó xóa). Hỏi thử anh GÚC thì ... không thấy. Hề hề.

Kẻ ế vợ

Xe tăng
Em hỏi anh gúc nhưng ảnh toàn chỉ ra xe ở bển, mà xe ở bển về VN toàn bị cắt xén thậm chí còn nhiều kiểu khác nhau.
Em ăn trộm được cái này bên OS:
http://www.mediafire.com/?jlu9c16hstiqajn
Của Mondeo 2.5 1 vạch.

cubi09

Xe tải
Website
www.vienthongdaian.com
à à, lại thêm E240 nữa, cụ Bé ơi vào "chém" Ku k bi đê.
ấy chết :P em không nói anh Bé đâu! em nói cái thằng đang ngó con Cát cháy ý. lại còn lo xăng tằng giá nữa :D

tuanlm83

Xe tải
Các cụ cho em hỏi với ạ ! Mondeo 2.5 của em thỉnh thoảng hay bị kêu báo động, đèn đóm nhấp nháy loạn xạ (Mặc dù chả có ai động vào), mỗi khi vậy em lại phải bấm mở bằng khóa điện nó mới im. Như vậy là bị làm sao ạ ?? Em mới cưới về nên cũng chưa biết gì ! Nhờ các cụ giúp đỡ !

Tera

Xe tải
Các cụ cho em hỏi với ạ ! Mondeo 2.5 của em thỉnh thoảng hay bị kêu báo động, đèn đóm nhấp nháy loạn xạ (Mặc dù chả có ai động vào), mỗi khi vậy em lại phải bấm mở bằng khóa điện nó mới im. Như vậy là bị làm sao ạ ?? Em mới cưới về nên cũng chưa biết gì ! Nhờ các cụ giúp đỡ !
Nó bị hở báo động thôi cụ ợ, cụ cho vào hãng mất 150K nó chỉnh lại cho, bệnh này quá đơn giản, cụ làm sớm đi, để lâu nó hại accu lắm. Mà cụ mua em Mông của ông bạn cụ, hỏng DVD rồi đấy ợ?

tuanlm83

Xe tải
Nó bị hở báo động thôi cụ ợ, cụ cho vào hãng mất 150K nó chỉnh lại cho, bệnh này quá đơn giản, cụ làm sớm đi, để lâu nó hại accu lắm. Mà cụ mua em Mông của ông bạn cụ, hỏng DVD rồi đấy ợ?
Cảm ơn cụ ạ ! Em mua không phải của bạn em mà là của mấy anh Salon !

Tera

Xe tải
Cảm ơn cụ ạ ! Em mua không phải của bạn em mà là của mấy anh Salon !
à thế thì em dự là mấy anh salon cho đi dọn xe, động chạm gì đó vào dây nhợ thôi, cụ cho vào hãng đi, tiền công chỉnh là lít rưỡi cho nó an tâm, chỉnh chọt điện đóm mà không phải thay thế đồ đạc như này thì cụ nên cho vào hãng, cần thay thế đồ đạc ntn thì cụ cứ hú lên đây, anh em sẽ giúp, em cũng đã mua mông 2 vạch 3 màn cũ đời 2005, về cũng lăn lộn sửa chữa cho nó ngon nghẻ (mới bán rồi do cần tiền mua đất), nên có gì cụ cứ hỏi nhé, giúp đc cụ gì em nhiệt tình.

Trạng thái
Thớt đang đóng