Chi hội Tập đoàn BRL-Tin ảnh Offline: Những dấu ấn sống mãi cùng thời gian (No spam))

never4site

Xe hơi
Khiếp, nom cái lão cởi trần tởm quá, anh [@chủ lò;29355] hạ lão ấy xuống đê :))

hong.viwaco

Xe container

Em góp mấy cái ảnh chụp bằng đt lởm:P

Chỉnh sửa cuối:

Moving_van

Xe tăng
Website
sen.com.vn
Em góp ít lương chưa khô lắm :D

Mơí đến thì Chủ lò bùn thiu thỉu ngóng ra ngoài

Lý do [@Chủ Lò;29355] dẩy chân sáo đi ọp :P, [@Cụ chủ LGT;952] thì cứ gắp gắp nhưng mắt lườm lườm

gago69

Xe lăn
Mịe, hội này rủ nhau đi ăn nhậu mà éo thấy gọi mình

BRL253 Max rồi hạn chế rót Vang Rót thật đàng hoàng cho đúng con buôn

Thưa lò!
Tại lò 253 này, có mấy việc em muốn nói:

- Gần 2 năm nay, các con buôn cần cù tích cóp từng ly rượu, từng con ngựa để có thành quả vài chục con buôn đạt max hơn 2,1 triệu mã trong khi mặt bằng chung của OF vân chỉ dưới 1000 mã. Những ngày tháng chăm chỉ tích ngựa đã tạo nên 1 cộng đồng mà ta quen gọi là các con buôn rượu. Những thành viên có mã lớn nhất tụ tập ở một chi hội Buôn rượu lậu mà OF quen gọi là Lò rượu gắn bó với nhau không chỉ vì mã lực ngày một lớn mà cả vì một chi hội funy thật sự chơi vô tư thoải mái nhưng vẫn đoàn kết gắn bó và có kỷ cương.

- Những tháng gần đây, lần lượt nhiều con buôn đạt max và bắt đầu buôn ngược - vang lẫn nhau, đôi khi rất vô cớ. OK thôi, vui là chính và bản thân em hàng ngày vẫn luôn nhận được 1 lượng vang không mong muốn nhưng đó là với chúng ta những con buôn có nhiều mã lực rồi. Vang cả vài chục chén cũng chẳng ảnh hưởng gì cả vì cứ mỗi khi ngựa hụt đi, những con buôn khác sẽ nhanh chóng bù lại và quan trọng là chúng ta có cả vài năm chơi để hiểu nhau, không trách cứ nhau vì những việc lẻ tẻ này.

- Nhưng với các con buôn mã nhỏ và những người không ở lò rượu thì lại khác. Khi bị vang ngoài việc mất đi kha khá ngựa thì còn sự ấm ức, bực mình bởi lý do: sao lại vang tôi? vang có ý gì!
Việc này dẫn đến sự phản kháng do bất bình và đây là mầm mống để gây bất hoà chia rẽ giữa các thành viên nhóm này; chi hội này với nhóm khác; chi hội khác và đương nhiên nó đi ngược với tiêu chí của OF.

Do vậy em nhắc nhở các thành viên trong và ngoài lò rượu như sau:

- Vod+ hay Vod- (vang) thì tuỳ các cụ, OF có chức năng này để các cụ, mợ biểu thị đồng tình hay phản đối 1 còm nào đó. Nhưng với các thành viên Lò rượu thì nên cân nhắc kỹ lưỡng hơn việc dùng Vod-, lạm dụng Vod- có thể tạo tiếng xấu gây hấn hay bắt nạt người khác cho Lò mà điều này chắc chắn không con buôn nào mong muốn.

- Các thành viên bên ngoài vào Lò chơi vui vẻ sẽ nhận sự đón tiếp vui vẻ và có khi là một cơ số ngựa. Nhưng nếu vào Lò muốn nhận vang thì đương nhiên sẽ được vang - lúc đó đừng trách nhé.

- Các trường hợp: 1. Cố tình vang vô cớ để người bị vang thắc mắc; 2. Thách thức nhận vang trong Lò nhưng sau đó quay lại thắc mắc; 3. Vào hùa những việc này gây mất đoàn kết đều được coi là những hành vi gây mâu thuẫn giữa các thành viên và sẽ bị xử lý theo quy định.

Mong mọi người lưu ý!
Nhờ các Mod chi hội: [@Sonrack;6764]; [@Mr:TienTung;128] và Mod - thành viên Lò rượu [@Monitor;47274] cùng giúp em làm nghiêm việc này!
Trân trọng.

Chỉnh sửa cuối:

Xe tăng

Xe tăng
Các lão hẹn ọp dư lào mà đến giờ mới có mỗi lão Mọ :((

Tẹng các thương za của Lò nhân dịp cuộc đua Mười Củ Mã Lực ! Have funs ! :))

Kính báo!

Do nick Mr:TienTung & Monitor phải gắn thêm nhiệm vụ chếnh chệ dìu các thương gia mới buôn, mã nhỏ nên bọn em sẽ không trả rượu được hết các thương gia truyền thống thương gia mới được bằng chính nick này, nick này chủ yếu bọn em rót các thương gia mới mã nhỏ. Em sẽ trả bằng các nick khác ( hai mấy ba mươi nick tập đoàn nên em chắc sẽ không làm các bạn thương gia truyền thống cũng như các thương gia mới thiệt :) ).
Hiện tại em bận nên các nick kia đặt không thương xuyên vậy các thương gia tập chung rót vào 2 nick trên khi rảnh em đặt các nick trong tập đoàn thì các thương gia rót tiếp nhé.
Thay mặt tập đoàn em cám ơn các thương gia đã, đang cùng sắp ủng hộ em và nhớ đừng nuốt chén của chúng em :(

Bản quyền Taplaioto

Chỉnh sửa cuối:

lairai

Xe lăn
Website
www.facebook.com
Em xin post ảnh lại vào đây để lưu trữ ạ.

Anh Long (em chưa biết nick ạ) và Em (mong cụ Mr:TienTung giải đáp hộ em)

lairai

Xe lăn
Website
www.facebook.com
Cụ manhhung1901 hôm đấy ra mắt nên mọi người ưu tiên chụp rất nhiều ảnh ạ.