Tập hợp sửa chữa bảo dưỡng Mông Đau - Phần II

Trạng thái
Thớt đang đóng

Tera

Xe tải
vâng. thứ 6 này em đang có lịch đi đám cưới ở Yên Bái, nếu hôm đấy không đi em gọi cụ nhé em cũng đang định sơn lại cái cánh cửa sau.
Vâng, không thứ 7 tuần này thì tuần sau, em đợi cụ, cũng chả gấp gáp rì, anh em gặp nhau cùng đi cho vui, tiện trao đổi thêm về Mông ghẻ cụ ạ.

coty

Xe tăng
rẻ thế thôi hả cụ địa chỉ như thế nào cụ nhỉ
em làm hồi 9/2011 nên giá giờ có thể cao hơn, em nói thế vì mấy cụ bảo thay nẫy cửa trong tại nhà mợ Minh 400k, nhưng em vừa thay đã tăng giá lên 500k roài, nên em dự là nó sẽ tăng đấy ạ, nói trước không cụ lại bảo em nói nhắng, hihihihii.

Tera

Xe tải
:)) anh cần em tặng luôn chứ chả chơi
Uhm, anh thích nguyên bản, mới mua thêm một bộ thảm cho MON nhưng không vừa như bộ nguyên bản nhìn không ưng mắt lắm. Bộ nguyên bản của anh thì thiếu mất một tấm ở giữa phía sau, chú không rùng thì bán lại cho anh, không cần tặng.

coty

Xe tăng
Uhm, anh thích nguyên bản, mới mua thêm một bộ thảm cho MON nhưng không vừa như bộ nguyên bản nhìn không ưng mắt lắm. Bộ nguyên bản của anh thì thiếu mất một tấm ở giữa phía sau, chú không rùng thì bán lại cho anh, không cần tặng.
cụ mua thảm thì hỏi nhà hieund, hôm nọ em trao đổi với cụ ấy mấy món nho nhỏ, cụ ấy đổi cho một bộ vừa in khin khít, giá thì em không rành lắm, cụ này hay lang thang ở box cho tặng ấy, hihihihi

mrsodier

Đi bộ
Hình như cụ rất gần em. Em để xe trong ngõ 203 HQV. Lúc nào cụ rảnh qua em ngó cho mấy cái cụ cho là lỗi nhé.
Cảm ơn cụ theph nhé! Nhờ cụ em sáng ra được mấy điều. Mong được giao lưu nhiều hơn với các cụ Monger!

cubi09

Xe tải
Website
www.vienthongdaian.com
Ều, chán Mon hay là đêk tìm đc Mon ngon ngon, Bim thì nhiều như quân nguyên kia kìa... nhưng mà chất thì chưa chắc đã hơn MON đâu nhé.
Chú không thấy bão đang về à ! :D ô là la

hotien70

Xe tải
Vợ cả em làm gẫy cái nẫy mở cửa sau bên trái mông to
Cái này kiếm ở đâu các bác nhỉ (em ở SG)

expanium

Xe hơi
Cụ ra ngã 3 Đỗ Ngọc Du cắt Nguyễn Công Trứ, 200K/đôi của Hàn Xẻng gạt sạch bong, dư xiền thì mua thêm bình nc rửa kính pha sẵn 60K/3l về đỡ mất công mua Lavie với nc rửa kính để pha.
------------------------------------------------------------------------------------------------------

Cám ơn thông tin rất bổ ích của Tera nhé! Hôm trước đi công tác gặp trời mưa bị tiếng cọt kẹt của gạt nước tra tán suốt máy tiếng đồng hồ. Về rửa xe chỗ Le Van Luong các chú áy hét giá 500k/đôi. Đang phan van thì đọc dc thông tin cua tera, anh vừa chạy ra N.C.Trứ làm một đôi ngon lành, gạt êm ru.

Tera

Xe tải
------------------------------------------------------------------------------------------------------

Cám ơn thông tin rất bổ ích của Tera nhé! Hôm trước đi công tác gặp trời mưa bị tiếng cọt kẹt của gạt nước tra tán suốt máy tiếng đồng hồ. Về rửa xe chỗ Le Van Luong các chú áy hét giá 500k/đôi. Đang phan van thì đọc dc thông tin cua tera, anh vừa chạy ra N.C.Trứ làm một đôi ngon lành, gạt êm ru.
Hề hề, ngon mà, anh có mua thêm một bình nc rửa luôn không, em xịt vào kính rồi gạt thử, ổn cực, tính ra cũng bằng tiền mua một bình lavie và một lọ rửa kính pha vào thôi, đâu nó cũng vào đấy cả anh ạ. Anh chuẩn bị OFF đê, em đang push vào mông ông chủ tịch BỤNG TO đấy, lâu lâu không ọp ẹp rồi.

zeromanvp

Xe tăng

Trước em thay gạt Denso, khoảng 300k/đôi. Hơn 1 năm rồi vẫn ngon

Tera

Xe tải
Trước em thay gạt Denso, khoảng 300k/đôi. Hơn 1 năm rồi vẫn ngon
Mua ở đâu hở cụ, mà gạt Denso là của Nhựt à, Nhựt thì hơn Hàn roài, cụ chỉ chỗ, khi nào gạt em hỏng em mua dùng thử xem sao ạ.

zeromanvp

Xe tăng
Mua ở đâu hở cụ, mà gạt Denso là của Nhựt à, Nhựt thì hơn Hàn roài, cụ chỉ chỗ, khi nào gạt em hỏng em mua dùng thử xem sao ạ.
Em mua 1 chỗ cũng nổi tiếng trên OF này. Nhưng em thề là không bao giờ quay lại nên em không giới thiệu cho cụ đâu :D. Còn gạt Denso hay Bosch, cụ ra hàng nào mà chả có

st101814

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Xe của em bị tịt hai cái đèn gầm, mà trông cũng cũ rồi nên em định thay bằng đèn LED. Không hiểu có chỗ nào làm cái đấy ko các cụ nhỉ. Mà thay đèn gầm bình thường trong hãng hết bao nhiêu tiền ah, có cụ nào làm rồi chỉ em mới. Xe em đời 2003.

Cái ghế da của em bị rách một đoạn, có cụ nào biết chỗ nào vá víu được bẩu em cái, em vote các cụ 5 sao luôn nhá

Mr.Ryu

Xe buýt
Xe của em bị tịt hai cái đèn gầm, mà trông cũng cũ rồi nên em định thay bằng đèn LED. Không hiểu có chỗ nào làm cái đấy ko các cụ nhỉ. Mà thay đèn gầm bình thường trong hãng hết bao nhiêu tiền ah, có cụ nào làm rồi chỉ em mới. Xe em đời 2003.

Cái ghế da của em bị rách một đoạn, có cụ nào biết chỗ nào vá víu được bẩu em cái, em vote các cụ 5 sao luôn nhá
Cụ thay bóng là dc mà, ra chợ trời bẩu tụi nó kiếm cho ạ. Cụ cứ để đèn gầm màu vàng là hợp lý nhất, đi đường trường đèn gầm hữu dụng lắm đới ạ, thay đèn LED vào chỉ đẹp chứ ko nhìn dc gì đâu cụ :P

theph

Xe điện
Tình hình là từ ngày công ty chuyển về gần nhà em toàn để xe ở cty đi xe đạp đi làm. Nay lại có dự án trong SG nên cứ 1/2 tuần ở HN, 1/2 tuần ở SG nên xe lại càng ít đi. Em tính ly hôn vợ 2 rồi khi nào có điều kiện nâng đời vợ trẻ, khỏe hơn cho nó đỡ phí. Em xin phép Mod có vài lời ở đây để có cụ nào quan tâm thì PM hoặc alo cho em chứ em không thích post qua box bán xế ạ.

Mr.Ryu

Xe buýt
Tình hình là từ ngày công ty chuyển về gần nhà em toàn để xe ở cty đi xe đạp đi làm. Nay lại có dự án trong SG nên cứ 1/2 tuần ở HN, 1/2 tuần ở SG nên xe lại càng ít đi. Em tính ly hôn vợ 2 rồi khi nào có điều kiện nâng đời vợ trẻ, khỏe hơn cho nó đỡ phí. Em xin phép Mod có vài lời ở đây để có cụ nào quan tâm thì PM hoặc alo cho em chứ em không thích post qua box bán xế ạ.
ấy chết, cụ mang vào SG mà chạy, đường rộng rãi thoáng đãng, chạy Mông sướng quá còn gì ạ

theph

Xe điện
ấy chết, cụ mang vào SG mà chạy, đường rộng rãi thoáng đãng, chạy Mông sướng quá còn gì ạ
Vấn đề là nhà cháu chỉ ở SG 3 hôm (4,5,6) rồi lại ra HN phần còn lại. Trước tết 2 tháng và từ tết đến giờ toàn như vậy. Tình hình này có thể kéo dài thêm khoảng 3 tháng nữa nên cũng tiếc cái xe để không. Hơn nữa đợt này gấu nghỉ việc và định đi học lái xe nên cũng có ý định nịnh gấu bằng cách nâng đời xe chút xíu. Cụ nào có anh em, bạn bè và đối tác có nhu cầu thì giới thiệu cho cháu nhé.

Trạng thái
Thớt đang đóng